เจ้าของ: Red_JazZY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครบ 2 เดือนกับสมเพชรคลีนิคค่ะ (รีวิวอย่างละเอียดยิบๆ)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆค่ะ
ซิลิโคน 38000 บิดได้รึปล่าวค๊า
ตะเองเค้ามีเรื่องอยากถามหน่อยอะค๊ะ   พอดีเค้าไปทำจมูกมาวันศุกร์ที่ 3 ที่ผ่านมา  อยากรู้ว่าหว่างตาของตะเองเริมยุบวันไหน  กี่วันอะ  เพราะวันจันทร์เค้าต้องทำงานแล้วอะตัวเอง   แล้วล้างหน้าตะเองล้างวันไหนอะ  วันจันเช้านี้ตะเองว่าเค้าจะล้างได้ยังอะค๊า  ขอบคุณล่วงหน้าค๊าคนสวยยยยยยยยยยย  
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 13:59:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kifkeaja เมื่อ 2012-2-4 20:15
ตะเองเค้ามีเรื่องอยากถามหน่อยอะค๊ะ   พอดีเค้าไปทำจม ...

ของเราโชคดีที่แทบจะไม่บวมเลยค่ะ เรียกได้ว่า ทำวันนี้พรุ่งนี้ไปทำงานได้เลย ^^
ส่วนเรื่องล้างหน้า เราล้างประมาณวันที่ 7 หรือ 10 หลังจากวันที่ทำค่ะ
พี่ค่าาา หนูไปทำมาแล้ว 3 วันและทีนี้จะถามพี่ว่า เหมือนปลายมันยังใหญ่ๆๆอยู่ มันจะลดลงอีกใช่มั้ยค่ะ ?

แสดงความคิดเห็น

ลดลงแล้วค่า แต่ว่าปลายยังใหญ่อยู่เลยมันจายุบอีกมั้ยคะ :(  โพสต์ 2012-2-15 18:38
ขอโทษที่ตอบช้านะคะ ลดลงอีกเยอะเลยค่ะ ตอนนี้คิดว่าน่าจะลดแล้วเน๊อะ ^^  โพสต์ 2012-2-15 08:43
สวยมากกกกค่ะ เห็นแล้วอยากไปแก้ที่นั่นเลยยยย 555
ตอนนี้เป็นไงบ้างข๊ะอัพรูปดูด้วยข๊ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย PrinceViolet เมื่อ 2012-2-2 11:24
ซิลิโคน 38000 บิดได้ไหมคับ หรือ ไม่ได้

บิดไม่ได้ค่ะ ใส่มาปีเต็มๆพอดี แบบ 38000 รวมแก้41000คะ
ว้าว ประสบความสำเร็จอย่างแรง สวยจริงๆๆ หมอเดียวกัน ทรงและหยดน้ำคล้ายกันมาก แต่เนื้อเธอรับได้มากกว่า เลยสวยกว่าของเรามากเลย   ตอนนี้เราคิดกำลังตัดปีกอยู่ เธอให้หมอตัดทรงปีกจมูกแบบตามใจหมอจัด  หรือขอตามแบบที่ดีไซด์มา?
สมเพชรเหมือนกัน แต่เหนของพี่แล้ว อยากแก้ใหม่ให้โด่งๆ แล้วเก็บปีกด้วย
จะได้ไปเชียงใหม่ก็เพราะกระทู้นี้ล่ะค่ะ 55 ทำแล้วเหมือนลูกครึ่งแขกเลยค่ะพี่ สวยมากกกก ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ

