ดู: 2995|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ช่วยด้วยจ้า ทำจมูกกะหมอบุญถิ่นมาแล้วรู้สึกว่าเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
ตรงสันใกล้ๆหัวตาข้างขวามันยุบบุ๋มลงไปเลยอ่ะค่ะ แถมแกนดั้งเอียงไปทางซ้ายนิดนึง พรุ่งนี้หมอนัดไม่รู้เค้าจะทำอะไรให้มั้ย เครียดจังส่องกระจกมาหลายวัน เบี้ยวชัดๆแถมรูจมูกสองข้างไม่ทเ่ากันอีก ตอนแรกมันเท่ากันอ่ะค่ะทีนี้พอทำเสร็จกลายเป็นว่ารูจมูกขวาเล็กกว่า -*- เครียดมากๆๆๆๆเลย ใครเคยเป็นแบบเรามั่งมั้ยคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขอดูรุปหน่อยจร้า กำลังจะไปทำเหมือนกัน
ทำมานานหรือยังจ้า เอารูปให้ดูหน่อยได้ป่าว พี่ก้ทำกะหมอบุญจ้าทำมาได้สองวันแล้วจ้ายังบวมอยู่เลย
รอดูรูปอยู่เช่นกันคะ
อยากเหนรูปจัง ทำมาใหม่ๆยังดัดใด้นิ
ใจเย็นๆ ก่อนนะคะ ทำมากี่วันแล้วคะ อย่างน้อยน่าจะรอเข้าที่สักเดือนนึงก่อน ถ้าเบี้ยวจริงค่อยหาทางแก้ไขนะคะ  คงไม่มีหมอคนไหนตั้งใจวางซิลิโคนให้เบี้ยวหรอกค่ะ  
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-9 09:24:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมา 9 วันแล้วค่ะดูเหมือนจมูกไม่เท่ากันแต่ที่ชัวร์ๆคือตอนแรกรูจมูกเราเท่ากันพอทำแล้วไม่เท่าค่ะ วันนี้กำลังจะไปหาหมอแต่คือวันที่ 15 เราต้องบินกลับต่างประเทศแล้ว กลุ้ม
เราเป็นนะเหมือนกันเรย หมอเค้าแก้ให้ไหมอ่ะ
เราก็เป็นเหมือนกันอะ รู้สึกไม่มั่นใจเลยอะทำมา 5 วันอะหรือว่าต้องรอมันยุบลงอีกอะแล้วหมอเขาจะดัดให้มันตรงได้ไมอะค่ะ
เราทำมาห้าวันละ  เป็นเหมือนกัน สันหัวตาข้างยุบลง ฝั่งซ้ายปู้ดๆแข็ง ไม่รู้ว่าซิริโคน หรืออะไร เหมือนจะเอียงมาฝังซ้ายเหมือนกัน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-20 02:20:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราไม่เบี้ยวค่ะ แต่กำลังจะทะลุ นอยมากเลย มีนัดแก้กับหมดศรัณย์เดือนหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้