เจ้าของ: arimez
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบน กับ คุณหมอภูศิษฐ์ (ภูณิศา คลีนิก ตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้า )

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำค่ะแต่จัดฟันอยุ่ ปากบานด้วย
อยากดูรูปตอนนี้จัง ^^
พี่ๆเเล้วเด็กอายุ15อะทำได้ปะอะกับหมอภูอานะ  ชอบๆ
เเต่ถ้ายังทำไม่ได้น้องก็รอได้
ฮ่าๆๆ
วันนี้ 30 เมษา โทรไปถามราคามา บนล่าง 25000 บนอย่างเดียว 13000 .. ทำไมราคามันแพงขึ้นเยอะเลยอ่าคะ ตกลงตอนนี้ราคาเท่าไหร่แน่คะ ใครรู้ช่วยบอกทีค่า
อยากจะกรี๊ด อยากไปทำปากบนกะหมอภูเหมือนกัน แต่ทำไมราคาขึ้น

ไปหาคลินิคมาแล้วค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปถามเพราะอายุ แค่ 17 จะทำปากได้ไม๊ค่ะ
แล้วปกติ ทำปาก บน-ล่าง ที่หมอภู พี่สาวพอทราบไม๊ค่ะว่าเท่าไหร่ :)

แสดงความคิดเห็น

เราไปมาแล้ว 17เหมือนกันหมอไม่ว่าไรเลยนะคะ แค่ให้มีผู้ปกครองเซ็น  โพสต์ 2012-9-11 13:01
โห...ราคาขึ้นขนาดนั้นเลยหรอคะ จะได้ทำมั้ยเนี่ยยยย
ใช่คะราคาปรับขึ้นแล้ว บน-ล่าง 25000 ทำข้างเดียว 13000 คะ
ขึ้นจริง ไรจริง ดีนะ ล๊อกคิวไว้ อิอิ
ขอดูรูปปัจจุบันอะค่ะ
ปากสวยมากเลยค่ะ อยากได้แบบนี้บ้างจัง >_<
ปากสวยมากเลยค่ะ หมอภูทำมามีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย
อยากทราบว่าทำตอนจัดฟันยุได้ไหมค่ะ
ทำแล้วสวยค่ะ อยากเห็นตอนหายดีแล้วค่ะ
ปากสวยมากเลยค่ะ ปล หายเร็วๆๆนะค่ะ
เราได้คิว 26กค จ้า
ทำปากกับหมอภูสวยๆทั้งนั้นเรยอยากทำบ้างจังคะจองคิวจะได้เมื่อไหร่น๊าโทรไปไม่เหงมีคนรับสายเรย  ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย belle_amonlidee เมื่อ 2012-5-4 02:03
ไปหาคลินิคมาแล้วค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปถามเพราะอายุ แค ...

ตอนนี้ บนล่าง 25000 คร้าน้อง
ลุ้นๆๆๆๆ อยากเห็นรีวิว จัง
สวยมากค่ะ ราคาตอนนี้บนอย่างเดียวเท่าไหร่คะ กะจะไปทำอยู่
หายไวๆนะคะ ^^
โอ้ !! ปากสวยเลยอะ ทรงสวย อิ่มกำลังดีเลยครับ สวยๆๆ
มาอัพรูปหน่อยสิจ๊ะ จขกท อยากเหนรูปปัจจุบันอะ^^
สวยมากคะเหมือนปากตุ๊กตาเลยจะไปทำเหมือนกันคะรอแก้จมูกวันศุกร์นี้ก่อนกับหมอสยามอยากทำปากบน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้