ดู: 3597|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อยากทำปากบางค่ะ แถวเชียงใหม่มีที่ไหนน่าสนใจบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นคนปากหนาทั้งบนและล่างค่ะ อยากทำปากบางมากๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ แถวเชียงใหม่ใครพอมีข้อมูลดีๆมั้งค่ะ
ลองปรึกษาคุณหมอมงคล สมเพชรคลีนิค
แวะดูรีวิวของผม ตามลิงค์ด้านล่างนี้ได้นะครับ  ถ้าไม่อยากเดินทางไป กทม. แล้วก็ใช้วิจารณญาณเลือกเอาครับ
ขอดูรูปหน่อย
เราไปทำมาแล้ว  เมื่อ 10 เมษา 2555 ที่ผ่านมา  ตอนนี้ได้ 11 วันแล้ว  แห้งแล้ว  แต่ยังไม่ค่อยเข้ารูปเหมือนตอนวันแรกที่ผ่า (วันแรกที่ผ่าทรงสวยมาก  พอถอดไหม  มันไม่เป็นทรงเท่าที่ควร กระจับไม่ชัดอ่า)  เด๋วหายแล้ว  ทรงเข้าที่มะไหร่  จะมาลงให้ดูกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้