ดู: 74237|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ผมจะไปฉีดโบทอกหน้าเรียวที่ แพรคลินิก ไม่ทราบว่าที่คลินิกนี้ ปลอดภัยไหม

[คัดลอกลิงก์]
จากเว็บนี้ http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=praeclinic

คือเห็นเค้าบอก โบเกาหลีแค่ 4000/50unit

ผมว่ามันถูกดี และดูจากคนที่ตอบกระทู้เค้าแล้ว ไม่รุ้ว่าหน้าม้าไหม

แต่ว่าผมเห็นคนในเว็บนี้ เอารูปตัวเองมารีวิว และก็ขายยา ผมว่าไม่ค่อยเชื่อถือ

แต่ในแพรคลินิก มันเป็นยาของเค้าเลย ไม่ต้องไปซื้อจากคนอื่นและให้หมอฉีด. ผมอยากรู้ว่าใครเคยฉีดที่นี่มาแล้ว

ผมไม่ได้มาโฆษณานะครับ แค่อยากรู้จริงๆ ผมกลัวคนในเว็บของเค้า เป็นหน้าม้าทั้งหมด ฮ่าๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 13:02:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยตอบด้วยนะครับ. อยากรู้จริงๆๆๆๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 15:27:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่แถว RCA อะครับ

ใครเคยฉีดที่คลินิกนี้ไหม

หรือที่ไหนก้ได้ที่มันราคาน่ารัก และของแท้

คือผมอยากหล่อก่อนจบอะครับ ผมฉีดแค่ 50  ยูนิตพอนะ

ผมผู้ชาย ขอแค่กรามก้พอ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 16:05:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วาจะไปอยู่เหมือนกัน แต่รอคิวไม่ไหว มันเป็นเดือนใช่ไหมครับ
ต้องเสียเวลาไปเอาบัตรคิวอีก.  เห้อๆๆ
ถ้าไปเอาแล้วได้ทำวันนั้นก้ว่าไปอย่าง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 19:10:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดันๆอยากได้ที่ฉีดดีๆที่ไม่ใช่ที่ไปซื้อยากับคนในเวบ และไปเสียค่าฉีดที่หมอ. อยากเสียที่หมอรวดเดียวเลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-5 23:38:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดันๆๆๆๆ อยากได้ที่ฉีดเร็วๆ และคุณภาพดีๆ ราคาน่ารัก
รอสถาบันคลินิกไม่ไหว คิวเปนเดือน
สงกาน อดหล่อพอดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-6 19:29:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาทิตย์นี้ผมกะจะไปฉีดที่แพรคลินิกนะครับ ใครมีรีวิวหรือประสบการณ์จากคลินิกนี้ช่วยบอกผมด้วยนะ
กำลังลังเลกล้าๆกลัวๆอยู่เหมือนกัน  รอสถาบันโรคผิวหนังไม่ไหว
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-9 19:03:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอดีอยากปรึกษาน้องอะครับ รบกวนขอเบอร์ได้ไหม ผมจะไปฉีดแล้ว กล้าๆกลัวๆอยู่ ในเน็ต

ข้อมูลน้อยมากเลย ไม่มีรีวิวสำหรับแพรคลินิกเลย T T

ถ้าอึดอัดใจไม่ต้องให้ก็ได้ครับ ผมขอปรึกษานิดเดียวพอ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้