1เฟรม
เจ้าของ: Pinkmaya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

P I N K M A Y A โดย ฟ้าใส จำหน่ายมานานกว่า 3 ปี

[คัดลอกลิงก์]
พี่ฟ้าแนะนำที่ฉีด แถวซีคอนให้หน่อยได้ไหมค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-13 22:40:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lhospital เมื่อ 2012-3-13 17:05
พี่ฟ้าแนะนำที่ฉีด แถวซีคอนให้หน่อยได้ไหมค่ะ  ...

ได้ค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 01:12:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูชินี่ ใช้ดีมาก

ลูชินี่รกแกะ กล่องจะเป็นสีเขียว มี 50 แอมป์เท่ากัน ส่วนกล่องน้ำเงินก็มีเท่ากัน

วิธีใช้ เขียนไว้ว่า ใช้ครั้งละ 2 แอมป์ ทุกๆ 2 วัน ติดต่อกัน 25 ครั้ง (1 กล่องพอดี) ส่วนกล่องน้ำเงินก็เท่ากัน

ส่วนผสมทุกอย่างแทบจะไม่แตกต่างกันเลย

Main Ingredients หลักๆ คือ

-- Extensin N-200
ตัวนี้ คือ Hydrolysed Collagen ที่ได้จากแครอท ที่มีประสิทธิภาพเหนือกว่าคอลลาเจนที่ได้จากสัตว์ถึง 3-4 เท่า สร้างความชุ่มชื่นแก่ผิวพรรณ
ตัวนี้ละที่ทำให้ผิวเนียนลื่น ใส มีชีวิตชีวา บางคนใสจนเห็นเส้นเลือดเลยก็มี

-- Ceramide
เป็นไขมันในชั้นเซลล์ของเคราติน ที่จะไปสร้างความแข็งแรงให้แก่ผิวชั้นนอก ปกป้องมลภาวะต่างๆ ทำให้เคราตินไม่เสื่อมสลายจากมลภาวะต่างๆ ทำให้เคราตินทำงานได้อย่างปกติอย่างที่ควรเป็น
ตัวนี้จะทำให้ผิว นิ่ม ลื่นมากๆ จับแล้วจะชอบผิวตัวเองมาก

-- EGF [Epithelial Growth Factor]
เป็นตัวยืดอายุของเซลล์ผิวให้ไม่แก่ง่ายเกินไป และยังไปกระตุ้นการเจริญเติบโตของเซลล์ผิวหนัง
ช่วยทำให้ผิวไม่หมองคล้ำ ตัวนี้แหละที่ทำให้ลดอาการบวมคล้ำใต้ตา ผิวเป็นจ้ำๆ เลือดต่างๆ ทำให้แผลหายไวขึ้น
คนที่ผิวแพ้ง่าย ผิวบาง โรคภูมิแพ้ผิวหนังใช้จะช่วยแก้ปัยหาผิวแพ้ง่ายได้ดีมาก

-- Amino Acids
มีกรดอะมิโนอยู่ถึง 15 ตัว ที่จำเป็นสำหรับการเจริญเติบโตของเซลล์ผิว จึงทำหน้าที่เพื่อผิวพรรณโดยเฉพาะ ซึ่งหน้าที่หลักๆ ในการทำงาน คือ กำจัดไขมันตัวร้ายที่ซ่อนลึกอยุ่ในชั้นเซลล์ผิว อันก่อให้เกิดสิว นั้นแล

