เจ้าของ: LittleDarling
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว ทำจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ ณ เลอลักษณ์ ~

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ เราอยากไปแก้ที่นั่น แต่ไม่รู้จะโอป่าว หมอเขาให้คำปรึกษาดีไหมคะ
ชอบทรงจมูกของ เลอลักษณ์ มากๆ เรยค่ะ เพื่อนก็ทำที่นี่ ทรงสวยมาก ๆ ๆ
โครตต สวยเลยคับบ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-5 20:18:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นผลที่คุณทำกับเลอ๚เหมือนเราเลย คือทำแล้วไม่บวมมาก พักฟื้นแค่ไม่กี่วัน เราเข้าใจคุณดีฺเลยว่าเครียดแค่ไหน ทำกับหมอกิตติศักดิ์ใช่มั้ยคะ เรานอนปกติเลยทุกวันนีี้้ นอนเอึยงข้างบ่อย เตรียมใจไว้เลย แล้วคุณไปแก้ที่ไหนราคาเท่าไหร่คะ บอกเราหลังไมค์ก็ได้ถ้าไม่สะดวกตรงนี้
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-5 20:41:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปปัจบันค่ะ 5/8/12 8 เดือนย่างเก้าเดือนแล้ว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
คลิกเข้ามาเพราะรูปเจ้าของกระทู้ล้วนๆเลยค่ะ น่ารักม๊ากกกกกก
สวยมากเลยค่ะ จมูกก็ดูเป็นธรรมชาติมากเลยจ้า
น่ารักจังขอดูภาพตรงๆด้วยได้ไหมอ่
สวยมากมายอ่ะ ดูน่ารักมากเลยค่ะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 00:13:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตรงค่ะ เป็นคนไม่ค่อยถ่ายรูปเท่าไหร่

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 10:11:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะสังเกตได้ว่าหน้ามีมิติขึ้นค่ะ ตรงหัวตาจะมีสันปรากฎ รูป ก่อน-หลัง

x
ไปทำมาเท่าไรค่ะ สวยงามมาก

แสดงความคิดเห็น

12,900 บาทค่ะ  โพสต์ 2012-8-15 10:53
สวยมากเจ็บไหมค่ะ แล้วบวมนานป่าว
หน้าตาน่ารักจังเลยค่ะแบ๊วๆ แถมเซ็กซี่ด้วย จมูกกลังทำทรงสวยมากค่ะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-15 18:19:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yungziiz เมื่อ 2012-8-15 15:22
สวยมากเจ็บไหมค่ะ แล้วบวมนานป่าว

เราไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะทานยาตามที่หมอให้มาจนหมด ทำที่นี่บวมแค่ สามวันค่ะ หน้าไม่เป็นสิงโตด้วย ไม่มีเลือดเลย แต่หมอจะเน้นทำให้เป็นธรรมชาติ ไม่โด่งมาก
บริการดีจริงรึป่าวค่ะ
น่ารักมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้