12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวจมูก,หน้าอก,ลักยิ้ม,โบทอกซ์โดย หมอนพรัตน์

[คัดลอกลิงก์]
พี่หญิงแย้หรอค่ะ
ญ แย้ สวย น่ารักมากกกก
สวย เพอร์เฟคไปเลยค่ะ หุ่นดี หน้าดีเปนทุนเดิม กดlike 1000 ครั้ง
เลิศมากค่ะ ราคากี่บาทค๊ ทำที่ไหน
สวัสดีค่ะ คือทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ ทำได้ประมาณปีกว่าๆค่ะ ตอนนี้เวลาจับปลายจมูกจะเจ็บแปลบๆ เสียวที่ปลายจมูกด้วยค่ะ อย่างนี้จะมีปัญหามั้ยค่ะ กลัวจมูกจะทะลุ แล้วถ้าจะแก้จะเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ พึ่งไปจัดฟันมาด้วยค่ะ จัดฟัดได้ประมาณเดือนครึ่ง ตอนนี้ร้อนใจมากค่ะกลัวจะสายเกินแก้รบกวนด้วยนะค่
เคยเห็นคนนี้  ออกรายการกับวู้ดดี้ด้วยล่ะ  อิอิ
นี้พี่แย้ นัทพรช่ายปะที่เป็นพริ้ตตี้สวยมากๆๆๆที่อยากทำเพระาคนี้แรงบันดารจัยเลยนะเนี่ย
ญ แย้ น่ารักอ่ะ ดีเนอะ มีแฟนเป็นหมอโรงบาลบางมด ทำสวยมากๆเลย (พี่นกตี10เค้าก็บอกว่าทำหมอคนเดี่ยวกันกับพี่ ญ แย้ ด้วย ทาง socialcam )
พี่แย้ที่เป็นแฟนคุณหมอนพรัตน์ไงคะ
พี่เค้าเป็นพริตตี้ด้วยค่ะ น่ารักมากกกกกกกก
ลักยิ้มทำที่ไหนคะอยากทราบคะ
ลักยิ้มทำที่ไหนคะอยากทราบคะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะ  สวยมากเลยค่ะ ใช่หมอเดียวกับที่ทำให้ยุ้ย จีรนันท์รึป่าวค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้