-- Vitamin E
ด้วยเหตุที่มีวิตามินอีผสมอยู่ พลาเซนต้าตัวนี้จึงไม่ควรฉีดเข้าทางหลอดเลือดเป็นระยะเวลานาน
เนื่องด้วย วิตามินอีเป็นสารที่ละลายได้ในไขมัน การฉีดเข้าทางกล้ามเนื้อจะได้ผลดีกว่า การฉีดเข้าทางหลอดเลือดเช่นวิตามินซี วิตามินบี
อย่างไรก็ตามที่รู้กันดีกว่า วิตามินอีเป็นตัวต่อต้านอนุมูลอิสระ แก้ปัญหารอยเหี่ยวย่น และช่วยกระตุ้นการไหลเวียนของโลหิต
สร้างความแข็งแรงให้แก่เซลล์ผิว ให้ละเอียด รูขุมขนกระชับ เนียนนุ่ม ดูสดใสไม่ดูแห้ง ซีดเซียว

-- Sheep Placenta
เป็นตัวที่ทำหน้าที่คล้ายๆ กับ วิตามิน แร่ธาตุ ที่ช่วยในการเจริยเติบโตของร่างกาย

สรุปแล้ว ที่มีคนถามกันมาบ่อยๆ ว่าสีเขียว ต่างจากสีน้ำเงิน รกเด็กตรงไหน ตอบได้เลยว่าไม่ต่าง จะต่างเพียงส่วนประกอบหลัก คือ พลาเซนต้าเท่านั้น

ส่วนผสมอื่นๆ ยังคงมีไม่ต่างกัน

ถ้าจับทริคได้จะพบว่า หากใช้ กล่องน้ำเงินไปเรื่อยๆ ผิวจะเริ่มใสก็จริงแต่จะเฉยเมื่อใช้ต่อเนื่อง

จึงหันมาสลับให้ใช้พลาเซนต้ากล่องเขียวสลับดูแทน

จากการทดลองสลับใช้พบว่า ยอดเยี่ยมมาก

ยังไงก็ตามเวลาซื้อก็ระวังของปลอม ของหมดอายุ นะคะ

ตอบให้แล้วนะคะที่โทรเข้ามาสอบถามกันเยอะมากว่ามันต่างกันยังไงจร้า

http://www.dungdong.com/forum.ph ... id=37067&extra=

คุณฟ้าคะ ได้ลอง derma c แล้ว ไม่เคยฉีดมาก่อนเลยอยากบอกว่า เข็มแรก 2 แอมป์ ขาวแล้วเนียนมาก จะขอฤาม คุณฟ้าว่า ฤาอยากจะเพิ่ม Lumister ด้วย 2 แอมป์ จะเยอะไปไหมคะ  ขอบคุณคะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 19:42:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โก๋001 เมื่อ 2012-3-15 19:19
คุณฟ้าคะ ได้ลอง derma c แล้ว ไม่เคยฉีดมาก่อนเลยอยากบอกว ...

ไม่เยอะคะ ลูมิสเตอร์ เป็นสารสกัดจากเมล็ดองุ่น ใช้แก้กระจุดด่างดำ

ตัวเดอร์ม่าร์ซี เป็นวิตซีคิวเทนไฮยาที่คุณภาพสูงมาก และไม่ใช่กลูต้า

ใช้ครั้งละ 1-2 แอมป์คู่กับลูมิสเตอร์ 2 แอมป์ ผิวจะขาวใสเด่งมากค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 19:42:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โก๋001 เมื่อ 2012-3-15 19:19
คุณฟ้าคะ ได้ลอง derma c แล้ว ไม่เคยฉีดมาก่อนเลยอยากบอกว ...

ไม่เยอะคะ ลูมิสเตอร์ เป็นสารสกัดจากเมล็ดองุ่น ใช้แก้กระจุดด่างดำ

ตัวเดอร์ม่าร์ซี เป็นวิตซีคิวเทนไฮยาที่คุณภาพสูงมาก และไม่ใช่กลูต้า

ใช้ครั้งละ 1-2 แอมป์คู่กับลูมิสเตอร์ 2 แอมป์ ผิวจะขาวใสเด่งมากค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 19:42:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-15 21:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
V-White 9500mg