ขอบคุณค๊าบบบ ^^  โพสต์ 2012-7-17 13:04
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะกับหมอมงคลตอนนี้ วันที่ห้าเเล้วค่ะ ตรงปลายจมูกยังไม่ยุบเลยเหมือนลูกชมพู่มากเลยค่ะ อยากทราบว่ามันจะเริ่มยุบ เเล้วปลายแหลมเหมือนคุนพี่หรือเป่าค่ะ คือหนูเลือกเเบบซิลิโคนเกรดสามหมื่นเเปดน่ะค่ะ เเล้วก้อบอกหมอว่าไม่ดีโด่งเว่อ มันจำเป็นต้องทำให้โด่งเว่อไหมค่ะถึงจะออกมาสวยเเบบนี้่อะค่ะ
เค้าทำมาได้6วันอ่ะหมอสมเพชรเหมือนกันปลายจมูกยังบวมอยู่เรยแต่สันกลับยุบก่อนเลยงง เมื่อไหร่จะยุบไม่รุ
จมูกสวยมากค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 16:13:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบพระคุณทุกๆ ความเห็นมากๆ นะคะ ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้ตัวเองนานมาก แหะๆ
เพื่อนสมาชิกท่านไหนมีคำถามทิ้งไว้เลยค่ะ จะคอยเข้ามาตอบให้ค่ะ

ตอนนี้จมูกอยู่ตัวแล้วค่ะ คงไม่ยุบไปกว่านี้ สำหรับคำถามเรื่องตัดปีก
เราบอกคุณหมอแค่เราอยากตัดปีกจมูกค่ะ แล้วคุณหมอก็จัดการออกแบบนั่นนี่ของคุณหมอเอง
รวมไปถึงออกแบบจมูกด้วยค่ะ เราไม่ได้บอกคุณหมอว่าเอาโด่งนะคะ เพราะเราพอใจพื้นฐานจมูกของเราอยู่แล้ว
แต่เราว่ามันสั้นไป เลยบอกแค่ว่า อยากให้จมูกมันยาวกว่าเดิมแค่นั้นค่ะ

ทั้งหมดฝีมือออกแบบคุณหมอล้วนๆ ^^ ได้แค่นี้ก็พอใจแล้วค่ะ ขอแค่ไม่ต้องขึ้นเขียงเพื่อแก้ไขอะไรอีก

ไม่ชอบโดนเข็มทิ่มจมูกค่ะ เจ็บ >.<!!
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 16:22:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update จมูกปัจจุบันค่ะ

......

กด like  ให้ล้านครั้ง สวยค๊ะ

ขอบคุณมากค่ะ...แอบยิ้มกว้างถึงกกหู 555+  โพสต์ 2012-7-17 13:02
จมูกสวยมากกก ทำแล้วหน้าเด็กขึ้นมากเลยค๊า ^^  โพสต์ 2012-6-20 13:57
พี่คะ ตอนนี้พี่มีรอยแผลเป็นที่ ปีกจมูกมั้ยคะ หนูก็กำลังจะไปตัดปีกที่สมเพชร คะ หนูกลัวเรื่องแผลเป็นมากๆ

แทบจะไม่เป็นรอยแผลเป็นเลยค่ะ คุณหมอทำออกมาเนียนมากกกก...ปลื้ม!!  โพสต์ 2012-7-17 13:03
เวลายิ้มแล้วยิ้มสวยจังค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ.. ยิ้มกว้างถึงกกหูอีกแล้ว 555+  โพสต์ 2012-7-17 13:03
อยากรู้เรื่องแผลตัดปีกจมูกเหมือนกัน แล้วตัวแบบข้างในใช่มั้ยครับเนี่ย

น่าสนใจเลยทีเดียว ยังไงก็ขอบคุณนะคับ  โพสต์ 2012-8-24 02:25
ตัดแบบเย็บแผลด้านนอกปกติค่ะ แต่คุณหมอเย็บแผลสวยมากก  โพสต์ 2012-7-17 13:04
ไปทําจมูกที่สมเพชรเหมือนกันค่ะ ได้2อาทิตย์แล้ว หนูรู้สึกว่ามันไม่ค่อยโด่งเลยค่ะ แล้วปลายจมูกก็ดูโตๆด้วย อิจฉาพี่จังค่ะ จมูกพี่โด่งและสวยมากเลย (ทําเกรด22,000ค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้