ดู: 13424|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] สิบห้านาทีกะเงินสามหมื่น ภายใต้มีดคุณหมอสุรศิษฐ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tannedtaijin เมื่อ 2012-3-29 21:41

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tannedtaijin เมื่อ 2012-3-29 21:38

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tannedtaijin เมื่อ 2012-3-29 21:32

ไปทำตาสองชั้นมาค่ะ กะคุณหมอที่บางมดค่ะ เลยเอารูปมาให้รีวิวกานเผื่อใครชอบหรือมีความคิดเห็นอะไรค่ะ
ตอนเน้อ้วนมากๆ อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยค่ะว่า ตัวเมโสแฟด กะ คาบอกซี่ ตัวไหนดีกว่ากันคะ ขอบคุนค่ะ

หลังทำได้หกวันนะคะ

ขอโทษค่ะพอดีใช้เนทมือถือทำให้วางภาพม่ะสัมพันธ์กะเวลา ลองใช้เม้าส์เลื่อนดูชื่อภาพนะคะ

B4 surgery front1.JPG (145.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 38)

B4 surgery front1.JPG

แสดงความคิดเห็น

ทำปากบางมาหรือป่าวค่ะสวยดี ทำที่ไหนหรอค่ะ  โพสต์ 2012-4-29 02:04
จขกท.น่ารักจังเลยค่ะ ทำมาแล้วยิ่งน่ารักกว่าเดิมอีก
สวยดีนะคับ ธรรมชาติดี เข้ากับหน้า
สวยค่ะ ภาพล่างสุดนี้ก่อนทำหรือเปล่าค่ะ กำลังจะไปทำกะคุณหมออยู่พอดีแล้วบอกกับคุณหมอว่ายังไงค่ะหรือว่ามีแบบไปให้ดู
เท่าไหร่ค่ะะ อยากรุ้เหมือนนกันน
รู้สึกว่าจะสามหมื่นนะค่ะที่บางมดอ่ะ...
น่ารักมากคร้า...ไม่ทราบคลีนิคหมออยู่ที่ไหนและทำโดยการกรีดหรือเลเซอร์คร้า ขอบคุณค
กับสามหมื่นไม่เสียดายนะค่ะ ถือว่าคุ้มเลยค่ะ ทำออกมาสวย แค่หกวันก็หายแล้ว
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 00:02:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกะคุนหมอที่บางมดค่ะ สามหมื่นบาทถ้วน เราไปแบบไม่ได้กะว่าจะทำ แต่ดันมีคิวว่างเลยได้ทำค่ะ คุนหมอจะให้ล้างหน้าเอาเมคอัพออกให้หมดแล้วหลอดยาชาที่ตาทิ้งไว้สิบห้านาทีแล้วฉีดยาชาบนเปลือกตาทั้งสองข้างตรงประมานกลางตา เสด คุนหมอจะเอาแผ่นพลาสติกสอดเข้ามาในตาเราเพื่อปิดตาดำแล้วรอให้ยาชาออกฤิทธิ์อีกสิบห้านาที จากนั้นคุนหมอจะพลิกเปลือกตาขึ้นเพื่อทำการกรีดสามถึงสี่จุดจากด้านในเพื่อเย็บ คุนหมอทำการดูดเก็บไขมันแถวหางตาบนให้ด้วยเพื่อตาจะได้ไม่ตกตอนแก่กว่าเน้ค่ะ เสดคุนหมอก็จะเย็บทั้งสี่จุด ใช้เวลาเยบสิบห้านาทีแผลจะบวมสุดๆวันที่สอง แล้วก็เป็นอย่างที่เห็นตามภาพนะคะ อย่าลืมพกแว่นดำไปนะคะ แล้วก็อาจจะไปหาซื้อคูลแพดจากร้านขายยามาเตรียมไว้สำหรับการประคบร้อน เย็นค่ะ เราประคบแต่เย็นเราไม่ได้ประคบร้อนเลย...เราลืม >,<"

เรารุสึกว่าแผลหายเร็วมาก ไม่ค่อยช้ำ เราทานยาแก้ปวดแค่มื้อหลังผ่าเท่านั้นแล้วไม่มีเจ็บปวดทรมานอะไรอีกเลย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 00:04:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนที่หน้านะคะ เราไปแต้มกรดมาค่ะเพื่อรักษาให้กระดูจางลง..แต่มันเหมือนเดิมอ่ะน่ะ เห้อออออ เราเป็นคนเปนเผลเปนง่ายเลยไม่กล้าเลเซอร์ด้วย เส้าาา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 00:08:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพล่างสุดเป็นภาพที่ถ่ายไว้อาลัยตาสองชั้นหลบในของตัวเองที่หน้าห้องหมอหลังหยอดยาชาค่ะ หุหุ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 00:09:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกๆคนที่เข้ามาให้กำลังใจนะคะ
แผลสวยมากเลยค่ะ หายเร็วด้วย
ตาหวานขึ้นมากเลยจ้า สวยเลย
สวยมากๆๆเท่ห์ด้วย ชอบๆค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-4 21:06:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย l3ellanal2uk เมื่อ 2012-4-20 12:32
เค้าทำตัวเมโสแฟด ค่ะ แต่บอกไว้ก่อนทำตรงหน้าท้อง แสบ ...

ขอนคุนค่ะ ครั้งเดวก้ลดเลยหรอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย l3ellanal2uk เมื่อ 2012-4-20 15:34
รูปตอนอ้วนดำมาก

ช่วยบอกเรื่องราคาทำทั้งหมดหน่อยซิค่ะว่ามานเท่าไร
สนใจเรื่องกระ จังค่ะ อยากรู้ว่าจี้แล้วหายไหมคะ ต้องทำหลายครัิงไหมคะ
สวยมากค่ะ เราก็เป็นกระเหมือนกัน เป็นกระลึกค่ะ เมื่อก่อนก็แต้มกรดเหมือนกันแต่ก็ไม่ใช่จะจางซักเท่าไหร ตอนหลังไปทำเลเซอร์กระลึกค่ะ หลังทำเป็นแผล 3 วันดำไปพักนึง เป็นเดือน กว่าจะจางลง  แต่เดี๋ยวนี้มีพวกเลเซอร์กระลึกค่ะ ทำแล้วไม่เป็นแผล ลองทำมา 2 หนหล่ะ ดีมากเลยค่ะกระลึก กระตื้น จางลงไปมากเลยค่ะ ลองศึกษาดูน่ะค่ะ ตัวที่ทำเป็น Medlite C6 ค่ะ ชอบมากเลยไม่เป็นแผลค่ะ ลองหาข้อมูลดูน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนหรอคะ ราคาเท่าไหร่ เราก็เป็นเหมือนกัน อยากรักษาคะ  โพสต์ 2012-11-9 18:48
เค้่าก้อทำจมูกที่นี่แร่ะ ราคาพอกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้