เจ้าของ: ooy_ooy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ทำมาสดๆร้อนเสริมจมูก ด้วย Filler+ร้อยไหม ที่ Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
ผิวดีมาก จมูกก็สวยค่ะ
ขอด้วยคนค่ะ lookjun_1171@hotmail.com
เราเพิ่งไปทำมาอาทิตย์กว่าๆค่ะ ตอนนี้จมูกเหมือนจะเข้าที่แล้ว ใครมีวิธีดูแลให้ฟิลเลอร์อยู่ได้นานๆแนะนำไหมคะ

แสดงความคิดเห็น

ดื่มน้ำเยอะๆน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-6-19 13:30
อยากหน้าใสบ้างจังค่ะ  ขอหลังไมค์ด้วยคนนะค่ะ nootong-ta@windowslive.com  ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
จมูกสวยมาก เนียนมากจริงๆ นับถือคุณหมอที่นี่เลย
ว่าแต่ตอนร้อยไหมนี่เจ็บไหมคะคุณอ้อย เคยอ่านเจอ
บางคนบอกว่าเจ็บบางคนก็ไม่เจ็บอะ พอดีน้องสาวเรา
สนใจจะไปร้อยไหมที่นี่จ้า
หน้าใสจิงๆอ่ะ น่ารักจัง
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-30 11:00:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
UPdate ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ จมูกยุบลงมาหน่อย จะไปฉีดเพิ่มดีไหมน้อ...
สวยมากค่ะ ผิวก็สวย ขอหลังไมค์ด้วยนะค้า แบ่งกันความสวยมาให้ทีตอนนี้เราโทรมเกินคำบรรณยาย T^T
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-30 11:40:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yotsamon เมื่อ 2012-5-29 22:07
หน้าใสจิงๆอ่ะ น่ารักจัง

ขอบคุณน่ะค่ะ
ขอเคล็ดลับผิวสวยด้วยคน augusttar@gmail.com
ขอบคุณจ้า....
จมูกสวย+หน้าเรียวรับกับหน้าๆน่ารักของ จขกท. และผิว จขกท.ดีจังเรย  ผิวหน้าก็แบบเนียนเว่อๆ เค้าก็อยากใช้ครีมของ จขกท. จะได้ใสแบบ จขกท.บ้าง แต่ผิวหน้าเค้าแพ้ทุกอย่างในโลกค้าตอนนี้ก็หาหมอ ใช้ครีมบำรุงของหมอ ไว้หนังหน้าเค้าหายดีจิงๆแล้วจะลองใช้ครีมของ จขกท. ดูนะค้า

ถ้าหายแล้วอย่าลืมกันน่ะคร้า....  โพสต์ 2012-5-31 13:24
แวะมาทักทายคนสวยค่ะ อิอิ
กำลังจะไปร้อยไหมที่นี่แหละ ทำนมกับดูดไขมันมาแล้วประทับใจมากจุงๆ
คุณอ้อยขอรายละเอียดเรื่องครีมด้วยค่ะ เราต้องการจะสวยแบบคุณอ้อย555555

ทำนมแบบฉีดหรอค่ะ เท่าไหร่หรอ  โพสต์ 2012-5-31 13:24
สนใจเรื่องครีมค่ะ รูขุมขนกว้างช่วยได้ไหมใช้เวลาเท่าไหร่ถึงจะเห็นผลค่ะ
ขอบคุณ จขกท. มากค่ะ
จมูกสวยเข้ากับหน้าดีมากครับ   ที่เอเมดคุณหมอมือเบาใจดี เรื่องฝืมือผมว่าสุดยอดอะ แต่ตอนนี้ คิวแน่นบางทีรอจนเซงเลย อะ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-2 15:28:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oatoatoat เมื่อ 2012-6-2 13:31
จมูกสวยเข้ากับหน้าดีมากครับ   ที่เอเมดคุณหมอมือเบาใ ...

จมูกสวยธรรมชาติดีจังเลยค่ะ.....ขอเคล็ดลับหน้าใสด้วยคนคร้า Tarinee_toffy@hotmail.com
ขอเคล็ดลับผิวใสน๋อยคร่า sosine-sine@hotmail.com  ขอบคุนคร่า
ทรงนี้สวย รับกับใบหน้ามากๆ ที่amed ราคาเท่าไหร่จ็ะ
เท่าที่ตามอ่านมา เห็นว่าจะมีโปรโมชั่นอยู่นะคะลองโทรไปสอบถามเลยจ้าเห็นเขามีโปรอัพเดตตลอดอ่ะ
สนใจเคล็ดลับผิวสวยด้วยคนค่า honey_de_@hotmai.comนะค๊ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
จมูกสวยจังค่ะ ชอบมักมาก
ขอข้อมูลร้อยไหมหน่อยค่ะ ที่ Amed clinic มันโอเคป่ะค่ะ ถ้าจะทำต้องจองคิวไหม ขอบคุณค่ะ
ขอวิธีดูแลหน้าใสหน่อยจิ tungaoh_lookput@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้