เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึง พวกปากไม่อยู่สุขบางคนนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาอยากรู้ด้วยคนฮะ
อยากรู้ด้วยคนคร่ะ

เป็นกำลังใจคร่ะ

สู้ๆๆๆคร่ะ
อยากรู้ด้วยคนค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-18 15:16:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด earthty เมื่อ 2009-11-18 15:17

คือ งี้ คะ

หนูนะ ด้วยความที่เคย ดอก......นัดคนนั้นทีคนนี้ทีในสมัยก่อนกาลกาเล แต่พอดี วันหนึ่ง หนูได้นัดอีตัวกินไก่นี้ออกมาคะ แบบว่า ก็คิดว่า เจอกันนัดกันสวย ดูหนัง ฟังเพลง กินข้าว ตามประสา สวยใส แต่พอนัดไปนัดมา ก็โอเค ไม่มีอะไร สักพัก มันเอาเรื่องของหนูไปเล่าคะประมาณว่า หนูอะ นัดผู้ชายบ่อยมากๆ แล้วไง คะ เดี้ยนนัดไม่ได้ไปเย....กันนี่คะ นัดไม่ได้เลยเหรอ ให้อิฉันอยู่กรอบฝาชีหรือคะ มันเอาเรื่องหนูที่ว่า หนูอะ ไปนัดคนนั้นทีมีอะไรกับคนนี้ทีคะ แล้วเพื่อนๆคิดว่ามันควรแล้วหรือคะ อ้อ ลืมบอกไปนะคะ ว่า คนที่มาเล่าให้อิฉันฟังอีกทีเป็นคนทั้งในบอร์ดและนอกบอร์ดคะ ขอบอก ณ จุดนี้เลยนะคะว่า ถ้าอิฉันจะไปทำไรที่ไหนอย่างไรกับใครไม่ต้อง เสือก เอาไปเล่านะคะ เอาเวลา ไปหาหมอ แก้สภาพหนังหน้าที่เป็นอยู่ ณ ปัจจุบันกอ่นคะ หนังหน้าเหมือนตัวกินไก่อยู่แล้ว อย่าทำนิสัยให้เหมือนหน้าตานะคะ ใครส่งสัยอะไรอีกว่ามาได้เลยคะ
ยังมีตัวป่วนเหลืออีกหรอพี่เอริท
ใครหว่าคนึนนั้นที่แกล้งเอริท
เหอๆ ไม่ไหวจะเคลียร์ให้อ่ะนะ เพราะแรงส์มาก
ใคร เหรอครับ ที่เปนตัว กินไก่ เคเอฟซี
อิ อิ
ไทยมุงค่ะ แอบดูอยู่ห่าง....
ก็เรื่องเดิมๆ นี่นา ไม่มีอะไรใหม่ ... ไม่ได้ทำก็ไม่ต้องแคร์ดิ รึว่าทำ?
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 22:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หาได้แคร์ไม่

/me กวักมือ เรียก นังโด้ "ขึ้นเสลียง ข้าจักกลับวัง"
แก้ไขล่าสุด dodoe เมื่อ 2009-11-19 23:16
หาได้แคร์ไม่

/me กวักมือ เรียก นังโด้ "ขึ้นเสลียง ข้าจักกลับวัง"
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-19 22:05

