ดู: 4543|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รบกวนช่วยดูปากให้หน่อยค่ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
     สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ ค่ะ อยากจะรบกวนถามความเห็นของเพื่อน ๆ ค่ะ
เป็นคนปากไม่ได้ใหญ่อะไรมาก แต่ปากด้านล่างห้อยอ่ะค่ะ แต่เวลายิ้มก็ดูโอเค แต่เวลาทำหน้าปกติ ปากมันห้อยลงมา
ดูแล้วไม่สวยเลยค่ะ เลยอยากจะไปทำ ปากล่างให้มันเล็ก และไม่ให้ห้อย...   รบกวนดูให้หน่อยค่ะ ว่าไปทำดีไหมค่ะ

ปัญหาเดียวกับพี่เลยค่ะของพี่ปากบนก็เจ่อๆปากล่างก็ห้อย(คล้ายๆปากของ พีช ภัทรศยา แฟนเต๋ออ๊ะค่ะ)คนอื่นๆก็บอกว่าก็ดูโอเคแล้วแต่ในใจเราไอ้เรื่องปากห้อยเนี้ยะมันเป็นปมด้อยตั้งแต่เด็กอ๊ะ(เวลาถ่ายรูปไม่เคยหุบปากเลยต้องยิ้มตะลอดดดด ไม่อยากให้เห็นปากห้อยหุๆแต่พี่ตัดสินใจทำนะ(ตอนนี้ได้คิวกับหมอภูแล้วจะได้ทำเดือนเมษาโน้น คิวหมอยาวมากกกก)
แอบมีกลัวๆอยู่เหมือนกันกลัวว่าถ้าตัดปากเนื้อปากออกไปกลัวว่ามันจะมีช่องว่างระหว่างปากมากขึ้นทำให้ปากบนเราดูเจ่อหนักขึ้นกว่าเดิมหรือเปล่าก็ไม่รู้^_^ แต่คิดล่วงหน้าไว้แล้วว่าถ้ามีปัญหาก็ค่อยไปแก้ด้วยการฉีดสารเติมเต็มพวกคอลาเจนเอาที่หลังแหะๆ
แอบมีนอยๆเพราะตามดูรีวิวรุปปากของเพื่อนๆในนี้ ส่วนมากมีแต่คนไปทำปากบนให้เจ่อๆกันไม่ค่อยเห็นมีเคสปากห้อยอย่างเราเท่าไหร่เลยอ๊ะ^_^

แต่ปากของน้องก็สวยเข้ากับหน้านะค่ะ(แต่อย่างว่าถ้าน้องคิดว่าปากห้อยมันเป็นปมด้อยของเราก็ไปทำเถอะ
ถ้าทำกับหมอเก่งๆพี่ว่าน้องสวยเป๊ะแน่นอนค้าา^_^
เเต่เราว่าปากเทอสวยอยู่เเล้วนะ
ปากสวยอยู่แล้วนะคะ
สวยแล้วไม่ต้องทำก็ได้นะเราว่า
อย่าทำเด็ดขาด นะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 11:49:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่ช่วยแสดงความคิดเห็น คงไม่ไปทำ เพราะกลัวว่าถ้าทำแล้ว ไม่รู้ว่าเป็นยังไง ถึงทำคงรอคิวไม่ไหว

เดือนหน้าต้องบินไปนอกแล้ว คงไปใช้เวลาตัดสินใจอีกทีค่ะ

ขอบคุณค่ะทุกคน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-10 11:53:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ... ลืมถามไป อยากทำจมูกเหมือนกัน เห็นหลายคนไปเติมปลายจมูกด้วยหลังใบหู เนี่ย น่าสนใจมากกก
แต่ว่าคงไม่ทำเลย เพราะคุณแม่บอกว่ารอให้แก่กว่านี้อีกหน่อย   แล้วค่อยไปทำ สักปีหน้า คงแก่แล้ว ต้องหาหมอเก่ง ๆ ที่ทำปลายจมูกสวย ๆ ถ้ารุ้จักคุณหมอท่านไหนช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ จะได้ศึกษาข้อมูลไปก่อน

ขอบคุณค่ะ
เค้าว่าสวยอยู่เเล้วนะค่ะ
ปากเดิม เซ๊กส์ซี่แล้วค่ะ อย่าทำเลย
กำลังจะพูดอยู่เชียวว่าจมูกสวย นี่ทำมาแล้วใช่มั้ยคะ จะไปเสริมปลายอีกเหรอ เราว่าสวยแล้วนะ
ดูสวยอยู่แล้วนะคะ  เราว่าเซ็กซี่ดีนะ  สวยแล้วแระ
สวยแร้วค่ะ ดูเซ็กซี่ดี ไปทำอย่างอื่นดีกว่าค่ะ ^^
สวยแล้วจ้า เราไปทำมาแล้ว แต่กำลังจะไปแก้เพราะมันไม่บางอ้ะค่ะ ของตะเองสวยอยู่แล้วไม่ต้องทำร่อกค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 00:34:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MuWan21 ไม่ได้ทำจมูกเลยค่ะ เป็นของจริง ที่สุด แต่เคยไปฉีดฟีลเลอร์ เสริมปลายประมาณ 1 ปีแล้วค่ะ
มันยุบไปแล้วค่ะ แต่ตอนที่ฉีด มันไม่ได้แตกต่าง หรือเปลี่ยนไปเลยค่ะ เลยอยากให้ปลายออกมามากกว่านี้ค่ะ
ปากพี่อ่ะสวยแล้ว ดาวเป็นคนปากหนาทั้งล่างกับบน เลยตัดสินใจทำปากบางบนล่าง พอไปหาหมอแกไม่อยากให้ทำปากล่าง ดาวก็แย้งหมอไปว่าทำแค่บนมันก็ไม่เท่ากันนะสิคะ หมอเลยบอกว่า ทุกคนปากล่างจะหนากว่าปากบนเป็นเรื่องปกติคะ สบายใจได้เลย ปากพี่สวยอยู่แล้ว อย่าไปว่ามันหห้อยเลย
เราว่าหน้าเป๊ะแล้วนะค่ะ ถ้าคิดจะทำจริง โชคดีก็สวยขึ้น โชคร้ายก็หมดสวยเลยนะ เราว่าถ้าดีอยู่แล้วอย่าไปทำเลยค่ะ ทุกอย่างโอหมดแล้ว แค่จมูกดั้งไม่โด่งมาก แต่มันสวยธรรมชาติแล้วก็เข้ากับหน้ามากด้วยค่ะ ส่วนปากเราว่าsexyดี
คุณน้องโบว์ข๋า มาทำอะไรแถวนี้ ไม่ต้องทำไรแล้วคร่ะคุงน้อง สวยจนพี่ตามไม่ทันแล้วว
สวยแล้วอีกเสียงนึ่งจ้า อย่าทำเลยนะ เป๊ะจ้าเชื่อเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้