เจ้าของ: newser007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปาก หมอจำนงค์ (คลินิกศัลยกรรมเสริมสวย รังสิต)

[คัดลอกลิงก์]
ตอนไม่ทำก้หล่อ.....พอทำแล้วก้น่ารัก
อยากให้นิวมารีวิวเรื่อยๆนะ
เราก็สนใจทำปากบางมาก ลองศึกษาดูหลาายที่จนมาเจอนิวรีวิวไว้เลยตกลงปลงใจทำกับคุณหมอจำนงค์ตอนนี้คิวคุณหมอถึงวันที่16แล้วเรายังไม่ได้คอนเฟิมว่าจะทำเลย กล้าๆกลัวๆอยู่   เข้าไปหาปรึกษากับคุณหมอก่อนได้มั้ยคะ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-28 22:30:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ninija เมื่อ 2012-4-28 15:42
เราก็สนใจทำปากบางมาก ลองศึกษาดูหลาายที่จนมาเจอนิวร ...

ก้ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนก้ได้นะคับ  คุณหมอใจดีนิดนึง แต่เปงคนตรงไปตรงมา ได้แค่ไหน เค้าก้บอกเราแค่นั้น
ขอบใจจร้า  เราอยากได้บางๆเลยเพราะปากเบลอด้วย เดี๋ยวจะไปหาคุณหมอพรุ่งนี้
แจ่มเลยอ่ะนิว  เกิดแรงบันดาลใจ ไม่ต้องรอคิวหมอภูแล้ว เจอแล้ววววววววววววววววววววววว  ฮ่าๆๆ  ต้องรีบไปทำก่อนคนแห่ไปทำ เด่วคิวยาว ราคาขึ้นเป็นหมื่นอีก  อิอิแต่ตอนนี้คงมะไหว จมูกยังบวมเป่งอยู่เลย  รอยุบก่อง ฮ่าๆ
อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูเพิ่มนะครับ ว่าทรงเป็นยังไง อยากไปทำบ้าง อยากได้ปากกระจับ
น้องนิวพี่อยากทำที่นี้เลยอะ แต่ติดอยู่ตรงที่พี่ดัดฟัน แต่พี่ดัดมาแล้ว2ปีอะ
ไม่รู้ว่าแกจะให้ทำได้รึเปล่า ต้องลองโทรีไปปรึกษาพี่อ้อ       ><
อ่านๆดูก็กล้าๆกลัวๆ ไปๆมาๆเพื่อนๆก็นอยส์กันเรื่องฉีดยาชา ก็แหม อ่านแล้วก็น่าจะเจ็บทีเดียวเชียว
แต่เพื่อหล่อ ทนได้!!!!
คือเราโทไปนัดคิวคุณหมอแล้วพี่อ้อเค้าบอกว่าโอนค่ามัดจำให้พี่เค้าก่อนค่ะคือจองคิวต้องจ่ายมัดจำเท่าไรอะคะ  รอพี่อ้อบอกจะโทมาบอกวันนี้แต่ตอนนี้ยังไม่โทมาเลย เราก็เลยอยากทราบคร่าวๆอ่าค่ะว่าที่จองคิวกับคุณหมอเสียค่าจองเท่าไรอะคะ ขอบคุณค่ะ
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 17:46:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ninija เมื่อ 2012-4-30 15:54
คือเราโทไปนัดคิวคุณหมอแล้วพี่อ้อเค้าบอกว่าโอนค่ามั ...

ก้ถ้าอยู่ไกล ต่างจังหวัด ไม่ได้อยู่ในเขตรังสิต อาจจะต้องมัดจำนะคับ เพราะคุณหมอคิวเยอะมากจริงๆ หลังจากที่นิว มารีวิว  คือบ้านนิวกับคลินิกห่างกันไม่ถึง 20 นาที เลยไม่ต้องจองอะคับ โทรคุยแล้วก้นัดวันเข้าไปได้เลย ;)
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 17:47:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย คีริน เมื่อ 2012-4-29 22:58
น้องนิวพี่อยากทำที่นี้เลยอะ แต่ติดอยู่ตรงที่พี่ดัด ...

5555 นิวไม่มั่นใจนะคับ ว่าเค้าจะให้ทำรึเปล่า แต่ปกติก้ทำได้น้า แต่ต้องดูแลความสะอาดดีดีๆ  แต่เรื่องยาชาไม่ต้องกลัววว เดี๋ยวมันก้ผ่านไป ;)
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 17:52:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้รูปล่าสุดนะคับบบบ เกือบจะยิ้มสุดแล้ว แต่ก้ยัง 555+
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-30 17:55:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img][/img]

