12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: rose23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนบรูปที่ทำ2อาทิตย์สวยไหมวิจารกานหน่อยนะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 13:32:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
25# kaszuka

ขอบคุณค่ะแหมขนาดนั้นเลยหรอ ไม่สวยหรอกจ้า ธรรมดาจ้า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-7 13:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
24# wayla

คุณหมอ บุญถินบุญรัตน์คลินิกจ้าดีนะคุณหมอทำสวยแต่จมูกโรสไม่โด่งนะเพราะว่าเนื้อน้อยคุณหมอทำไม่ได้ทำได้แต่เสริมตรงสันตาเฉยๆๆจ้า
บอกได้คำเดียว

โคดสวยเลยคับ

งิงิ
24# wayla

คุณหมอ บุญถินบุญรัตน์คลินิกจ้าดีนะคุณหมอทำสวยแต่จมูกโรสไม่โด่งนะเพราะว่าเนื้อน้อยคุณหมอทำไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย rose23 เมื่อ 2009-11-7 13:33

I'm so sorry that I cannot type in Thai na ka.  I would like to know if the doctor inserted silicone only at the bridge between eyes or down to the nose tip ka?  

I am quite happy with my nose tip, but I have low nose bridge between eyes kha.  Not very sure if the doctor could make a spot correction.  Thanks for your answer na ka.
น่ารักมากมายค่ะ...

โด่งมากไปก้อไม่ดีหรอก...ยิ่งถ้าเปนคนเนื้อจมูกน้อยล่ะก้อ...

ซิลิโคนออกมาทักทายจะยุ่งนะคะ..

เปงกำลังใจหั๊ยน๊า...
สวยๆอย่างนี้ต้องเอารูปมาลงอีกนะครับ
I'm so sorry that I cannot type in Thai na ka.  I would like to know if the doctor inserted silicone only at the bridge between eyes or down to the nose tip ka?  

I am quite happy with my nose tip, ...
ต้นฉบับโพสโดย pandora เมื่อ 2009-11-8 22:48

ผมว่าถ้าใส่ ก็ต้องใส่ทั้งหมดล่ะครับ...

แต่ช่วงระหว่างตาอาจะสูงหน่อย ตามที่ต้องการ

จากนั้นลงมาอาจจะใส่บางๆ เพื่อไม่ให้ปลายจมูกเปลี่ยนไปจากเดิม
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-9 12:36:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ทำแบบโรสเลยค่ะเพราะจมูกโรสไม่ได้เสริมปลายจมูกเสริมแค่ตรงตา บอกคุณหมอว่า เสริมเตี้ยระหว่างตาจ้ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-9 12:37:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
30# OPOR77

จ้าแต่ทำก็อยากโด่งอะจ้า
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-9 12:38:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
28# Touki

จมูกหรอค่ะแต่โรสว่ามันไม่โด่งอะ
Thanks so much for the answers kha... khun neung and khun rose  ...
สวยมากมายคับ.....................
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-10 12:42:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เป็นไรจ้า  โรสว่าผู้หญิงเราต้องดูแลตัวเองและความสวยนะจ้า สู้ๆๆจ้าทำจมูกแล้วเอารูปมาดูด้วยนนะ
โอ้โห!น่ารักมากๆเลยจ๊ะอยากทำบ้างจังแต่ก้อกลัวตอนฉีดยาชาน่ะเขามีแบบยาสลบบ้างมั๊ยค่ะ
สวยดี ค่ะ โด่งได้รูปแบบธรรมชาติ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้