ดู: 3235|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

*วันนี้ถึงคิว โบท็อกหมอ จรัสพลค้าบบบบ*

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้นัดหมอจรัสพลแว้ว เป็นกำลังใจให้ด้วยเนอ้ๆ
เป็นกำลังใจคราฟ..รอรีวิวนะคราฟ
ไม่เจ็บเรยค่ะ หมอมือเบามาก

แสดงความคิดเห็น

รอชมความเปลี่ยนแปลงน่ะค๊า........  โพสต์ 2012-2-29 09:28
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-29 19:45:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรียบร้อยไม่ถึง 10 นาทีเล่น เร็วมากกก เหมือนไม่คุ้ม555
แต่ผม กะหมอ ณภากุล น่ะคับ หมอจรัสพลต้องรอคิวชั่วโมงนึงเลยขี้เกียจรอ คิดว่าหมอน่าจะเก่งเหมือนกัน
หมอผู้หญิงจัดให้ผม 70 ยูนิต โอ้วแม่เจ้าาา น่าเราก้อไม่ได้บานเลย จัดหนักให้เราเอา ก้อเอา เลยจัดเตม 70 ยู
หมอมือเบาจิงๆๆ ไม่รุ้สึกเลย ฉีดรัว จึกๆๆ เสด จ่ายตัง 8750 ตัวเบา555 นัดดูผล อีกหนึ่งเดือน
(งง อย่างนึงหมอชอบบอกว่า อยากได้หน้าแบบ บอย ปกร ไหมผมก้องง ไม่เคยเหนตัวจิง เหนแต่ในทีวี เราว่าเค้าหน้ากรามใหย่เหมือนกันน่ะ เลยบอกไม่เอา 555)
เราไปฉีดมาเมื่อศุกร์ ไวมากเหมืิอนกันฉีดกับหมอจรัสพลเองเลย
แอบกัวไม่ยุบเหมือนกัน ถามหมอว่ากล้ามเนื้อหรือไขมัน
หมอบอกกล้ามเนื้อ จับไป 25 กับ 35 หมอบอกว่ากล้ามเนื้อไม่เท่ากัน
แต่ทำไมหมอนัดเราตั้ง 3 เดือนอะเจอกันอีก 8 กย.
เราทำมาแระ ไม่มีอะไรต่างจากเดิมเลย เซ็งมาก
แล้วหน้าลดไปเยอะมั้ย
จขกท รบกวนอัพเดทหน่อยค่ะ ฉีดมาแล้ว ลดบ้างมั๊ยคะ
กำลังจะไปทำล่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้