เป็นผลิตภัณฑ์เพื่อต่อต้านอนุมูลอิสระ อยู่ในกลุ่ม Antioxidants

1 กล่อง จะมี 6 เซ็ท ประกอบด้วย

-- Glutathione ที่ทำจาก รกพืช (Plant Cells) บ้างเรียกว่า กลูต้าไธโอนผสมรกพืช
ซึ่งร่างกายจะดูดซึมได้ดีกว่ากลูต้าไธโอนแบบอื่นๆ
ตัวนี้จะอยู่ในรูปน้ำ 6 ขวด

-- วิตามินรวม ประกอบไปด้วยส่วนผสมหลัก
- Pine Bark Extract 350 mg
- Vitamin C 1000 mg
- Tomato Extract 250 mg
- Collagen Extract 1000 mg
ตัวนี้จะอยู่ในรูปน้ำ 6 ขวด

การใช้จะต้องเอา ทั้ง 2 อย่าง อย่างละ 1 มาผสมรวมกัน

ผลิตภัณฑ์อยู่ในรูปน้ำ ทำให้ถูกดูดซึมได้ทันที เมื่อฉีดเข้าทางหลอดเลือดดำ

การเพิ่มผลิตภัณฑ์อื่น

-- ควรผสมวิตามินซีเพิ่มไป 1500-2000mg โดยแนะนำตัว เดอม่าร์ซี ที่มีวิตามินซี 1800mg และสาร Q10 และไฮยา

ข้อสังเกตุ หลังการใช้

1. ผู้ที่ไม่เคยใช้กลูต้ามาก่อนเลย หรือใช้แต่ไม่สม่ำเสมอ พบว่าเมื่อฉีดไปแล้ว ไม่เห็นผลใดๆ ทั้งสิ้น
ฉี่ออกมามีกลิ่นยา แสดงว่าร่างกายไม่ยอมรับ และถูกขับออกจนหมดอย่างน่าเสียดาย

2. คนที่ใช้กลูต้าสูตรน้ำมาก่อน อย่างคอมพรีส จะให้ผลตอบรับที่ดีมาก เนื่องจากร่างกายจะชินกับกลูต้าสูตรน้ำ

3. ผู้ที่ใช้ มิกซิ่งมาก่อนแล้วได้ผลในเรื่องออร่า ขาวใส จะได้ผลชัดเจนมาก

4. คนที่เคยใช้ GC มาก่อน ไม่พบว่าได้ผลแต่อย่างใด

5. คนที่ใช้กลุต้ามาก่อน แต่ไม่สม่ำเสมอ ขาดความต่อเนื่อง พบว่า ไม่เกิดผลใดๆ ในการใช้วีไวท์

ผลิตภัณฑ์นี้ ผ่านมาตฐาน GMP และผลิตโดยบริษัท Swissmed เป็นบริษัทเดียวกับ มิกซิ่ง ที่เรารู้จักกันดี

ดังนั้น คนที่กำลังเล็งๆ อยากให้อ่านซักนิด ก่อนตัดสินใจผิดนะคะ

ตัววิตซีของ Derma C ใช้คู่กับ วีไวท์ จะให้ผลดีมาก

ปริมาณการใช้
1. ให้ใช้ในเดือนสุดท้าย ก่อนหยุดพักร่างกาย หรือเดือนที่ 3
2. ใช้เพียง สัปดาห์ละ 1 ครั้ง หรือ 2 สัปดาห์ครั้งเท่านั้น
3. เพื่อให้ได้ผลดีในการใช้ ให้ทานน้ำเปล่าจนปวดท้องเข้าห้องน้ำ หลังจากนั้นให้รีบใช้วีไวท์ ยาจะถูกดูดซึมอย่างรวดเร็ว โดยใช้ก่อนนอน จะได้ผลดีที่สุด

ขอบคุณมากคะ. คุณฟ้าละเอียดมากเลย
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-16 11:43:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โก๋001 เมื่อ 2012-3-16 00:11
ขอบคุณมากคะ. คุณฟ้าละเอียดมากเลย

