เจ้าของ: Danthai0609
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมาแล้วคับ ได้ทำที่ Miracle คับ

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีมากๆครับ หล่อมาก
ติดตามชมครับ
กำลังหาข้อมูลอยู่ครับ ขอชื่อคลีนิค เบอร์ตต ราคาด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ:'
หล่อๆค่ะเพิ้งทัมที่เด่วกัลเรยมะวานเองง
หมอเดวกันเรย
หมอเดวกันเรยอิอิ
สวยดีค่ะ แท่งเหมาะกะหน้า ทำสาขาไหนค่ะ เห็นที่ปากซอย มหาดไทยก้อมี ช่ายสาขานี้มั้ยค่ะ
หายแล้วก็คงจะดูดีค่ะ
หายดียังค่ะ หล่อค่ะ
ดูดี มีชาติตระกูล
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanthai เมื่อ 2012-9-6 15:37

ดูดีครับ อัพรูปขึ้นเรื่อยๆนะครับ อยากเห็นวิวัฒนาการ
ทำที่ไหนอ่ะคับ
ทรงจมูกสวยมาก  เดวจะเอาไปเป็นแบบ
หล่อคมครับ จมูกชัด คมชัดลึกครับ หล่อแล้ว มีโครงการจะทำอะไรอีกไหมครับ
ทำที่คลีนิคไหนคะ จังหวัดไร ทรงจมูกสวยมาก ตอนนี้หล่อมากเลยค่ะ
หล่อขึ้นมากๆเลย ดูโด่งขึ้นแต่โด่งธรรมชาติ ทรงจมูกที่ทำมาสวยมากคับ ^^
ดูดีมากกกกเลย ราคาเท่ารั๊ยค่ะ
หล่อมากๆ เลยคับ หน้าคมเลย
หล่อนะคะ เข้ากับหน้ามากๆๆ ดูเป็นแนวเข็มๆ อะ
มองด้านข้างก็เข้ากับหน้า ไม่เว่อร์เกิน
ดูแล้วธรรมชาติเลย ตอนนี้คงเข้าที่ดีแล้วจขกท.มาอัพเดทบ้างเน้ออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้