เจ้าของ: pleumja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] จมูกครบ8เดือนละจร้าเอาลงงานมาให้ดู เสริม+ร้อยไหมปีกจมูก

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 13:03:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันหน้าเราจะทำเมื่อไรก็ได้ ไม่ต้องบอกว่าส่องกระจกหรอกส่องอยู่แล้วทุกวัน ไม่สวยก็ช่างหัวมันไม่ได้เเคร์ใครใครจะว่าอะไรอะก็ช่างกระเเทกเเดกดันก็ไม่สน เงินก็เงินของเราไม่ได้ขอใครเงินใครมาทำ จะทำใหม่ไม่ใหม่มันก็เรื่องของเรา พอดีว่าไม่ได้เเคร์เสียนกเสียงกา ขอโทษนะที่พูดตรงๆพอดีนิสัยเราเป็นคนปากหมาอยู่เเล้ว เเล้วก็ตรงๆด้วย
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-17 13:16:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอคุณทุกคนที่หวังดีนะค่ะเเละคำติชมต่างๆ เป็นอันว่าถ้าบอกดีๆก็ขอบคุณสำหรับคอมเม้นต่างๆนะค่ะ ถ้าจะมาพูดไม่ดีกระเเทกเเดกดันก็ไม่ไหวนะค่ะ คนค่ะไม่ใช้ปูนที่อ่านเเล้วจะไม่มีความรู้สึก คิดว่าทำทำกับหน้าตัวเองไม่ได้ทำกับตัวใครก็พอ คิดว่าของตัวเองทำสวยก็สวยไปไม่ต้องมากระเเทกเเดกดันคนอื่นก็ได้ บอกดีๆก็ได้ ส่วนเรื่องจะทำใหม่ไม่ทำใหม่ มันก็เป็นส่วนตัวของเรา ไม้ต้องมาบอกหรอกถึงเเวลาก็ไปทำเองเหละ
ใจเย็นๆกันค่ะ เขาอาจจะพูดตรงไปนิดด ท่าคุณเป็นเพือนเราก็อยากไห้คุณไปแก้นะค่ะ  เราโดนมากับตัวไม่พิดชอบแถมบอกเรืองมากจะฆ่าปิดปากอะ เราไปเทียวซอยนั้นที่รัยเห็นมิราเคิลแค้นทุกที ตอนนี้ปล่อยวางแล้วค่ะ  สู้ๆ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 19:04:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จร้าขอบใจจร้า
อันนี้แล้วแต่ความชอบนะครับว่ายังไง ...แต่ถ้าเล็กกว่านี้ก็จะดี ...แต่ที่สำคัญที่สุดคือมีหลายเคสแล้วไม่ใช่เหรอที่เคยมารีวิวในนี้ว่าไปทำกับคลีนิคนั้นแล้วมีการฉีดสารแปลกปลอมด้วย อันนี้น่ากลัวมาก ถ้าจะให้ดีไปเช็คหน่อยดีกว่าครับ ถ้าเกิดเป็นไรมามันมาแก้ไขลำบาก
ขอบคุณที่รีวิวคะ น้องดูสวยแล้วคะ ไม่ต้องแก้หรอก รอยไหมปีกจมูกราคาเท่าไหร่คะ? เจ็บไหม?
เหนใจเจ้าของกระทู้เหมือนกันนะคะ เห้อบางทีก็พูดแรงเกินไป ยังไงก็ใจเย็นๆนะ จิงๆแล้วคำว่าจมูกสวยมันก็ไม่ได้จะต้องเป๊ะไปหมดเหมือนดารา เพราะแต่ละคนก็มีหน้าตาแตกต่างกัน จะให้เอาจมูกทรงสวยๆไปใส่หน้าอีกคนอาจไม่สวยก็ได้ มันไม่มีแบบรึทรงอะไรตายตัวเลยค่ะ เราเห็นใจเจ้าของกระทฺ้ค่ะเพราะเราเห็นหลายคนมองว่าจมูกจะสวยต้องเรียวๆ บางๆ ปลายพุ่งและมีหยดน้ำยาวๆทั้งที่จริงมันไม่ใช่เลย ถ้าจมูกสวยแต่ตา ปาก แก้ม คางไม่ได้สัดส่วน ต่อให้จมูกสวยมันก็เท่านั้น ก็มองแล้วไม่สวยอยู่ดี อย่างเจ้าของกระทู้พอใจในตัวเองอย่างนี้ก็ถือว่าเปนคนที่น่าชื่นชมคนนึง แล้วถ้าในวันหน้าจะแก้ไขจมูกมันก็เปนความพอใจของตัวเจ้าของกระทู้เอง การฟังคนมากๆก็มีทั้งข้อดีและข้อเสียค่ะ ขอให้มีความสุขกับตัวเองก็พอแล้วค่ะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 14:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ร้อยไหมปีกจมูกมา2เส้นค่ะเส้นละ1000ค่ะว่าจะไปเพิ่มอีกสัก2เส้นจะได้หุบลงกว่านี้ส่วนความเจ็บเขาทายาฉาก่อนครึ่งชั่วโมงเเล้วก็ทำค่ะก็เจ็บพอทนได้อะค่ะ
หมอศรันย์เลยครับ แต่งเฉพาะปลายอย่างเดี่ยวก็ได้ หรือว่าจะหมอศิริธร แต่งเฉพาะปลาย 8000-10000 ครับบ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 22:02:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shitae เมื่อ 2012-5-25 15:04
หมอศรันย์เลยครับ แต่งเฉพาะปลายอย่างเดี่ยวก็ได้ หรือ ...

