ดู: 1169|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวเดือนมกราคม แล้วอยากแลกกับเดือนกุมภาพันธ์ มั้งค้าบ?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับ ผมสมาชิกใหม่นะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยก๊าบ
พอดีผมก็ติดตามเว็บนี้มาพอสมควร
บวกกับอยากทำจมูก อัพดั้งมานานและ
ก็เลยตัดสินใจที่จะทำกับหมอเฉลิมเลยอ่ะคับ
(ยังไม่ได้ปรึกษาอารายเลยอ่า ไม่รู้ใจง่ายไปเปล่า เหอๆๆๆ)
แต่ดูจากเพื่อนๆที่ทำกันกับคุณหมอ ก็ออกมาดูดี หล่อ สวย กันทั้งนั้นเลยคับ
ก็เลยตัดสินใจ ทำเลยๆๆๆ หุๆๆๆ
แต่ผมไปช้าวันเดียวเองอ่าคับ หลังจากที่เปิดให้จองรอบใหม่ (ผมไปวันที่ 3 พ.ย.)
คิวไปถึงเดือน กุมภา แล้วอ่าาาาาาาา
ผมก็เลยนัดวันที่ 15 กุมภาพันธ์ อ่ะคับ
จริงๆผมก็นัดไปก่อนอ่ะคับ ยังไม่ได้ลางานเลย (ไม่รู้จะลาช่วงนั้นได้ไหมอ่ะคับ)
งานผมจะลาพักร้อน ค่อนข้างยากอ่าคับ จะกระทบพอสมควร
แล้วเค้ามีช่วงวันหยุดปกติให้ตอนช่วง 18-19-20 มกราคมอ่าคับ
เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะคับ.............
คือว่า ผมอยากหาคนใจดี ช่วยแลกคิวกับผมหน่อยได้ไหมคับ???
ใครที่ได้คิววันช่วง 18 - 21 ม.ค. ช่วยแลกคิวกับผมหน่อยได้ไหมค้าบบบบบบ???
คือผมไม่ได้อยากทำเร็วขึ้นแต่อย่างใดนะคับ คือผมเมื่อไหร่ก็ได้ แต่มันกระทบกับงานจริงๆคับ
ใครใจดีช่วยผมได้บ้างค้าบบบบบบ

ปล. แอบเห็นพี่เอ ที่เป็นคนแรกๆที่เป็นแรงบันดาลใจให้กับผม ด้วยอ่าคับ อิอิ

ขอให้มีคนใจดีมาช่วยผมด้วยเทิ้ดดดดดดด สาธุ

แอบหวังๆๆๆ
งั้นทำไมไม่จองช่วง 27-29 ก.พ. ล่ะครับ ช่วงนั้นมันวันหยุดต่อกัน วันมาฆูชาอ่ะครับ
ไม่จำเป็นต้องเร็วขึ้น แล้วก็ตรงวันหยุดที่ไม่ตองลางานด้วย พี่ว่ายากหน่อยนะ ที่จะแลกคิวได้
เพราะทุกคนก็รอมาจนป่านนี้แล้ว ใครก็อยากทำกันเร็วๆ แล้วทั้งนั้นล่ะครับ ... ไม่งั้นจะเต็มภายในวันเดียวเหรอ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-5 01:10:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้