เจ้าของ: haunigang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ข้อควรรู้-การเตรียมตัว ดูแลตัวเอง ก่อนหลังการศัลกรรม(เน้นจมูกละกันครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณค่ะ ข้อมูลจัดเต็มมาก
เป็นกระทู้ที่ดีและมีประโยชน์มากเลยค่ะ อ่านแล้วได้ความรู้มากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมุลดีๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pook_watinee เมื่อ 2012-7-20 10:04

ถ้ามีสิวเสี้ยนที่จมูกจะทำยังไงคะ
ขอบคุณมากนะคาฟ^^ มีประโยชน์มากเลย
ถ้าทำจมูกมา แล้วสั่้งขี้มูกแรงมาก ไม่ได้ใช่ไหมคับ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
ขอชมเจ้าของกระทู้ก่อนเลยค่ะว่าน่ารักมาก ที่มาแชร์ข้อมูลดีๆให้เพื่อนๆได้ทราบค่ะ ^^
ขอบคุณคะ ข้อมูลมีประโยชน์มากๆคะ
แล้วถ้าทำทั้งตัดปีกกับเสริมจมูกล่ะครับ ไม่ควรล้างหน้ากี่อาทิตย์ แล้วต้องเตรียมอะไร แลดูแลยังไงบ้างครับ ขอบคุณคระบผม ^^
ขอบคุณมากค่ะ  วันนี้ก็ขึ้นเขียงแล้ววว  ตื่นเต้นๆๆ
ขอบคุณค่ะ อยากสวยแต่ใจยังไม่กล้าเลย แง่ๆทำไงดี
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูล ส่วนตัวไม่กลัวเจ็บ แต่กลัวลูกถีบเบี้ยว 555+
ขอบคุณนะคะมีประโชยน์จิง ๆ คะ วันที่ 9 ตุลาคม จะได้ไปทำละคะ
ขอบคุณครับ เพิ่งผ่านมาสี่วันเอง พยายามม่นอยส์ครับ
ข้อมูลดีมากเลยค่ะ
ทำแล้วหน้ามันแบบเยิ้มมากเลยครับ ทุกคนเป็นหรือเปล่า แล้วทำอย่างไรจะหายครับ
  ขอบคุณมากมายค่ะ
เป็นประโยชน์มากมาย
ขอบคุนสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ ว่าแต่นมเปรี้ยวเนี่ยถือว่าเปนของหมักดองมั้ยคะ กิกิ แอบสงสัย

แสดงความคิดเห็น

นั่นสิ ตกลงกินได้มั้ยอะ  โพสต์ 2013-1-27 23:15
ทำมาได้ 9 วันแล้วค่ะ แต่ทำไมจมูลยังเขียวและเหลืองบริเณสันจมูก ใต้ตาสองข้าง กังวลมากค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ
มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
ชอบตรงที่บอกว่า เช็ดจมูกก่อนไป ดีกว่าไปล้วงออกที่คลินิค 555555 บางครั้งเรื่องเล็กๆน้อยๆเราก็อาจมองข้ามไปได้เหมือนกันเนาะ
ขอสอบถามค่ะ พอดีจะขึ้นเขียงวันที่ 5 กุมภานี้ค่ะ แต่ทำแบบแก้ด้วยคือฉีดฟิลเลอร์มาก่อน แต่ใช้วิธีเลาะฝังฝืดค่ะ ไม่ได้ขูด พนักงานที่ฌโทรปรึกษาเค้าบอกว่า จะเสริมทับเดวฟิลเลอร์สลายไปเอง แบบนี้ซิลิโคลนจะเบี้ยวไหมคะ
จะมีผลอะไรไหมคะ กลัวมากๆเลยค่ะ เค้าบอกว่าหลังจากฟิลเลอร์สลายซิลิโคลนจะยุบลงนิดนึงอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้