ดู: 2871|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกวันแรกเลือดไหลมะยอมหยุดเลยค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทามจมูกวันแรกทามมัยเลือดมะยอมหยุดไหลสักทีค๊ะ
จะเปนอารัยรึป่าวค๊ะ คัยรู้ช่วยบอกหน่อยนะนะ
ไม่เป็นไรหรอกจ้า. ไหลสิดีจะได้ไม่บวมนาน อย่ากังวลจ้า
ทำกับหมอไหนจ้า
หายเร็วๆนะค่ะ
หมออุดสำลีให้หรือ่ป่าวค่ะ...เราไม่ไหลมากเพราะหมออุดสำลีให้ แป๊บเดียวก็หยุดไหล
เราก้อเป็นหมอไม่ได้อุดสำลีจ้า กลัวจะเป็นอะไร
ดีครับเลือดไหลจะได้ไม้ช้ำมากไม่บวมมากครับ.....จะไหลในช่วง2ชั่วโมงแรกครับ
เด๋วก้อหยุด...ขอให้สวยๆนะครับ
เราไหลมาสองวันเระ วันนี้เลือดมั้ยไหลแต่น้ำเหลืองไหลอ่ะ งงจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย poknarakcom เมื่อ 2012-6-4 09:11
เราไหลมาสองวันเระ วันนี้เลือดมั้ยไหลแต่น้ำเหลืองไห ...

อุ้ย!ไปถามคุณหมอหรือยังคะ ว่าเป็นอะไรหรือเปล่า ตอนนี้เป็นยังไงบ้างอ่ะค่ะ
ดีแล้วค่ะที่เลือดไหลจะได้ไม่คลั่ง
ไม่บวม เยอะแบบเรา เลือดไม่ไหลมันอุดอยู่ข้างใน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้