ดู: 27172|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] Botox หน้าเรียว ลิฟหน้าวีเชฟ

[คัดลอกลิงก์]

มาดู BEFORE

กับ AFTER

จากกระทู้นี้ครับ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=34285
  ว๊าวว...พี่ admin เอามาโผล่ตรงนี้ได้ยัง ฮ๊า ๆ  อิอิ  ^^

แสดงความคิดเห็น

555 เอาเข้าไปเห็นแล้วอิจฉาอ๊าย แงแง  โพสต์ 2012-3-30 17:01
ต้นฉบับโพสต์โดย keaw44 เมื่อ 2012-3-8 11:54

รบกวนแอดไลน์ aom_nj มาด้วยนะค่ะ สนใจอ่า ^^  โพสต์ 2013-9-28 14:57
before กับ after  สวยมากค่ะ  ทำมาแล้วยิ่งสวย    สนใจค่ะ
สนใจมากค่ะ  อยากฉีดบ้างงง
สวยมากค่ะ ไปทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ไปทำที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ สวยนะคะ ฟ ค  โพสต์ 2012-3-13 22:17
สวยจังค่ะ ดูดีมากเลย
ไปทำที่ไน ราคาเท่าไหร่แล้วค่ะ 3900 บาท นี่ขึ้นอยู่กับใบหน้าของแต่ล่ะคนหรือปล่าว
แล้วต้องพักฟื้นนานเท่าไหร่ เจ็บไหม ต้องดูแลยังไงบ้าง งดอาหารหรือปล่าว
ขอโทษด้วยนะคะที่ถามเยอะ เพราะทำงานโรงแรม ไม่ค่อยมีเวลามากนะคะ กลัวว่าต้องพักฟื้นนาน
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อัพเดรตรูปเพิ่มให้ดูค่ะ 1 เดือน 20 วันจ้า

หลังโบท๊อกหน้าเรียว  ลดกราม โหนกแก้ม ลิฟหน้าวีเชฟ ยกหางตาให้เฉี่ยวๆ  พร้อมกันทีเดียวเลย ในโบท๊อก 100 ยูนิตค่ะ

ต้นฉบับโพสต์โดย chairyong เมื่อ 2012-3-12 07:54
สวยจังค่ะ ดูดีมากเลย
ไปทำที่ไน ราคาเท่าไหร่แล้วค่ะ 3 ...

ไม่ต้องพักฟื้นค่ะ ฉีดเสดสามารถไปทำงานต่อเลยก็ได้  เพราะหน้าปกติเหมือนเดิม  ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้จ้ะว่าเพิ่งไปฉีดมา  ^^

โทรถามรายละเอียดเพิ่มเติมตามเบอร์อ๊ายที่ลายเซ็นก็ได้ค่ะ  ยินดีตอบทุกคำถามให้ มีดียินดีแบ่งปัน  อิอิ
น่ารักมากค่ะ ส่งอีเมลไป ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ammy_ammy เมื่อ 2012-3-13 02:15
น่ารักมากค่ะ ส่งอีเมลไป ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ...

ค๊าาา
ทำจมูกที่ไหนคะ สวยมากก
น่าเรียวมาก สวยค่ะ
ทำที่ไหนอ่ะค่ะ อยากไปทำบ้างอ่ะค่ะ สวยดีค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Sosinety เมื่อ 2012-3-22 17:37
ทำที่ไหนอ่ะค่ะ อยากไปทำบ้างอ่ะค่ะ สวยดีค่ะ ...

ขอบใจจ้าทุกคน
ต้นฉบับโพสต์โดย พลอยตีบ เมื่อ 2012-3-21 10:43
น่าเรียวมาก สวยค่ะ

สวยจังค่ะ อยากทำบ้างจัง ^^
ขอเฟสบ้างจิ อยากทำอ่ะตะเอง
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้ว พอทำออกมาแล้วสวยขึ้นมากเลยค่าาาาา
ต้นฉบับโพสต์โดย Snow_cutE เมื่อ 2012-3-12 14:20
อัพเดรตรูปเพิ่มให้ดูค่ะ 1 เดือน 20 วันจ้า

หลังโบท๊อก ...

สอบถามจ้า สนใจว๊ากกกก 100 ยู สามารถทำได้เหมือนที่อ้ายบอกมาหมดนี้เลยชิมิจ๊ะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่จ๊ะ เป็นโบของประเทศอะไรอ่า แล้วไปฉีดแถวไหนเอ่ย อยู่ได้นานไหมจ๊ะ ต้องพักนานไหม....แฮๆๆถามเยอะนิดนุงนะจ๊ะ เพราะสนใจจริงๆจ้า
อยากมีเพื่อนบ้างจัง ขอเป็นเพื่่อนกับทุกๆคน ในนี้ด้วยคนนะ ขอคำแนะนำด้วยจ๊ะเพราะเราก้ออยากจะสวยกะเขามั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้