/me หันหน้า45องศา พร้อมกลับพูดว่า

โอเชจ่ะเเม่นาย สำรับที่วังเรียบร้อยเเล้ว มีปิ้งอึ่งของโปรดเเม่นายด้วยนะเพค่ะ
ใครทำไรเพ่เอิร์ทอ่ะ
เดี๋ยวไปกาตื๊บให้
แสตนด์บายรอที่ซอยห้า
นังพ่ีหรือว่าไม่จิง เราสวยอ่ะทำไม ผู้ชายอยากเจอ ผู้ชายอยากได้ ไม่แปลก เป็นธรรมดาของคนสวยอ่ะ มันคงเป็นเร่ืองแปลกสำหรับเค้ามั้ง เค้าเลยเอาไปพูด อาจเป็นเพราะ ชาตินี้เค้าเกิดมาไม่เคยมีโอกาสได้รับรู้ถึงความรู้สึกของคนสวย ว่ามันเป็นยังไง ช่างน่าสงสาร น่าจะหาเงินช่วยเหลือ เค้านะค่ะ พวกด้อยโอกาส ทางความสวย แนะนำลองเขียนจดหมายไปรายการ วงเวียนชีวิต หรือฝันท่ีเป็นจิงซิ เพ่ือจะได้โอกาส เอ๊ะๆ แต่เดี๋ยว คงไม่ทันแระค่ะ เพราะว่าความงาม มันต้องมาจากภายในด้วย จากทีนังพ่ีพูดมา น้องว่าหล่อนคนนั้น คงเงือกจากภายใน ณ จุด จุดนี้ เห็นแล้วว่า เงือกทั้งกาย กริยา วาจา ใจ เลยทีเดียว แต่ก็เอาเหอะ แนะนำ ให้ไปทำบุญ กุศลบุญ ท่ีไดั กระทำจะได้ส่งผลให้ ได้รับรู้ความรู้สึกของนางงาม สุดท้ายนี้ อิชั้นและคณะ ขออุทิศความงาม ท่ีพอจะมีอยู่บ้างไม่มากก็น้อย จงบังเกิดแก่ท่านผู้มีจิตใจเหมือนใบหน้า ขอให้ท่านได้รับส่วนบุญและอานิสงฆ์ แห่งความงาม นี้ด้วยเทอญ สาธุ
/me เดินกลับขึ้นเสล่ียง พร้อมเอ่ยปาก บ่าว พาข้าไปตำหนักท่านพ่ี
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-20 16:18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังพ่ีหรือว่าไม่จิง เราสวยอ่ะทำไม ผู้ชายอยากเจอ ผู้ชายอยากได้ ไม่แปลก เป็นธรรมดาของคนสวยอ่ะ มันคงเป็นเร ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-20 15:01

/me ยืนเป็นนางงาม มอบตำแหน่ง "นางงามมิตรภาพให้น้องสาวคะ"
สู้ๆค่ะ

ต้องสู้ถึงจะชนะ....(เจินๆ บอกมา)

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ใครกล้ารังแก หล่อนเนี่ยะ  หล่อนแรง ขนาดนี้ยังมีคนรังแก ต๊าย ตาย นังนั่น ช่างกล้า ไม่เจียม
อย่าได้ไปแคร์เลย แค่คำพูด

พูดได้ก้อปล่อยให้พูดไป พวกดีแต่พูดลับหลัง จะสนทำไม

me/วิ่งตามเสลียง แล้วบอก เจ้าคะ ยังไม่รับปิ้งอึ่งไปทานเลย

อิชั้นวางสำรับไว้ในวังเรียบร้อยแล้ว
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-23 11:36:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าได้ไปแคร์เลย แค่คำพูด

พูดได้ก้อปล่อยให้พูดไป พวกดีแต่พูดลับหลัง จะสนทำไม

me/วิ่งตามเสลียง แล้วบอก เจ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-11-23 00:34

/me อุษามณี ตรีชฎา "ข้าจักกินปิ้งอึ่งบัดเด๋วนี้"
เป็นกาลังใจให้นะคะ
ไคว่าพี่เอิร์ธเนี่ยพี่เค้าอยุ่แต่ในวังผ่านการอบรมมาดีจะทำนิสัยเยี่ยงนั้นได้ไง
พูดไปก็ไม่มีไครเชื่ออิอิ
อย่าได้แคร์__ไม่ไหวจะเคียร์
แม่นาย อย่าได้แคร์สื่อไม่
เพราะสื่อไม่เคยแคเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้