ดู: 30785|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เป็นทอมคับ อยากตัดหน้าอกออก ทำที่ไหนดี ราคาเท่าไหร่

[คัดลอกลิงก์]
ไม่อยากรัดสเตย์ มันทำอะไรไม่สะดวกเลย เป็นคนหน้าอกเล็กอยู่แล้ว รัดไม่ค่อยอยู่ชอบเลื่อนหลุด อยากตัดออกไปเลย ไปทำที่ไหนได้บ้างคับ ราคาประมาณเท่าไหร่
ไม่ได้ว่าเดินเข้าไปแล้วหมอจะตัดให้ได้เลยนะคะ ต้องมีการทำแบบทดสอบทางจิตวิทยาก่อนด้วย
เราเคยเห็นที่ประตูน้ำโพลีคลีนิคทำนะ หมอเทพท่านทำให้นะ เดินสวนกันตอนนั้นเค้าเอาออกเสรฺจแล้ว แต่ เรา เพิ่มมาเอาเข้า อิอิ
โห...อย่าทำเลยนะคะ จริงๆ เราเป็นดี้ค่ะ แต่ชอบทอมมีหน้าอก ชอบแบบธรรมชาติค่ะ 55 เราว่าหลายๆคนก็คิดแบบนี้นะ น่ารักกว่าเยอะเลยค่ะ แต่เรื่องศัลหน้านี่แล้วแต่ความสุขเลยจ้า
ที่ยันฮีรับทำนะคะ เราเคยพาอาเราไป (อาเป็น ผญ นะ แต่ใหญ่เกินเลยอยากลด)

หมอบอกว่าเอาออกได้ ไม่เป็นแผลเป็นใหญ่กว่าเวลาเสริม ต้องมารักษาแผลเป็นที่หลังอีกที

อาเราไปถาามเมื่อ 2 ปีก่อนมั้ง 6 หมื่นบาทค่ะ

แต่สรุปก็ไม่ได้ทำนะ ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 21:19:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ขอบคุณทุกๆ ความเห็นนะคับ
ที่อยากทำเพราะ เราเล่นกีฬา เวลาวิ่ง กระโดด และตอนตีลังกา มันทำให้สเตยหลุด บ่อยมากๆเลย นี่คือปัญหา
และ ถ้าทำข้อสอบจิตวิทยา มั่นใจเลย เพราะเคยทำแล้ว เคยถามที่เชียงราย 40000 แต่ไกลเกิน ไม่มีไคไปเป็นเพื่อน
ถ้าทำข้อสอบจิตวิทยาผ่านแล้ว เค้าจะผ่าตัดให้เราเลยป่าวคับ แล้วค่าผ่าตัดประมาณเท่าไหร่คับ
ถ้าเป็นคนหน้าอกเล็กอยู่แล้ว แนะนำ ใช้เจลลดหน้าอก ก็ได้ครับ ไม่จำเป็นต้องตัด เพราะเป็นคนเล่นกีฬาอยู่แล้ว จะช่วยให้กระชับครับ
ที่ รพ. ตำรวจ คับ 45000 แผลสวยซ่อนแผลดี..สนใจคุยกันหลังไมค์ได้. เราก้อพึ่งตัดไป^^

แสดงความคิดเห็น

ขออนุญาติ แจ้งไอดีไลน์ใหม่นะคับ .smind. (มีจุดหน้าหลังนะคับ) สำหรับสอบถามรายละเอียดเรื่องการตัดหน้าอก. ยินดีให้คำปรึกษา  โพสต์ 2016-7-27 10:50
ขอโทษน่ะคับทำยุที่ไหนคับแล้วตอนนี้ราคายังเท่าเดิมไมคับอยากทำแล้วต้องนัดอะไรไมคับพอดีวาตอนนี้ยุต่างประเทศหน้าจะกลับกลางปีหน้าต้องเตีอมอะไรบ้างคับ  โพสต์ 2015-12-25 03:27
ขอโทษน่ะคับทำยุที่ไหนคับแล้วตอนนี้ราคายังเท่าเดิมไมคับอยากทำแล้วต้องนัดอะไรไมคับพอดีวาตอนนี้ยุต่างประเทศหน้าจะกลับกลางปีหน้าต้องเตีอมอะไรบ้างคับ  โพสต์ 2015-12-25 03:27
เราสนจัยขอข้อมูลได้มั้ย แอดไลน์้เราก้อpat151979 ขอบคุน  โพสต์ 2015-12-10 02:10
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้