เจ้าของ: chihu
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อยากทำปากบางคะ เพื่อนๆว่าจะทำดีมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ปากเป็นทรงอยู่แล้วคะ แต่ค่อนข้างหนา ทำให้บางกว่านี้อีกนิสอยาจจะดีคะ
ลักยิ้มทําที่ใหนค้า หมอรัย อยากทํา ขอข้อมูลด้วยจ้า
ปากสวยอยู่แล้วค่ะไม่ต้องทำหรอกค่ะ
อย่าทำเลยนะคะ ปากทรงเก่าสวยมากๆอยู่แล้วเรายังอิจฉาเลยค่ะ สวยได้รูปมาก เพื่อนเราบางคนทำมามันดูบางแบบแปลกๆๆนะคะ คือมองก็รู้นะว่าทำมา
ปากเดิมสวยมากๆๆๆๆ

เราว่านี่ไปทำมาแล้วรึเปล่าคะ มันเห็นรอยเหมือนเย็บเลยค่ะ ตรงปากบน
รู้ไหมทรงปากของคุณไม่ต้องทำหรอกนะคะ...(มันหนาแต่สวยได้รูป...อันไหนที่ดีอยูแล้วอย่าไปแตะต้องเลยดีกว่าค่ะ..!!)ทรงปากของคุณเป็นทรงที่พี่อยากได้เลยค่ะ....หนาแต่เซ็กซี่มีรูปทรง...(จริงๆ)
ถ้าเราสวยแบบนี้อยู่แล้วจะไม่ทำอะไรเลย สาบาน
  ปากสวยมากๆๆๆๆๆอย่าไปทำเลยค่ะ เราว่าเซ็กซี่ดีออก...อิจฉาแทนเลยอ่ะ
สวยอยู่แล้วคับ ไม่ต้องทำเลย
ปากเดิมคุณสวยมากอย่าทำนะ เสียดาย
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-20 20:29:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chom35 เมื่อ 2012-7-4 05:14
ลักยิ้มทําที่ใหนค้า หมอรัย อยากทํา ขอข้อมูลด้วยจ้า ...

ที่สกลนครคะ คุณหมอมานพ คลีนิกญานิศา
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 23:58:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chihu เมื่อ 2012-12-23 01:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chihu เมื่อ 2012-12-23 01:02

ต้นฉบับโพสต์โดย DirtyNeedle เมื่อ 2012-4-26 00:08
ถ้าทำคงไม่ดีแน่ๆครับตอนนี้มันบางรับกับหน้าเดิมอยู ...

ตอนยิ้นนะมันดูบางอะคะ แต่พอไม่ยิ้ม ริมฝีปากล่างก็โอเคนะคะมันหนาๆ แต่พอไม่ยิ้มริมผีปากบนมันจะดูหนามากๆ  และเพื่อนก็บอกด้วย ภาพแบบคิดแล้วคิดอีก เพราะอายอ่าาา
รูปบนตอนถ่ายหน้านิ่งๆ
รูปล่างเวลายิ้ม
javascript:;

3865_4671141454323_1728471369_n.jpg (34.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ผมว่าไม่ต้องทำและครับ เวลายิ้มมันบางแล้วเกิดไปทำมา เดียวจะยิ้มเห็นเงือก ทรงนี้สวยแล้ว
เอาตรงๆเลยนะครับ  ปากเก่าน่ารักอยู่แล้ว แต่ถ้าอยากทำก็ไปทำไม่งั้นจะเคืองใจนอนไม่หลับอีกและจะย้ำทำ แต่ของเดิมน่ารักอย่แล้วนะ แบบว่าน่าจุ๊ฟ อิอิ คนตรงครับ
สวยแล้วครับ
ปากน่ารักอยู่แล้วค่ะ กลัวว่าตอนนี้ยังไม่ทำเวลายิ้มปากยังบาง เวลาไปทำมาแล้วยิ้มมันจะเห็นปากมั้ยคะเนี่ย อย่าทำเลยน่ารักอยู่แล้ว
ถ้าอยากทำจริงๆทำหมอภูน่าจะดีสุด ตัดแล้วตัดเลยคงแก้รอบสองไม่ได้ถ้าตัดออกมาแล้วไม่ชอบ
ปากกระจับสวยแค่หนานิดหน่อยทำก็ได้ไม่ทำก็ได้
ทรงสวยอยู่แล้ว ถ้าทำก็จะสวยขึ้นอีก รึว่าไม่ทำก็สวยเหมือนกันคร้า
ตัดสินใจเอาค่ะ
ปากเดิม เซ็กซี่มากค่ะ อิอิ
อย่าทำเลยค่ะ ข้อดีไม่ขอพูดถึงนะ

อยากให้นึกถึงข้อเสียมากๆ ที่พูดเป็นห่วงนะค่ะ แต่ถ้าอยากทำจริงๆก็ลองหาที่เจ่๋งๆ มีเวลาพูดคุยกับเราซักหน่อย ดูช่วงเวลาที่จะพักฟื้นด้วย บางคนบวมไม่เท่ากัน ทั้งๆที่หมอเดียวกัน ชี้แนะนะค่ะ จะทำไม่ทำอยู่ที่ตัวเรา แต่ถ้าพี่เป็นน้องพี่จะไม่ทำอะไรแล้ว^^ คิดว่าน่ารักพอสมควร แต่ถ้าจะทำ ก็คิดดีๆก่อนนะ เพราะว่ามีหลายเคสที่ทำแล้วไม่สวย แต่ก็มีหลายเคสที่ทำแล้วสวยเลย สู้ๆเป็นกำลังใจให้ แต่ ไม่อยากให้ทำเลย พี่ว่ามันเป็นเสน่ห์ของเรา ลองไปหาอ่านบอร์ดปากบางดูก่อนก็ได้ตามกระทู้เก่าๆ อ่านเยอะๆๆ มันจะสอนอะไรเราหลายอย่าง มีหลายเคสที่ให้ศึกษาและคิดก่อนทำ สู้ๆๆค่ะ^^
ปากนี้สวยอยู่แล้วครับ
ถ้ากระจับบน เล็กกว่านี้จะสวยเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้