12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kerooo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review จมูก หมอคมกริช สุขุมวิท 22 ค้า

[คัดลอกลิงก์]
จะครบเดือนแล้ว ดูสิน่ารักขึ้นด้วย ตาดูโตขึ้นอีกนะพี่ว่า
ธรรมชาติดีนะคะ ไม่เป็นแท่งหรอก แต่คงไม่ชินตาเท่านั้นเอง
อีกสักพักจมูกเข้าที่แล้วสวยแน่นอน
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-2 02:15:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย keaw44 เมื่อ 2012-3-30 15:57
จะครบเดือนแล้ว ดูสิน่ารักขึ้นด้วย ตาดูโตขึ้นอีกนะพี ...

ขอบคุนค้า ^^" ของพี่เป็นยังงัยบ้างค้า

แสดงความคิดเห็น

ช่ายๆ นิก้อไม่ค่อยชอบโด่งเหมือนกัน ตอนนี้จมูกดูยาวๆงัยไม่รู้อ่า :((  โพสต์ 2012-4-3 01:27
ก้เข้าที่แล้วจ้าจะเดือนแล้วไม่ค่อยโด่งหรอกแต่พี่ชอบ  โพสต์ 2012-4-2 08:39
จมูกยาวๆนี่สวยนะคะทำให้หน้าดูเรียวขึ้นนะคะ
เค้าก็ชอบจมุกยาว นี้แระสวยค่ะ ของเค้ามันทู่ ส่องกี่ทีก็ทู่แอบอิจฉา เลย
น่ารักแล้วคร้า
น่ารักจังเลยค่ะ เราจะไปทำวันที่ 30 มิ.ย. อยากสวยกะหมอคมกริชด้วยคนแต่ก้อทั้งตื่นเต้นทั้งกังวลยังไงบอกไม่ถูก อยากสวยค่ะต้องสวยๆๆๆ
เท่าไรค่ะ หมอคมกริชอยู่แถวไหนอ่ะ
อยากทราบราคาอ่ะค่ะ
จองคิวนานหรือป่าวค่ะ แล้วต้องไปปรึกษาหมอก่อนมั้ยค่ัะ
หมอฉีดยาสลบ หรือฉีดยาชาที่จมูกค่ะ
คุณหมอเค้าเก่งดีคับ ทำออกมาสวยดีจัง
โทดนะคะ พี่ทำมา ราคาเท่ารัยคะ มีราคาหนัยมั่งคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้