จร้า จะใช้อะไรต้องศึกษาก่อนนะคะ ไม่งั้นไม่เห็นผลเครียสแย่
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-19 21:40:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วิตซีของเดอม่าร์ซี มีคุณสมบัติ ดังนี้นะคะ

ประโยชน์สำหรับผิว :
-- ช่วยลดริ้วรอยแห่งวัย ทำให้ผิวตึงกระชับ เรียบเนียน
-- รอยแผลเป็นใบหน้าที่กำลังเกิดและแผลยังไม่หายสนิด และจุดด่างดำ
-- สร้างผิวให้ชุ่มชื้น อมน้ำ ดูมีสุขภาพดี
-- ป้องกันริ้วรอยที่กำลังจะเกิดขึ้น
-- บำรุงผิวพรรณด้วยการให้พลังงานแก่เซลล์ผิว
-- เติมเต็มคอลลาเจนที่หายไป

บรรจุภัณฑ์ :
-- 10 หลอด/กล่อง โดย 1 หลอดมีปริมาณ 5ml

ส่วนผสม :
-- กรดวิตามินซี (Ascorbine Acid) 1,800 mg
-- โคเอ็นไซม์ คิวเท็น (CO Q10) 1,000 mg
-- กรดไฮยาลูโรนิก (Hyaluronic Acid) 300 mg

โคเอ็นไซม์  คิวเทน ( Coenzyme Q10 )  คืออะไร?
โคเอ็นไซม์  คิวเทน คือ วิตามินคิว (Vit.Q) เป็นสารคล้ายวิตามินที่มีความสำคัญอย่างยิ่งต่อการสร้างพลังงานของเซลล์ร่าง กายที่มีความจำเป็นต่อเซลล์ต่างๆ

โคเอ็นไซม์  คิวเทน ( Coenzyme Q 10 )  มาจากไหน?
Coenzyme Q10 เกิดขึ้นเองภายในเซลล์ของอวัยวะที่ต้องการพลังงานสูง เช่น หัวใจ ตับ ไต และยังพบที่เซลล์อื่นๆ อีก เช่น ที่ผิวหนังโดยที่ชั้นหนังกำพร้า และชั้นหนังแท้ แต่จะมีจำนวนลดลงเมื่อมีอายุมากขึ้น นอกจากนี้ยังได้รับจากการรับประทานอาหารจำพวกปลาที่มีไขมันมาก เช่น ปลาทู ปลาซาบะ ปลาซาร์ดีน เนื้อสัตว์ประเภทไก่ ถั่ว เมล็ดธัญพืชที่ไม่ขัดขาวผลไม้เปลือกแข็งผักเช่น บร๊อคโคลี่ ปวยเล้ง

