ดู: 2736|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่โอมหายไปไหนครับมีใครเห็นบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นพี่โอมมาตอบกระทู้เลยครับ แอตมินทั้งหลายครับ เพื่อน ๆทั้งหลายครับพี่โอมหายไปไหนครับคิดถึงพี่เขา
พี่โอมตัวจริงผิวสวยมากก
คิดถึงพี่โอมนะคะ อยากให้พี่โอมมาให้ความรู้น้องๆเหมือนเดิมค่ะ  
อย่าไปจากน้องๆเลยนะคะ
เง้อ เศร้าเลย
ไม่เข้าใจคับ ทำไมหละคับ

เสียดายมากๆเลยคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-19 09:11:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับพี่โอม พี่จะไม่เข้ามาอีกแล้วหรอครับน้องในเว็บคิดถึงแย่เลยครับ
ผมและก็คิดว่าพี่ ๆน้อง ๆมากมายได้ความรู้จากการแนะนำของพี่โอม ก็คงคิดพี่ด้วยนะครับ ยังไงพี่โอมก็แวะเวียนเข้ามาบ้างนะครับ ไม่เป็นแอดมินก็เข้ามาทักทายได้นะครับ คิดถึงพี่เสมอครับ
พี่ไม่ได้เข้าเวปเลยตลอด 1 เดือนที่ผ่านมา

และก็คงไม่ได้เข้ามาดูแลเวปอีก

เนื่องด้วยความสามารถในการบริหารเวปของพี่ยังไม่ดีพอ

จึงให้น้องๆที่มีความสามารถดำเนินงานของเวปนี้ต่อไป

สำหรับคนที่ PM มาหาพี่มากมาย

พี่ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ตอบเลย

เพราะ พี่ไม่ได้เข้าเวปมานานมากๆ

พี่เลยไม่ทราบนะครับ

ขอบคุณบางท่านที่ยังถามถึงพี่อยู่

ไหนๆก็มีคนตั้งกระทู้นี้แล้ว

พี่เลยขอถือโอกาสบอกกล่าวทุกท่านอย่างเป็นทางการ

ตั้งแต่เริ่มสร้างเวปนี้ขึ้นมา

มีอะไรพี่บอกกล่าวน้องๆและขอความเห็นมาทุกเรื่อง

ไม่เคยละเลยทำอะไรโดยพลการ

หรือมองข้ามความสำคัญของทุกๆคน

มาวันนี้พี่ไม่ได้อยู่ที่นี่แล้ว พี่ก็มาบอกกล่าว

และร่ำลาทุกคนเหมือนเคย

6 เดือนเต็มที่พี่เข้ามาดูแลเวปทุกคืนถึงสว่างและตอบคำถามสมาชิกทุกท่าน

ถึงจะเหนื่อย แต่พี่ก็มีความสุขมาก

ณ เวลานี้ก็ยังมีความสุขและความทรงจำดีๆอยู่เสมอ

คนที่ถามว่า พี่ไปไหน พี่ไม่ได้ไปไหนหรอก

และตัวพี่ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรกับใครมาโดยตลอด

แต่ทุกอย่างก็มี เกิดขึ้น ตั้งอยู่ และ ดับไปเป็นธรรมดา

อายุพี่ก็มากแล้ว ปล่อยให้คลื่นลูกหลังที่มีความสามารถมากกว่า

รับช่วงดูแลกันต่อไป

คอมเม้นท์ใดๆ หลังจากนี้พี่คงไม่ทราบเรื่องอีก

เพราะ พี่ไม่ได้เป็นแอดมินที่เวปดั้งโด่งนี้แล้ว

คงไม่มีโอกาสมาสนทนาด้วย ต้องขออภัยล่วงหน้านะครับ

นี่ก็ใกล้ปีใหม่แล้ว พี่ก็ขอให้ทุกคนมีความสุขกับชีวิตทุกๆด้านเลย

สวัสดีครับ

ป.ล. พี่ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

คิดถึงพี่โอมครับ อิอิ
แล้วตกลงพี่เขาไปไหนหรอคะ
นั้นสิ  เหมือนว่า พี่เค้าหายไปหลังจากงาน meeting หุหุ
ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นพี่โอมมาตอบกระทู้เลยครับ แอตมินทั้งหลายครับ เพื่อน ๆทั้งหลายครับพี่โอมหายไปไหนครับค ...
ต้นฉบับโพสโดย nstar เมื่อ 2009-11-14 16:46

นายหายไปอยู่ที่ไหน มาครับ
ช่ายๆๆๆ

ไม่เหนเลยอ่าคับ
เหอะๆ ไม่รู้จะตอบยังไงดีเหมือนกันอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้