12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tannedtaijin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] สิบห้านาทีกะเงินสามหมื่น ภายใต้มีดคุณหมอสุรศิษฐ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ อยากจะทำบ้างแต่ก็ใจไม่กล้าซะที
สวยมากเลยค่ะสนใจจะทำที่นี่เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวคุณหมอเลยค่ะ ก้เลยลังเลระหว่างคุณหมอสุรสิทธ์ กับคุณหมอกมล ยูเนียนอ่ะค่ะ ท่าน จขกท ทำแบบไหนคะ แบบเย็บสามจุดรึแบบกรีดคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-9 15:57:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษนะคะที่ตอบช้าาาามาก เดวเน้ม่ะค่อยได้เข้ามาค่ะ
เราทำกับคุณหมอสุรศิษบางมดชั้น 12  ราคา 30,000 บาทถ้วนสำหรับตา 2 ชั้นนะคะ คุณหมอมีแบบให้ดูค่ะ ตอนเน้ผ่านมาจะปีแล้ว ไม่มีใครรุเลยว่าทำ ไม่มีแผล ไม่มีผังพืด ไม่เสียใจที่ทำที่นี่ ที่ทำเป็นแบบเย็บ 3 จุดโดยกรีดด้านในเปลือกตา คุนหมอจะทำการดูดเก็บไขมันใต้ตาให้ด้วยในราคานี้นะคะเพื่อต่อไปหนังตาจะได้ไม่ตกค่ะ วันที่ไปทำมีคนมาแก้จมูกด้วยเป็นคนที่ได้คิวก่อนเรา เขาแก้แบบเอาซิลิโคนออกแล้วเหลาอันใหม่ใส่เข้าไป...เขาไม่บวมเลย ตาเรายังออกมาฉึ่งๆ อิอิ
ช่วงเน้ กะลังกำจัดสิวอุดตันค่ะ เส็ดแล้วก็กำจัดขนหน้าแข้ง และกำลังศึกษาเรื่องคางว่า จะเสริมรึฉีด....อีกไม่นานจะมาอัพรุปหน้าให้ดูอีกรอบนะคะ

เกิดเป็นอย่าหยุดสวย และ เกิดเป็นชะนี อยากสวยต้องทนค่ะ...สู้ๆๆ
ตาสวยดีครับ ธรรมชาติครับ คุณหมอทำเนียนดีครับ
อยากทำตา2ชั้นเหมือนกันค่ะ พยายามหาข้อมูลอยู่ มีคนแนะนำให้ทำกะคุณหมอสุรศิษเหมือนกัน อยากเหนรูปชั้นตา ตอนไม่กรีดไอลายเนอร์อ่าค่ะ
สวยมากเลย ของผมทำเยินไปทั้งตา อยากจะร้องให้
ตาสวยมากเลยคะ  ชอบจัง
โทษนะคะ หมอเย็บแล้ว นัดตัดไหมออกมั้ยค่ะ
ทำตาสองชั้นเเผลหายเร็วไหมค่ะ
ทำออกมากสวยมากค่ะ วิธีทำดีมากๆ แต่เราปัจใจไม้ถึงแพงไป  อยากแนะนำเรื่องคางอย่าฉีกนะค่ะ เราเคยฉีดใบโอมาจมูกใหญ่ค่ะทุกวันนี้ แก้ไม่ได้เอาออกยังงัยก็ไม่หมด ใส่อะไรที่เอาออกได้ดีที่สุดค่ะ อัพรูปให้ดูด้วยนะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้