เจ้าของ: tor_play
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยผมเลือกปากบางในแบบผู้ชายๆหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีภาพปากคุณประกอบด้วยเหรอครับ จะได้รู้ว่าเข้ากับคุณหรือเปล่า ชอบทั้งสามภาพครับ มีเสน่ห์ไปกันคนละแบบ
แบบที่ 1 กำลังเปนที่นิยม มากคร่ะ และดูเดกด้วย ย
ปากรูปกระจับ ต้อง 1 ครับ ^^
สาม ครับดูเล็กๆบางๆเซ็กซี่ดีน่ะผมว่า
ชอบแบบที่ 1 แต่กดโหวตแบบที่ 2
ไม่รู้สิ คิดว่าแบบที่หนึ่งนี้ ถ้าทำแล้วมันต้องทำข้างล่างให้รับกับข้างบนหรือเปล่า
แบบสามดูแมน เป็นผู้ชายครับ แต่แบบที่หนึ่่งจะดูแบบแอบน่ารักไปนะครับ
ถ้าดั้งโด่งคางแหลมผิวขาวจั๊ว เอาแบบที่1คับ
ถ้าหน้าธรรมดา เอาแบบที่2หรือ3คับ
ผมว่าแบบที่2มันดูธรรมชาติแล้วก้อเข้ากับหน้าสุดแล้ว
ผมว่า รูปปากแบบที่ 1 สวยดี แต่มันจะดูหวานๆนะ
ถ้าส่วนตัวผมเลือกทำเอง ผมเอา 3 อ่ะครับ ผมชอบดูให้มันออกมาแมนๆหน่อย :)
แบบ 2 หล่อ จริงๆค่ะ แบบแรกมันดูผู้หญิงไป จริงๆนะคะ
แบบที่ 2 สำหรับแมนๆ ก้อน่ารักสมชายดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armchairarm เมื่อ 2012-5-22 05:51

แบบที่ 1 ดู มาตราฐานดี
ทำมาแล้ว รูปที่1 เลยที่ผมให้หมออ่ะครับ
2 ดูแมนๆ
ก่อนจะเลือกปากเราต้องดูฟันก่อนครับว่าฟันเราเป็นแบบไหนถ้าเรียงกันเลือกแบบ1
ถ้ามียื่นสองสี่นิดนึงแล้วที่เหลือฟันซี่เล็กให้เลือกอัน3
ถ้าฟันสองสี่แรกใหญ่และที่เหลือฟันเล่มใหญ่เรียงมาให้เลือกอันที่2 ครับ
ถ้าดูจากภาพผมชอบแบบที่ 3 ครับ สวยดี
แบบ 3 โลด
ผมชอบแบบที่ 3 ครับ
ทำทั้งทีต้องแบบ1ค่ะ.....น่ารักสุด
ชอบแบบสามครับ แนวฝรั่ง ถามตัวเองว่าอยากหน้าฝรั่งหรือเอเชีย เกาหลีนะครับ อิๆ
ถ้าชายแท้ๆ ผมจะไม่เลือกแบบที่ 1 เด็ดขาดครับมันเซ็กซี่เกินไป ก๊ากกก
ผมชอบแบบที่ 2 เกาหลีมากครับ
1 ณเดชชช
แบบที่2สวยแบบธรรมชาติมากดูไม่รู้ด้วย
โหวตแบบ2 คะ

แบบ 1 สวยดีแต่ว่าเหมือนปากผู้หญิงอ่ะคะ
แบบปากที่2 ปากพี่ท็อป บิ๊กแบง เราว่าสวยดีนะคะ เราอยากได้จมูกแบบพี่ท็อปด้วยแหละค่ะ ^^ ใจเย็นๆค่อยๆเลือกเอาที่เข้ากันหน้าที่สุดแล้วกันนะคะ ทำมาแล้วเอามารีวิวให้ดูบ้างนะคะ โชคดีค่ะ
แบบที่หนึ่งคัฟ ผมก็ชอบ กะว่าจะไปทำเหมือนกันมันจะออกมาแบบนี้รึป่าวอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้