ดู: 5192|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] --40 วันกับจมูกหมอบุญถิ่นค่ะ--

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-4-11 05:50:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ ตั้งแต่ราคายังอยู่ที่4,000บาท ย้อนไปนานพอสมควร คุณหมอทำจมูกได้ธรรมชาติเกินไปค่ะ แม้แต่กระทั้งเพื่อนเอย คนรอบตัวไม่เคยทักเลยว่าเสริมมาทำมาไม่เปลี่ยนไปจากเดิมมากค่ะ ธรรมชาติเกินไป ผ่านไป5เดือนช่วงนั้น เลยรู้สึกว่าจมูกเอียงมาด้านซ้ายเบี้ยวๆยังไงบอกไม่ถูก คือ5จมูกหายดีมากแห้งมากค่ะเราควรจะรู้แล้วว่ามันจะดีหรือเบี้ยว บวกกับว่าตอนนั้นก้กระจะหาที่แก้ทำจมูกใหม่ให้โด่งกว่าเดิมด้วยแระค่ะ จังหวะมันเหมือนซ้อนกันพอดีจมูกเอียง เลยโทรหาคุณหมอและเข้าไปปรึกษาคะบอกว่า อยากจะแก้เพราะเอียงมาก คุณหมอบอกฐานจมูกคนเราไม่เท่ากันถ้าแก้ได้ก็คงต้องเอียงเหมือนเดิม และก็ถ้าอยากได้โด่งกว่าเดิมก็ยกสูงกว่านี่ไม่ได้แล้ว ท้อคะตอนนั้น เสริมมาก็ต้องการโด่งสวยจมูกตรง ถ้าจมูกสวยจะดูมีมิติมากหน้าเป๊ะ!!เลยหาข้อมูลบวกกับเพื่อนสาวประเภทสองหลายคนแนะนำว่าแก้กับหมอชาตรีสิ เพรชบุรีซอย7 เลยตัดสินใจรีบไปแก้เลยเดี่ยวนั้น คำเดียวสั้นๆ สวยมากค่ะจมูกเป๊ะมากโด่งมากปลายจมูกเป็นรูปทรงหยดน้ำค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะแต่คงไม่แก้แล้ว แฟนไม่ปล่อยกลับไทยคนเดียวแล้ว เข็ด ฮ่าๆๆ  โพสต์ 2012-4-11 21:07
ไม่ทราบว่าคุนหมอรับแก้มั้ยค๊ะ แล้วราคาทั้งหมดรวมแก้แล้วเท่าไหร่  โพสต์ 2012-4-11 20:21
2#
โพสต์ 2012-4-11 05:55:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอมมี่แก้กับคุณหมอชาตรี เพรชบุรีซอย7ค่ะ แต่มีเพื่อนอีกคนไปทำที่คลินิกฟอร์จูน อยากบอกว่าจมูกคลินิกฟอร์จูนกับคลินิกหมอสยามเพรชบุรีซอย7 ทำรุปทรงจมูกเหมือนกันราวกับแกะกันมาอย่างนั้นเลยค่ะ
ทำออกมาเหมือนกันมาก เหมือนมาก คุณหมอเป็นเพื่อนกันแน่นอนเลยชัวร์
3#
โพสต์ 2012-4-15 21:56:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้เข้ามาหลายวันใจจะขาดคิดถึงเพื่อนพี่น้องชาวดั้งโด่งทุกคนเลยสงกรานต์ ดำกันไหม้แล้วมั้งนะ อิอิ อะล้อเล่นนะจ้ารักหรอกถึงหยอกเล่นนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้