แสดงความคิดเห็น

ผ่านไป 2 เดือนจะสวยเหมือนนิวป่าวเนี้ย  โพสต์ 2012-5-17 10:35
ยังไม่ค่อยยุบเลย 17 วันแล้ว ถ้ามันไม่บางพี่จะกลับไปปรึกษาหมออีกที  โพสต์ 2012-5-17 10:31
ปากนิวสวยมากเลย พี่ไปทำกะคุณหมอวันที่ 29 เมษา ยังไม่เข้ารูปเลย  โพสต์ 2012-5-17 10:29
คลินิกฝากมาประชาสัมพันธ์ว่า ค่ามัดจำ จองคิว1000.-  ซึ่งแต่ก่อนไม่ได้เก็บค่ามัดจำ แต่เดี๋ยวนี้มีบางคนนัดแล้ว ไม่ยอมมาตามนัด โทรไปก็ไม่รับสาย ทำให้คนอื่นพลอยเสียสิทธิ์ไปด้วย ซึ่งเรื่องนี้เป็นปัญหามาก เนื่องจากคิวเริ่มยาวแล้ว ดังนั้นพี่อ้อจึงฝากมาบอกว่า ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ขอเก็บมัดจำ1000.- บาท กรณีโทรมาเลื่อนนัดจะหักค่ามัดจำ500.- บาท  ส่วนเรื่องบัญชีโทรสอบถามโดยตรงกับพี่อ้อได้เลย
พี่อ้อนัด วันที่ 7 นี้อ่า แกโทรมาบอกให้มัดจำเหมือนกัน แล้วบอกจะโทรมาใหม่
แต่ก่ไม่โทรมาบอกว่าอะไรยังไง นัดตอนบ่าย 3
อีก 2 วัน ยังต้องโอนมัดจำมั๊ยเนี่ยยยย - -"

ปล. เห็นรูปล่าสุดแล้ว อ๊าาาาาาาาาาาาาา อยากทำใจจะขาด

ฝากคำถามหน่อยคับ

คือ ต้องเตรียมอะไรบ้าง
เวลากิน , แก้บวม , ดูแลรักษา
อะไรประมาณนี้อะคับ

คือแบบผมโทรไปแล้วก่เหมือนโดนมนสะกด แล้วก็นัดวันไปทำเลย
ยังไม่ได้ศึกษาอะไรมากมายเลยอ่า

จัดฟันก็ทำได้ใช่ไหมครับ  โพสต์ 2012-5-13 14:30
บวมเป่งเลย ไว้จามารีวิวนะคับ
ผมก็อยู่รังสิตคับ อยากทำ อยากทราบว่าเลือกทำแต่ปากบนได้ไหมคับ ราคาเท่าไหร่คับ
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-10 23:14:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ball_cup เมื่อ 2012-5-9 22:57
ผมก็อยู่รังสิตคับ อยากทำ อยากทราบว่าเลือกทำแต่ปากบน ...

ถ้าทำแต่ปากบน ราคา 6000 บาทนะคับ

ไม่นานก้อคงขึ้นราคา  โพสต์ 2012-5-17 10:33
หล่อกว่าเดิมเยอะมากค่ะ แต่พี่เป็นคนรูปปากทันสมัยโดยไม่ต้องทำ อิ อิ  (ตรงข้ามอยากฉีดให้ดูอวบอิ่ม)
อาจเป็นหนึ่งในร้อยที่ชอบปากแบบเดิมนะคะ คือปากก็เป็นส่วนประกอบของใบหน้า ผู้ชายปากอวบอิ่ม
และปากใหญ่ จมูกใหญ่ มีเนื้อ จมูกไม่เห็นรูจมูก มีเนื้อโหนกแก้ม หน้าผากพองาม
คางไม่หุบ ไม่แหลม สำหรับผู้ชาย หยั่งงี้แหละสำหรับผู้ชาย เรียกว่าโหงวเฮ้งดีมากค่ะ แต่อาจไม่หล่อนะ
แต่ยังไงก็ขอชมว่าน้องนิวหล่อขึ้นมากค่ะ ตั้งใจเรียนหนังสือนะคะ
ขอบคุณคับผมเมลล์ไปถามหมอแล้วคับ คุณหมอไปประชุมที่ usa คับ แล้วนานไหมคับกว่าจะหาหายอะคั
5วันแล้ว ยังบวมเป่งอยุ่เรยยย
มีอาการปากชาๆ (ความรู้สึกเหมือนตอนกินส้มตำปูปาร้าใส่ผงชูรสเยอะๆ เสร็จอะ)
ตลอดเวลาเลยอะ

ครึ่งเดือนแล้วปากยังไม่หายรึสึกชาเลย  โพสต์ 2012-5-17 10:34
เราบวมนานเหมือนกัน  โพสต์ 2012-5-17 10:34
ตอนนี้ หายบวม + ปากเป็นปรกติแล้วใช่มั๊ยคับ

oja
รีวิวให้ดูหน่อยสิครับ สนใจมากเลยครับ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-5-14 20:09
อยากทำอ่ะ แต่ใส่เหล็กอยู่ จะทำไงดีอ่ะ... ทำได้ไหมคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้