ดู: 2338|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากทำตาสองชั้น เพื่อนๆแนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจทำตาสองชั้นคะ ไม่รู้ว่าที่ไหนดี ทุกวันเวลาแต่งหน้าต้องใช้สติ๊กเกอร์ วันไหนลืมเป็นอันหมดสวย ที่สำคัญคือตาซ้ายสองชั้หลบใน. ตาขวาชั้นเดียว :-(
เราไปทำตาสองชั้นกับหมอสุกิจที่รพ.ยันฮีมา ก็โอเคนะค่ะ สวยกว่าที่คิดไว้ มีรีวิวอยู่ ลองเข้าไปดูได้นะค่ะ ตอนนี้ทำมาได้4เดือนเเล้ว รู้สึกมั่นใจขึ้นมากๆ เวลากรีดตาก็เห็นชัดเจอไม่เหมือนตอนก่อนทำเลย
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=32395
หมอคัมภีร์ก็สวยนะทำมา7วันก็เป็นธรรมชาติแล้ว
หมอหลุยส์ค่ะ ทำตาสวยมากกกๆ
ทำมามีแต่คนทักว่าสวย
หมอหลุยส์ค่ะ ทำตาสวยมากกกๆ
ทำมามีแต่คนทักว่าสวย
เรื่องตาต้องยกหั้ยคุณหมอชลธิศคร๊....
สนใจทำตาสองชั้น ที่ยันฮี (รับสิทธิพิเศษมากมาย)

ด้วยประสบการณ์ด้านศัลยกรรมกว่า 7 ปี พลอยยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และให้บริการตลอดการรักษา

ติดต่อ พลอย 089-9835956  เพื่อรับสิทธิพิเศษมากมายได้ทันทีค่ะ
เจอเพื่อนร่วมชะตาเคสเดียวกันหะหะมาดูข้อมูลผมก้อจะทำเหมือนกันคับแหะๆๆแต่เล็งหมอกมลยูเนี่ยนไว้เห็นเค้าว่าสวยแต่ดูนานมาแล้วไม่รู้ปัจจุบันใครทำดีถ้าไปทำไหนบอกด้วยนะคับกะทำหลังสงการนต์
ถ้าทำที่รพ.ยันฮี จิ แนะนำ นพ.วิทวัสค่ะ สนใจนัดแพทย์ ปรึกษาติดต่อ  0841463327
อยากทำเหมือนกันค่ะ
หมอนพรัตน์ค่ะทำให้หญิงแย้กับนกตีสิบลองsearchในgoogleกับYouTube นะคะสวยจริงไรจริงค่ะ
ไม่แนะนำหมอชลทิศหรือหมอท่านอื่นๆที่ทำชั้นตาหนาเตอะเหมือนคอนโดอะค่ะทำออกมาจะดูเหมือนอาซิ่มยุค70 ขนาดตอนนี้ที่จีนยังใช้เทคนิคเกาหลีแล้วเลย ลูกค้าหมอชลทิศเช่นตั๊กมยุรา. แหม่มคัทลิยา แต่ละคยชั้นตาหนาเตอะอันนี้แล้วแต่ชอบค่ะ
ไม่แนะนำหมอชลทิศหรือหมอท่านอื่นๆที่ทำชั้นตาหนาเตอะเหมือนคอนอะค่ะทำออกมาจะดูเหมือนอาซิ่มยุค70 ขนาดตอนนี้ที่จีนยังใช้เทคนิคเกาหลีแล้วเลย ลูกค้าหมอชลทิศเช่นตั๊กมยุรา. แหม่มคัทลิยา แต่ละคยชั้นตาหนาเตอะอันนี้แล้วแต่ชอบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้