123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Matsarin_w
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อน-หลัง ทำจมูก กับมิราเคิล คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำหมอให้ยาสลบไหมค่ะ
ขอรายละเอียดที่อยู่คลีนิกได้ไม่ค่ะ ชื่อไรเอ๋ย
เค้าจะไปทัมเดือนหน้าเนี๊ย!!  หน้าเทอไม่บวม ไม่ช้ำเท่ารัยเรย  สวยจร้าา ^^!
หมอทำแรงมั๊ย  กำลังจะไปทัมยู๊เหมือนกัน ตรงกลางจมูกเปนอารายอ่ะ!!!
ต้นฉบับโพสต์โดย swift9659 เมื่อ 2012-6-19 16:44
ขอรายละเอียดที่อยู่คลีนิกได้ไม่ค่ะ ชื่อไรเอ๋ย ...

ราม 65 เข้าไปในซอยเรยอ่ะคะ ข้ามสะพานไป ตรงไปเลื่อยๆจะเหน คลีนิคจะยู๊ใกล้ปั้มบางจาก
ลองติดต่อสอบถามที่คลีนิคได้คะ  02-5422757  , 02-5422729
สวยจังเลยค่ะ ตื่นเต้นเราขึ้นเขียงเสาหน้า
ยุบลงก็สวยแล้ว
น่ารักขึ้นเยอะมากเลยคะ รอหายบวมนะ เช้งกะเดะเลยเหละ อิอิ
สวยอ่ะนี่ไปทำมาจากเลอลักษณ์ไม่ค่อยสวยเลย แล้วไปทำที่ไหนมาคะ
เราว่าสำหรับคนชอบโด่งมากหรือเปนคนเนื้อเยอะคลีนิคนี้น่าจะไม่เหมาะเปนตัวเลือก เพราะเราก็ทำที่นี่เหมือนกันทำมาเหมือนไม่ได้ทำ และที่สำคัญเอียงด้วย แรกๆก็หมดความมั่นใจเพื่อนทักซะ...ไม่ใช่แค่เรามีคนรู้จักรวมถึงเพื่อนไปทำถึง3คน เอียงทุกนาง เรายังหาที่อยากแก้เลยแต่ติดตรงว่ากลัวเจ็บ ของเราทำมาราคา 9000 แบบนิ่มปานกลาง เพื่อนเราทำ12000 เอียงกว่าเราอีก
สวยมากค่ะ อยากรู้ว่าบอกหมอว่ายังไงบ้างค่ะ
แล้วพอจะทราบป่าวค่ะว่าคุณหมอตัดปีกจมูกสวยป่าว
แล้วราคาตัดปีกเท่าไหร่ ขอบคุณร่วงหน้าค่ะ
จะไปทำเหมือนกันแต่ยังกล้ๆกลัวยุเลยค่ะ
สวย+ถูก เกาหลีมาเลยคะ
สวยแน่นอนนค่าา ' (:
แต่ มีมี่ ทำหมอนพรัตน์ ที่เป็นแฟนหญิงแย้ ที่ทำให้นกกี้ตีสิบ
ในสมัยนั้น ทำเมื่อ2ปีก่อน
ไม่ได้ทำที่มิราเคิล
ตอนนี้ เพราะ มีคนแอดไลน์ มาถามบ่อย เกี่ยวกับคลินิคมิราเคิล เค้าไม่รุ้ข้อมูลนะจ่ะ แต่เรื่องเข้าตอนการทำพอได้
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้