กรดไฮยาลูโรนิก (Hyaluronic Acid)
-- กรดไฮยาลูโรนิกจัดอยู่ในกลุ่มที่เรียกว่าแป้ง (carbohydrate) หรือเรียกว่า polysaccharide
polysaccharide เป็นโซ่ polymer ของน้ำตาลที่ต่อกันยาวๆ โดยน้ำตาลเป็นสิ่งจำเป็นสำหรับสิ่งมีชีวิตไม่ว่าจะเป็นพืช (cellulose) หรือสัตว์ (chitin) จึงเป็นส่วนคัญของพวก cells และ tissues ต่างๆ
การที่กรดไฮ ยาลูโรนิกเป็นโซ่ของน้ำตาลที่ยาวมาก ทำให้มองแล้วถูกเรียกว่า ก๊าก (GAGs) และด้วยความที่เหนียวมากทำให้มีคุณสมบัติในการหล่อลื่นที่ดี ทำให้กรดไฮยาลูโรนิกมีความสำคัญต่อโครงกระดูก ข้อต่อ และกระดูก
กรดไฮยาลูโรนิกที่ได้รับเข้ามาด้วยการกินนั้น ร่างกายไม่สามารถนำไปใช้ได้ เพราะไม่สามารถซึมผ่านกระแสะเลือดโดยตรง
-- ซ่อมแซมเซลล์ผิวที่ถูกทำลาย และเร่งขบวนการหายของแผล
-- เป็นสารออกฤทธิ์ที่สำคัญร่วมกับโคเอ็นไซม์-คิวเท็น (Coenzyme Q10), วิตามิน และสารต้านอนุมูลอิสระอื่นๆ
-- ร่างกายคนเราสามารถสร้าง Hyaluronic acid ได้เอง โดยพบมากที่ผิวหนัง
-- กรดไฮยาลูโรนิกมีลักษณะหนืดข้น ละลายน้ำได้และมีคุณสมบัติอุ้มน้ำได้ดีมาก
-- ลดการสร้างอนุมูลอิสระและช่วยกรองรังสี UV
-- ช่วยชะลอความแก่
-- ช่วยให้ผิวหนังสามารถเก็บกักความชุ่มชื่นได้มากกว่าปรกติหลายเท่า โดยที่ไม่เพิ่มความมันแบบที่ไม่ดี sebum บนผิวชั้นนอก
-- กรดไฮยาลูรอนิคยังช่วยให้รักษาอาการบาดเจ็บของเซลล์ผิวหนังได้เร็วกว่าเดิมถึง 80%
-- ช่วยทำให้ผิวดูเต่งตึงขึ้น (plump effect)
-- สำหรับเซลล์ผิวที่ไม่ได้ติดต่อกับเส้นเลือดโดยตรง กรดไฮยาลูรอนิคนั้นขะช่วยเพิ่มการนำสารอาหารเข้าสู่เซลล์ผิวในส่วนนั้น และยังช่วยกำจัดของเสียออกจากเซลล์เหล่านั้น

ประโยชน์ของวิตามินซีต่อผิวพรรณ
ร่างกายคน เราไม่สามารถสังเคราะห์ วิตามินซีได้เอง แต่จะได้จากการทานอาหารเข้าไป วิตามินซีเป็นสารต้านอนุมูลอิสระที่มีประสิทธิภาพสูง และมีประโยชน์กับผิวหนังคือวิตามินซีเป็นสารต้านอนุมูลอิสระที่ละลายในน้ำ ได้จะช่วยลดริ้วรอยบนใบหน้า และทำให้ผิวเต่งตึงช่วยป้องกันอันตรายจากรังสียูวีของแสงแดด และช่วยให้เซลล์ผิวหนังได้ปรับสภาพคอลลาเจนซึ่งเป็นใยโปรตีนในหนังแท้ ทำให้ผิวดูสวยงาม
1. ช่วยยับยั้งการลำเลียงเม็ดสีขึ้นไปบนผิวหนัง ผิวจะกระจ่างใสขึ้น
2. ช่วยกระตุ้นการสร้างเส้นใยคอลลาเจนจึงช่วยให้ริ้วรอยตื้นขึ้นได้ เมื่อได้รับอย่างต่อเนื่อง
3. วิตามินซี ช่วยปกป้องผิวจากกันรังสียูวีได้
4. ช่วยกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนให้แก่ผิว โดยวิตามินซีจะช่วยซ่อมแซมเนื้อเยื่อผิวที่เสื่อมโทรมให้ค่อยๆ สร้างเนื้อเยื่อใหม่ขึ้นมาแทนที่

สนใจกลูต้า  CG3000 อะคร้า  เป็นคนที่ขาวอยู่แล้วคิดว่าเหมาะสมไหนคร้า  อยู่เชียงใหม่สามรถไปฉีดได้ที่ไหนคร้า  ขอบคุณคร้า
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 14:18:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย waenwaen เมื่อ 2012-3-20 12:43
สนใจกลูต้า  CG3000 อะคร้า  เป็นคนที่ขาวอยู่แล้วคิดว่าเห ...

