ดู: 86943|ตอบกลับ: 195
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปาก หมอจำนงค์ (คลินิกศัลยกรรมเสริมสวย รังสิต)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newser007 เมื่อ 2012-3-17 19:57

สวัสดีสมาชิก เพื่อนๆพี่ๆ ชาวดั่งโด่งทุกคนนะคับ
วันนี้ได้ฤกษ์มารีวิวแล้วว จากที่ปกติได้แต่ส่องกระทู้คนอื่นเค้า 5555+  ไปผ่าปากบางมาครั้ง ที่คลินิกศัลยกรรมเสริมสวยรังสิต คุณหมอน่ารักมากๆ ตอนคุยด้วยก็ถามตลอดเลย มีอะไรสงสัยถามหมอได้นะ ไม่ต้องกลัว อะไรประมาณนี้ เลยไม่ค่อยเกร็งเท่าไหร่
ตอนทำไม่ค่อยเจ็บนะคับ จะเจ็บนิดนึงแค่ตอนฉีดยาชา หมอเค้าจะฉีดบริเวณโหนกแก้ม กับ ใต้คาง..แต่นิวดันเป็นคนชายากไง เลยโดนไปหลายเข็มอยู่ พอหลังๆ ตอนจะผ่ามันเหมือนจะหายชา  หมอเลยอัดยาชาให้ที่เนื้อปากอีก 4 เข็ม คุณพระ !! ชิวเลย จากนั้นไม่รู้สึกอะไรอีกเลย มีเผลอหลับไปด้วย แต่หมอมะด้ายวางยาสลบนะ  สงสัยนิวจะง่วงจริงๆ 5555
ตอนทำก็น่าจะเหมือนกับคนอื่นเค้านะ แต่หมอจำนงค์เค้าวัดนานมาก เป๊ะ ทุกองศาเลย แต่ที่ชอบสุดคือ ตอนใช้เลเซอร์หรืออะไรซักอย่างตัดปาก กลิ่นตอนแรกช่างหอมรัญจวนใจม๊ากก เหมือนหมูปิ้งเลย แต่ไปไปมามา เริ่มตัดเยอะขึ้น เริ่มสำลักควัน 555+ แต่หมอเค้าก้เว้นจังหวะให้นิวหายใจนะ   

ตอนกลับบ้านมาก็อาบน้ำปกตินะคับ แค่ไม่ให้โดนปาก วันที่สองอาบเหมือนตอนไม่ได้ผ่าเลย แผลโดนน้ำก้ล้างทำความสะอาดไปในตัว เห็นหมอบอกว่า แผลมันก้โดนน้ำได้บ้าง แต่ก็ต้องเช็ดให้แห้ง นิวก้เลย อาบน้ำเสร็จ เอาไดร์เป่าเบาเบา  555 + พร่ามมาเยอะแล้ว มาดูรีวิวกันเลยดีกว่า

ชนิดการศัลยกรรม : ปากบาง บน-ล่าง
ราคา : 12000 บาท (บน-ล่างนะ)
แพทย์ : หมอจำนงค์
คลินิก : คลินิกศัลกรรมเสริมสวย รังสิต (รังสิต คลอง 2 นะ)

รูปที่เอาไปเป็นแบบให้หมอดู

อันนี้รูปก่อนผ่านะคับ (สอบเสร็จปุ๊ป ไปผ่าเลย 555+)

อันนี้ตอนผ่าเสร็จคับ

อันนี้ผ่านไปแล้วหนึ่งวัน

มีอะไรติชมได้นะคับ ไม่ว่ากัน แสดงความคิดเห็นได้เสรีคับ

แสดงความคิดเห็น

ทำไมไม่ให้แผลโดนน้ำครับ  โพสต์ 2012-3-19 16:31

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

บวมสุดๆ ไว้ยุบแล้วลงรูปให้ดูด้วยนะ
เอาตังค์จากไหนมาผ่าอ่ะ
โห แพงมากกกกก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-17 19:58:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พิมผิดนะคับบ  เบลอไปหน่อย  12000 คับ  หนึ่งหมื่นสองพันบาท ถ้วน  ;)

ขอโทษด้วยนะคับ
รอดูตอนยุบนะจ้ะหายไวๆ หล่อแน่ๆจ้ะ
ต้องดูหลังตัดใหม่เป็นต้นไปครับ ถึงจะติชมกันได้อิๆๆ
อย่าให้โดนน้ำล่ะ แล้วทาขี้ผึ้งอย่าให้แผลแห้งนะครับ
รูปปากสวยมากเลยค่ะ หายแล้วหล่อแน่นอนค๊
อย่าลืมเอาตอนยุบมาให้ดูนะครับ
หน้าก็ใส๊ ใส ใช้ไรเนี่ยย เดี๋ยวก็ยุบแล้ว สวยแน่นอน ><
หายสนิทน่าจะได้รูปสสวยมากๆๆแน่ๆๆหายเร็วๆๆนะคัฟ
รอชมปากสวยๆๆ ค้าบ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 12:08:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากถามว่า ทาขี้ผึ้งเพื่ออะไรหรอคับ ? พอดีนิวทาแล้วแผลมันเปื่อยๆ ยังไงบอกมะถูก
ทาแล้วจะใ่ช่ให้แผลเรียบเนียน ไม่เป็น รอยแผลเป็นมาก
ถ้าจะให้ช่วยป้องกันการติดเชื้อด้วย ใช้ ขี้ผึ้ง terramycin รับรองไม่ติดเชื้อ ชัวส์
สวยมากเลยค่ะหนู  ทรงปากริต้า กะ ชมพู่ เป๊ะ
ถ้าทัมแต่ข้างบนละคับ
สวยแน่เลย  หายไวๆนะจ้า
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 14:09:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gusbell1991 เมื่อ 2012-3-18 13:43
ถ้าทัมแต่ข้างบนละคับ

ถ้าทำแต่ข้างบน 6000 บาทคับ
หล่อแน่นอนครับบ
ต้นฉบับโพสต์โดย newser007 เมื่อ 2012-3-18 14:09
ถ้าทำแต่ข้างบน 6000 บาทคับ

ขอรายละเอียดหน่อยคับอยากทัม อะ
ขอรายละเอียด เบอร์โทรคลีนิคด้วยค่ะ สนใจค่ะ คุณหมอทำแบบปากกระจับหนักๆ ได้ไหมค๊ะ อยากได้แบบแหลมมากๆค่ะ ทรงนี้สวยดีค่ะ รอชมตอนยุบนะค๊ะ
อย่าลืมเอารูปมาลงเด้อ
อยากได้รายละเอียด สถานที่เบอร์โทรหมออะจ๊ะ
รูปไปไหนแล้วๆๆ มาอัพเพิ่มๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้