ดู: 26930|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอก้องเกียรติ ที่อุบลราชธานีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกกับคุณหมอก้องเกียรติ ที่อุบลราชธานีคะ  ได้ 4  สัปดาห์แล้วคะ   คุณหมอใจดีมากคะ  เป็นกันเอง   ไม่ชํ้า  ไม่เขียว  เลยคะ  แค่บวมนิดหน่อย  แน๋มแอบแต่งหน้าตั้งแต่วันที่ 2  เลยคะ
ก่อนทำนะคะ

หลังทำคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

บอกได้คำเดียวว่า"น่ารัก"
ทำที่เดียวกันเรย แต่เค้าทำได้จะห้าเดือนแร้วแหละ ก้อโอเคไม่เขียวไม่ช้ำ แต่บางคนก้อแอบเอียงนิด ๆ พี่ๆ ที่ทำงานไปทำก้อเอียงทุกรายต้องกลับไปแก้
น่ารักดีค่ะ จมูกทรงสวยเป็นธรรมชาติ
น่ารักจังค่ะ
สวยจังอ่ะ อยู่อุบลเหมือนกัน ตัวเองทำเท่าไหร่จ๊ะ
น่ารักมากค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-9 23:30:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนั้นทำช่วงโปรคะ  7900  ซิลิโคนนิ่มนะคะ  ^^
สาวอุบลน่ารักอ่ะ/สวยเชียว
ทำได้กี่วันแล้ว เราไปทำมา  4 -5 เดือนละ จับดูมันแข็ง ลองเปรียบเทียบ กับ ของเพื่อนที่ทำจากที่อื่น ของเค้านิ่ม และ บิด บี้ ได้ด้วย แต่เราจับโยก ยัง ลำบาก ของเราไม่มีปัญหาเรื่องเอียง
ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
บอกได้ คำเดียว..ว่าสวยมากๆเลยค่ะ... เข้ากับใบหน้ามากๆดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตอนนี้ราคาเท่าไรคะ
เห็นช่วงเดือนนี้มีโปรเหลือ5900฿เท่านั้น ซิลิโคนนิ่มจริงป่ะคะ กำลังหาข้อมูลของหมอในอุบล ระหว่างหมอก้องเกียรติกับหมอศุภชัย
ทรงจมูกกำลังดีเลยค่ะ
ทรงสวยค่ะ เหมาะกับหน้าเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้