GC3000 ให้ผลในเรื่องผิวเหลือง มากกว่าขาว ไม่แนะนำคนที่ขาวเหลืองอยู่แล้วค่ะ

ที่เชียงใหม่มีที่ฉีดให้อยู่ค่ะ
พี่ฟ้าครับผมสนใจตัวที่เป็นเซ็ตอะครับตัวcompletที่รวมแล้ว3200อะ แต่ผมเห้นราคาตัวมิกซิ่ง3600 ผมเคยฉีดมิคซิ่งมาแล้วอะไม่ขาว(ซื้อที่อื่นนะคับ)ไม่รู้เพราะยาปลอมหรืออะไรเห็นพี่เคยบอกว่าตัวนี้มันโอเว้อโดส ผมสนใจจะลองสั่งของพี่อยู่พี่พอจะแนะนำเป็นตัวไหนดีครับระหว่างสองตัวนี้อะ แล้วมีที่ฉีดให้ไหมครับผมอยู่ลาดพร้าว 122 อะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 12:10:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย win31 เมื่อ 2012-3-21 00:24
พี่ฟ้าครับผมสนใจตัวที่เป็นเซ็ตอะครับตัวcompletที่รวมแ ...

มีที่ฉีดลาดพร้าว 101 ค่ะ

ตัวกลูต้าจะช่วยลดการสร้างเซลล์เม็ดสี เมื่อใช้แบบโอเวอร์โดส

ไม่สามารถสร้างเซลล์สีผิวขาวขึ้นมาได้

ทำให้ผลที่ได้จะดีขึ้นมาเพียง 1 - 2 เฉดผิวจากเดิมเท่านั้น

แต่สิ่งที่ได้มากๆ คือ ความสว่าง มีน้ำมีนวล เรียกว่าออร่าของผิวนั่นเอง

ซึ่งตัวคอมพรีสจะเด่นกว่ามิกซิ่งเมื่อใช้ทุกๆ 3-4 วันครั้ง

ผิวแบบ Win31 อาจต้องใช้คอมพรีสค่ะ

แสดงความคิดเห็น

พลาเซนต้า แค่ทำให้ผิวขาวไวจากกลูต้าไวขึ้น รูขุมขนเล็ก เป็นต้น  โพสต์ 2012-3-22 16:32
พลาเซนต้าช่วยออร่า กับ ผลัดเซลล์ จะใช้หรือไม่ก็ได้  โพสต์ 2012-3-22 16:32
จำเป็นต้องฉีดคูุ่กับพลาเซนต้าไหมคับ  โพสต์ 2012-3-22 13:30
สนใจฉีดผิวขาวคะ แต่ไม่เคยฉีดมาก่อน รบกวนคุณฟ้าช่วยแนะนำด้วยคะ อยากได้เป็นเซตคะ

มีที่ฉีดมั้ยคะอยู่แถวพระราม2

โทรมาสั่งได้เลยค่ะ 082-338-2656 ค่ะ  โพสต์ 2012-3-22 16:33
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 23:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย takrom เมื่อ 2012-3-21 21:15
สนใจฉีดผิวขาวคะ แต่ไม่เคยฉีดมาก่อน รบกวนคุณฟ้าช่วยแ ...