ขอบใจนะจ๊ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 22:08:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย z_zircon เมื่อ 2012-5-24 02:00
อันนี้แล้วแต่ความชอบนะครับว่ายังไง ...แต่ถ้าเล็กกว่า ...

ดีนะของเรามันปรกติดีไม่อักเสบไม่เเดงจับดูเเล้วมันเป็นซิริโคนเป็นเเท่งใส่เข้าไปค่ะโชคดีที่เคสเราไม่เป็นอะไร
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-28 13:48:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปปัจจุบัน 28/5/2555 เอารูปล่าสุดก่อนที่จะไปเอาออก
จะไปเอาออกแล้วเหรอ เป็นกำลังใจให้ค่ะ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แน่นอน^^
หน้าเรียวสวย แต่จมูกใหญ่มากเลยค่ะ
ถ้าจมูกเล็กกว่านี้จะสวยม๊ากๆค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 08:21:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พักจมูกก่อนหรือว่าทำน้องนมก่อน มันทำทั้ง2อย่างพร้อมกันได้เปล่าอะจะได้เจ็บตัวที่เดียวเลย
โด่งพุ่งสวย แต่จมูกใหญ่ไป จริงๆ อะ
โดยรวมสวยแล้วค่ะ ถ้าทำจมูกให้เล็กลงจะสวยมากกว่านี้อีกจร้า
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 09:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลาสุดยังไม่ได้เอาออก ไปอัปน้องนมมาละยังไมเข้าที่ดีคิวต่อไปก็จมูกละ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 10:27:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
   ตอนนี้ทำมาจะครบ1เดือนละนมนิ่มมาก เริ่มคล้อยจะได้ที่ละ ทำมา370ซีซี หนัง 56 สูง 168 เป็นกระเทย ตอนนี้นวดนมเริ่มชิดกันละ ทำใต้กล้ามเนื้อ ทำที่อาร์โบเต้ แถววัชลพล บล็อหลังไม่เจ็บเลย มาเจ็บวันที่ 2กะ3 จะลุกจากที่นอนลำบาก ตอนนี้หายดีเป็นปรกติทุกอย่างละค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ดูชิวมากทำเหมือนไม่เจ็บเลย  โพสต์ 2012-7-6 17:39
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 18:38:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ็บเเค่3วันเเรก ส่วนมากมันจะอึดอัดมากกว่า ผ้าที่พันพันเเน่นมากๆตั้ง7วันถึงจะเอาออกได้ค้นก็คนเเต่ต้องทน ส่วนอาาการตอนนี้น้องนมเริ่มนิ่มเข้าที่ดีละเดี๋ยวจัรีวิวรูปให้ดูเรื่ิอยๆค่ะ
ถ้าจมูกเล็กลงกว่านี้เจิดเลยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pleumja เมื่อ 2012-5-20 19:04
จร้าขอบใจจร้า

สู้ๆ เช่นกันค่ะ
เอ่อ ใหญ่ไปอะคะ ไม่สวยอะคะ อย่าโกรธกันน้า
จขกท.เป็นกระเทยหรอ =[]= ไม่บอกเราไม่รู้ T__T GOSH!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้