ดู: 3141|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปัญหาจมูกเอียงเบี้ยวไปด้านขวา ช่วยผมที!!

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-4-11 21:04:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆแค่เอียงแก้ได้เลยค่ะ จมูกไม่ได้ทะลุ ไม่จำเป็นต้องถถอดรอให้เสียเวลา หมอคนนี้ชอบบอกปัดไปเรื่อยๆ จนคนไข้ทนไม่ไหวก็ไม่แก้ที่อื่นเองค่ะ ... เจอมากับตัว ถ้าไม่จ่ายเงินไม่มีทางทำให้ใหม่ เราเคยโดนไล่ให้ไปแก้กับหมอคนอื่นเลย ... เราจะไปทำจมูกใหม่หมอหลุยส์ค่ะ เคยทำมาไม่เบี้ยวเลยหน้าคมดีด้วนแต่10ปีแล้วจมูกมันรั้งค่ะ เลยแก้ที่อื่นผลออกมาไม่สวย+เอียง ต้องกลับไปตายรังหาหมอหลุยส์เหมือนเดิมค่ะ .... ยังไงขาให้เจอหมอที่ถูกใจไวๆนะคะ
2#
โพสต์ 2012-4-11 21:43:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปูน้อย เมื่อ 2012-4-11 22:30
ต้นฉบับโพสต์โดย Colaboom เมื่อ 2012-4-11 21:12
อ๋อ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากครับ พี่ผมงงที่ว่า1Oปีแล้ ...

ถ้าจำไม่ผิด12ปีเลยค่ะ ทรงจมูกสวยค่ะแต่เหมือนพอนานๆแล้วเนื้อรัดซิลิฯ.. ปลายดูสั้นขึ้นค่ะ แต่ไม่มากมายอะไร คือไม่แน่ใจว่าเป็นกับคุณคนรึป่าวนะคะ นี้เป็นความเห็นส่วนตัวพี่เองน๊า   .... คือทรงเก่าเป็นซิลิโคนแบบมีขา ปลายจมูกเป็นหยดน้ำชัดดีทำให้ ปลายไม่เอียงด้วย โกดตัวเอง แก้ทำไมไม่รู้อ่ะ .... น้องดูหมอคนไหนเป็นพิเศษรึป่าวอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้