พระราม 2 มีค่ะ

ผิวคล้ำแบบไหนค่ะ ขอข้อมูลด้วยนะคะ น้ำหนักตัว เป็นต้นค่ะ

ผิวออกเหลือง ผิวค่อนข้างไวต่อแสง น้ำหนัก 46 ก.ก.  โพสต์ 2012-3-22 18:36
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 19:52:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำตัวนี้ค่ะ กรณีแก้ผิวไหม้จากแสงแดด

แต่ให้ใช้ทุกๆ 4 วันนะคะ

วิธีใช้ : นำคอมพรีส 1 ขวด ผสมเข้ากับ วิตซีเดอม่าร์ซี 1 แอมป์ ฉีดเข้าทางหลอดเลือดดำทุกๆ 3-4 วันครั้งในเดือนแรก จากนั้นใช้สัปดาห์ละ 1 ครั้ง

คำเตือน : เพื่อลดอาการปวดหัวจากความเข้มข้นของผลิตภัณฑ์ควรเจือจางด้วยน้ำกลั่นสำหรับฉีดทำละลายยา 10-15 ml หรือฉีดแบบให้น้ำเกลือ

ประกอบด้วย
-- Kuhra Vitae Complette 1 กล่อง (10 แอมป์)
-- Derma C 1 กล่อง (10 แอมป์)
-- Lucchini Human Placenta 1 แผง (10 แอมป์)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tangkwazazaa เมื่อ 2012-3-24 10:37

ช่วยแนะนำวิตามินC ที่จัดโปร ใช้แล้วเห็นผลกับผิวกวาที่สุดให้หน่อยค่ะ เป็นคนผิวขาว(แต่อยากให้ผิว*ขาวใส* เปล่งปลั่ง อมชมพูค่ะ)
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 16:11:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tangkwazazaa เมื่อ 2012-3-24 10:30
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tangkwazazaa เมื่อ 2012-3-24 10:37

ช่วยแนะน ...

วิตซีที่เน้นผิวขาว จะเป็น เดอม่าร์ซี หรือตัว ลูมิสเตอร์ค่ะ

ราคาไม่แพงแถมปลอดภัยในระยะยาวด้วยนะคะ
ไอ้ตัว NC24 New Collagen มันแตกต่างกับ2ตัวแรกที่พี่บอกมาอย่างไงหรอกค่ะ
คืออยากจะถามงะค่ะ  พี่ที่รู้จักเค้าบอกว่าคนฉีดกลูต้า ตายไป4 คนละคือกัวงะค่ะ

แต่ก็อยากฉีด  ละที่เค้าตายนี้เกิดจากอาการแพ้หรอค่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-26 11:39:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tangkwazazaa เมื่อ 2012-3-25 02:25
ไอ้ตัว NC24 New Collagen มันแตกต่างกับ2ตัวแรกที่พี่บอกมาอย่า ...

ส่วนผสมแตกต่างกันค่ะ

วิตซี NC จะเน้นไปที่การสร้างเลือดฝาด ทำให้เหมาะกับคนที่ต้องการชมพูๆ ขาวๆ ใสๆ

แต่โรสทำให้ผิวเนียนขาวใส ไม่มีสิวค่ะ

ส่วนวิตซีฟอร์ตจะกลางๆ

แต่ที่ดีสุด คือ เดอม่าร์ซี ค่ะ ที่ได้ทั้งผิวใส ขาวมีออร่าค่ะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-26 11:41:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย enjoy110 เมื่อ 2012-3-26 08:48
คืออยากจะถามงะค่ะ  พี่ที่รู้จักเค้าบอกว่าคนฉีดกลูต้ ...

ลองขอ ชื่อ นามสกุล คนที่เขาบอกว่าตาย แล้วไปตรวจสอบจริงๆ ว่าตายจริงไหม เพราะอะไร

ในทะเบียนมีอยู่ค่ะ ว่าตายเพราะกลูต้าจริงไหม

คนที่เขาไม่ชอบเขาก็ต่อว่า ต่อขาน แต่เรื่องจริงเท็จยังไง เราควรตรวจสอบด้วยค่ะ

ฟ้าฉีดมา 3 ปี แล้วยังไม่มีอาการของคนใกล้ตายเลยค่ะ
ถ้าฉีดครั้งแรกแล้วเป็นคนผิวคล้ำฉีดตัวไหนดีอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้