เจ้าของ: Danthai0609
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมาแล้วคับ ได้ทำที่ Miracle คับ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยคะ  ไม่ชํ้าเท่าไหร่เลย ดีดี
....สวยหว่ะ 5555 แต่ออกมาหล่อเลย
กำลังจะไปทำกับหมอเฉลิม เดียวจะเอารูปมาฝาค นะคับ
หล่อๆๆๆ....น่าหลงไหล
หล่อ ลากไส้ ค่ะ!!!!
ยุบแล้วต้องสวยชัวร์ครับ โด่งได้ใจ
หล่อซ่ะ ไปเปงดาราเหอะ
ทรงสวยค่ะต้องหล่อมากแน่ๆเลย มาอัพรูปให้ดูบ้างจิ
คลีนิคยุตรงไหนอะครับ อยากทราบชื่อคลีนิค เบอร์โทรด้วยก้อดีคับ
อยากไปทำมั้ง  ชื่อคลีนิคอ่ะไรหรอครับ ????  มีเบอร์ติดต่อป่ะครับ
อยากทราบที่อยู่ของคลีนิค
โทรไปสอบถามมา มันมี3ราคา 5000 7000 12000 ก่อนสิ้นเดือนนี้

อย่างทราบว่าต่างกันไง

แสดงความคิดเห็น

หมอ ไรค่ะ ขอ เบอร์หน่อยค่ะ  โพสต์ 2012-8-29 10:49
ต้นฉบับโพสต์โดย porsheb2st เมื่อ 2012-4-19 23:15
นายเราอยู่ซอย 122 เนี่ยแหละ เราก็ไปปรึกษามาแล้ว แต่ก็ ...

ถามเผื่อเราด้วย อยากแก้ด้วย
ขอปรึกษาหน่อยนะค่ะ คือเราก้อฉีดฟินเลอร์มาประมาณ8เดือนแล้ว แต่มัตก้อยุบๆลงบ้างแล้ว แล้วเราตัดสินใจจะไปเสริมเปงซิลิโคลนเหมือนกาน แล้วงี้หมอเค้าจะขูดฟินเลอร์ออกเหมือนเคสนี้หรือป่าวค่่ะหรือไม่จำเป็น
http://www.clinicmiracle.com/contact.html
คลินิกนี่ใช่ไหมคาฟ รบกวนหน่อยคาฟ
หมออะไรบอกเราหน่อยจิ
ราคาเท่าไรเหรอเราอยากรู้หมออะไรอยู่ที่ไหน
เธอเป็นแฟนฉันแล้ว รู้ตัวบ้างไหม.....
นายมีเบอร์ หมอ ไหมอ่า
ไม่เดา หล่อมากเลยคับ ชอบๆ
อยากทำบ้างสวยมาเลย ถูกด้วย ใครแนะทำหมอนี้หรอ กลัวอย่างเด๋ยวออกมาแล้วไม่สวยเหมือนนาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้