ดู: 19584|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับ หมอสุรพล ที่บ้านดอน ขอนแก่น แล้วไม่โด่งเรย TT

[คัดลอกลิงก์]
คือเราทำจมูกกะหมอสุรพลมาได้ 4เดือนกับ20วันแร้วอะ หน้าไม่มีการเปลี่ยนแปลงเรย เราทำ12,000 แหน่ะ เห็นเพื่อนคนอื่นมารีวิวว่าไปทำกับหมอสุรพลมามาแร้วโด่ง เราอิจฉามาก แต่เราทำมานะ ไม่โด่งเรย ย้ำ!!!ว่าไม่โด่งเรยค่ะ ปกติเป็นคนที่ไม่มีดั้งยุแล้ว กะว่าไปทำมาจะดีขึ้น แต่ก้ไม่เรย เราเคยโทไปถามนะ แฟนหมอเค้าก้บอกว่าถาจะเเก้อะคิดครึ่งราคา แต่พอเราจะแก้จริงๆแร้วเข้าไปถาม เค้าบอกว่าแก้ไม่ได้ ยิ่งทำยิ่งจะแย่ อะรัยประมาณนี้อะ คือเค้าบอกว่าจมูกเรามันได้แค่นี้ แต่มันนิดเดียวเองนะ ซึ่งถ้าเป็นที่อื่นต่อหั้ยจมูกจะไม่มีเรยพอไปเสริมมันก้ขึ้นแบบเป๊ะอ่ะ เราเชื่อว่าของเรามันต้องขึ้นได้อีก พูดตรงๆนะ เสียดายตังมากกก เราบอกแฟนเราที่เพิ่งคบกัลอะว่าไปทำจมูกมา เค้ายังไม่เชื่อเรยอะ เพื่อนเรายังดูไม่ออกเรยซักคนว่าเราไปทำมา เซงมาก มีคัยไปทำแร้วเป็นเหมือนเราบ้างมั๊ยอะ????

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-1 15:06:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอสรพล ขอนแก่นนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-1 15:07:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่ออีกนิด ก่อนทำ เราก้ย้ำกะหมอนะว่าโด่งๆ ยังได้แค่นี้ แร้วถ้าเราบอกธรรมชาติจะไม่แย่กว่านี้หรอ??
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-1 18:34:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ย้ำๆเรยนะคะว่าโด่ง อิอิ ยังงัยก้ขอหั้ยออกมาสวยๆนะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้