ดู: 37598|ตอบกลับ: 82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ผลจากการขูดซิลิโคนเหลวที่คาง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Memiesocute เมื่อ 2012-1-22 20:51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Memiesocute เมื่อ 2012-1-22 20:49

เนื่องจากเราได้โพส ไว้เมื่อปีที่แล้ว หลังจากที่เราหาเรื่องใส่ตัวและใจร้อนแก้ไข ไม่มีข้อมูลที่ดีพอให้ตัวเอง
เลยต้องเป็นผลที่ต้องให้ตามแก้ไขและเจ็บตัวอีก เข้าเรื่องเลยนะ
             เมื่อ 12 ปีก่อนเราได้ฉีดซิลิโคนเหลวที่คาง กับหมอรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่เรียกตัวเองว่าหมอนิตยา ที่ฉีดอยู่ที่แจ้งวัฒนะ
แรก ๆ ก็สวยไม่เบี้ยวเลยพอใจมาก แต่หลังจากนั้น ไม่ทราบเป็นเพราะด้วยอายุที่มากขึ้นรึเปล่า เรามีความรู้สึกว่าหน้ายาวมาก
โดนเฉพาะที่คางมันชัดมากเกิน
             มีรูปให้ดู

IMG00090-20100930-1942_resize.jpg (75.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 84)

หมอนิตยา กับหมอนก นี่ คนเดี่ยวกันมั้ยนี่   ตัวอ้วน ๆ หน้า แบน ๆ ชอบนุ่งกระโปรสั้น ๆ  ใครมีรูป ช่วยลงให้ดุหน้าหน่อย
เราเจ้าของกระทู้ จำรหัสล๊อคอินไม่ได้ เมล์เก่าก็เลิกใช้ จะเข้ามารีวิว ให้ดูว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้ว สมัครใหม่ก็อัพรูปโพไฟลไม่ได้ งง จริงๆ ใครเก่งๆ บอกเราหน่อยนะคะ
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ไปทำที่ไหนดีแล้วแนะนำด้วยนะคะ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ...สู้ๆๆๆขอให้บุญกุศลที่คุณให้พวกเราเป็นวิทยาทานช่วยให้คุณประสบความสำเร็จกับการเสริมคางครั้งที่จะถึงนี้น่ะค่ะ....เอาใจช่วยค่ะ
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ
ฉีดกับนิตยา เหมือนกันค่ะ เเต่ที่จมูกตอนนี้อยากเอา ออกค่ะ มาหาข้อมูล มีที่เเนะนำไหมค่ะ ตอนนี้ดูๆอยู่ค่ะเก็บตังเ้วย ขอคำแนะนำด้วยค่ ะ ขอบคุณค่ะ
กำลังจะไปขูดคางกับหมอกมล ยูเนี่ยนมอล...ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ
ขอให้หายไวๆนะคะ และขอบคุณที่เอามาแชร์ เราก็เป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาที่คาง และกำรังหาขอมูลเพื่อแก้ ;)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย som27 เมื่อ 2012-11-4 22:50
ต้นฉบับโพสต์โดย som27 เมื่อ 2012-3-22 21:03
เหมือนกันเลยค่ะ เราก็ฉีดมา 10 แล้ว แล้วขูดออก คางก็เป ...

ก็มันเบี้ยวแล้วเบี้ยวอีก 555 ตอนนี้ไม่แหลมก็โอเคล่ะ :)
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ  รูป ปัจจุบันก้อดูโอเคแล้วนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Memiesocute เมื่อ 2012-1-22 21:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Memiesocute เมื่อ 2012-1-22 21:44

แก้ไขครั ...

ขอบคุณค่า เปนกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆ
...เอ่อ...นิตยา(คงไม่ต้องเรียกว่าหมอมั๊งคะ)เมื่อก่อนผิวแกขาวๆ อวบๆหน่อย แต่นั่นก็เมื่อ 12 ปีมาแล้วค่ะ

ปัจจุบันคนนี้ ก็ยังกลับมาฉีดอีกเหรอคะ !!

...เคยไปฉีดเหมือนกัน กัน..นิตยา ที่ แจ้งวัฒนะ เมื่อประมาณ 12 ปีที่แล้ว
ปัจจุบันแก้จมูกไป 2 รอบ และ คางก็ไปขูดออก 2 รอบแล้วค่ะ คางรอบที่ 2 นี้ ก็ยังไม่ได้ตัดไหมเลย
ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่
เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ
โทดนะคะหมอนิดตยาที่เป็นคนอ้วนๆปล่าวคะ ที่มีลูกสาว2คนมาช่วยงานด้วยนะคะ ถ้าคนเดียวกัเราจะเครียดมากเลย เพราะไปฉีดมาเหมือนกันคะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ
g\โทดนะครับแก้ที่หมอเท่าไหร่ครับแล้วทำมาเยอะไหมที่ฉีดไปนะครับช่วยโทรหาที่ 080-5037963 ชื่อเบิร์ทครับร้อนใจอยากปรึกษาครับรบกวนที
หายไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ
ปัจจุบันนี้ก๊สวยแล้วคร๊..ไม่น่ากลัวแล้ว...
เอาใจช่วยน่ะะะ ขอให้หายไวไวเพี้ยงงงงงง
ควรรีบไปปรึกษาคุณหมอด่วนเลยนะ เพื่อนเราก้อเป็นอย่างงี้โดนหลอกให้ฉีดซีลิโคนปั่นเข้าไปในคางสุดท้ายเป็นหนองย้วย ต้องไปให้คุณหมอขูดออก โชคดีที่เจอคุณหมอโอภาส เลอ แบ็งค็อค เค้าแก้ให้ ตอนนี้เพื่อนเราทำคางกะคุณหมอโอภาส สวยก่าเดิมอีก
เอารูปตอนไปทำมาไหม่ไห้ดูด้วยนะคะ สู่ๆ ^^
ก๊อกๆคิดถึงติดตามอยู่นะค๊าาาาาารอคำแนะนำด้วยจ้าาาา
รอเจ้าของกระทุ้อยุ่นะคะเป็นไงบ้างคะหายเงียบเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้