ดู: 10164|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอนก (คลินิคแพทย์สมชาย - บางกะปิ)

[คัดลอกลิงก์]
ที่มาลงคือ อยากจะขอบคุณ คุณหมอนกนะคะที่เสริมจมูกหายเร็วมาก กลับมาทำงานได้ปกติแล้วคะ  และอยากเป็น
Case study ให้เพื่อนๆที่หาข้อมูลอยากจะทำจมูกด้วยนะคะ เราเชียร์คุณหมอนกค่ะ เพราะก่อนหน้านี้เรากลัวมากๆ และหาข้อมูลนานพอสมควร ข้อมูลที่คลินิคแพทย์สมชายก็น้อยมากๆ คนไข้ไม่ค่อยเอาลงคะ แต่ก่อนคลินิคแพทย์สมชายไม่ได้อยู่ในหัวเราเลยว่าอยากจะมาที่นี่ ไปสอบถามอยู่ที่นึง ไม่ขอเอ่ยชื่อนะคะ ซึ่งเราเตรียมเงินไปจ่ายแล้วด้วยซ้ำ แต่คุณหมอไม่มีเวลา ตรงนั้นเราเข้าใจค่ะเพราะคนไข้เยอะ แต่พูดกับเราไม่ค่อยดีเลย ประมาณว่าตัดสินใจเร็วๆฉันไม่มีเวลา กับคำถามแค่ 2 คำถามเท่านั้นคะ เพราะจมูกต้องอยู่บนหน้าเราไปตลอด แต่ที่นี่คุณหมอนกพูดเพราะมากๆคะ แถมผลงานยังออกมาดี เราชอบเลย เพราะไม่ช้ำเขียว บวมแค่ไม่กี่วันคะ ครบ7วันที่บวมก็ยุบไปเกือบหมดแล้วคะ ส่วนเรื่องฉีดยาชาเรานอนบนเตียงกลัวจนหัวใจแทบจะออกมาเต้นข้างนอก แต่พอฉีดจริง รู้สึกแค่นิดเดียวเองอะคะ พอตอนทำคุณหมอก็ทำไม่เจ็บเอาซะเลยค่ะ เราเลยอยากมาลงขอบคุณคุณหมอนกคะ และเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆด้วยนะคะ

หลังทำวันที่7.jpg (31.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 41)

วันที่ 2.jpg (17.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

วันที่ 2.jpg

หลังทำวันที่2.jpg (24.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

ด้านข้างก่อนเสริม.jpg (18.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

(ก่อนทำ)ด้านข้างมีน้อย

(ก่อนทำ)ด้านข้างมีน้อย
สวยค่ะ  ขอให้หายไวๆสวยขึ้นๆนะคะ
น้องสาวก็ผ่านมือหมอนกครับ สวยถูกใจน้องเลย ตอนทำ สามวันน้องก็ไปเดินห้างละ ไม่บวมไม่เขียว ฝีมือแกแน่นอนจริงๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-29 12:40:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ chonnika ขอบคุณนะคะ สมพรปากค่ะ สาธุ สาธุ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-29 12:43:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ วันนี้ครบ 10 วัน ยุบหมดแล้วอะคะ แต่พี่พยาบาลบอกว่า 2 เดือนก็จะดีขึ้นค่ะ 3 เดือนก็จะคงตัวอะคะ
ขอเบอร์คลีนิคหมอนกหน่อยสิคัฟ อยากโทรไปจอมคิวคัฟ
ว้าวสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้