เจ้าของ: pokjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น ด้วยFiller Aqualift แบบไม่ต้องผ่าตัด

[คัดลอกลิงก์]
น่าสนเนอะ เดี๋ยวไปหาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนดีกว่า ตอนนี้อ่านหลายกระทู้ ดูดไขมัน ร้อยไหม ฉีดสะโพก ฉีดจมุก
อยากทำซะทุกอย่างเลย มีคอร์สโมดิฟายใหม่ทั้งตัว แบบราคาเหมาจ่ายไหมค๊าา อิอิ
เป็นเหมือนกันเลยค่าา นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว อ่านกระทู้ไหนใครว่าดีอยากทำไปหมดเด๋วตั้งสติก่อน
ผุ้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
สวยมากคุณป๊อก อยากทําเหมือนกันจ้า ทําที่ไหน  ค้า ราคาเท่ารัย  คุณป๊อก แนะนํ่ด้วยค้า หลังไมค์ก็ใด้ค้า ขอเพิ่มเพื่อนนะค้ะ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-15 13:02:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รับแอดแล้วน๊า ส่วนที่ถามมาเดี๋ยวป๊อกส่งข้อความบอกนะคะ
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 15:04:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป็อกส่งข้อมูลให้แล้วนะคร่าาา  

ยินดีค่ะ  
กระทู้ก้นคุณป๊อกขายดีเจงๆ 5555 แต่ทำแล้วดูเหมือนไม่ได้ทำจริงๆนะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 16:56:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ เราไม่ได้เสริมเยอะนะ เน้นเป็นธรรมชาติค่ะ แล้วแต่คนชอบนะ
พี่ป๊อกใจดีจริงๆ ถามไปเยอะแยะก็ตอบหนูตลอดเลย ปลื้มค่ะ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-21 15:34:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า พี่ก็แนะนำได้แค่เรื่องนี้ เพราะเคยทำมาก่อนเป็นประสบการณ์ส่วนตัวของพี่จ้ะ ถ้าอยากได้คำตอบที่แน่นอน อยากให้ไปถามคุณหมอหรือผู้เชี่ยวชาญเลยจะดีกว่า บางทีก็กลัวจะให้คำตอบที่ผิดๆค่ะ
เท่านี้ก็ขอบคุณมากแล้วค่ะ ที่มาแชร์ประสบการณ์ รีวิวดีๆเป็นธรรมชาติแบบนี้ชอบค่ะ หายากด้วย ขอบคุณพี่ป๊อกอีกครั้งนะคะ
สวยมากค่ะดูไม่รู้เลยว่าทำมาแผลก็ไม่มี ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์
แวะมาช่วยดันกระทู้เจ๊ป๊อกค่า ของดีๆเราต้องสนับสนุน อิอิ ทำมาสักพักแล้วความรู้สึกเจ๊ตอนนี้เป็นไงมั่งอ่ะ
ที่แปะไว้นั่นรอยแผลที่ฉีดหรอคับ หรือไม่ใช่หว่า ถ้าใช่นี่รอยใหญ่ไหมคับแล้วนานไหมกว่าจะหายคับพี่
ถึงคุณป๊อกจะก้นดำ แต่เซ็กซี่ได้ใจมากเลยนะคร๊าบ   

เสียอย่างเดียว ก้นไม่ผ่านอย.คร๊าบบบบบ อิอิ
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 19:03:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป๊อกทำกับเอเจนซี่ชื่อคุณโอ๊ตค่ะ หลังทำก็ได้กล่องกลับมาด้วยค่ะ เลขบนกล่องก็ตรงกัน ส่วนตัวป๊อกจึงมั่นใจค่ะว่าฉีดของแท้และตัวแทนและคุณหมอที่ป๊อกทำด้วยก็มีชื่อเสียงการันตีความมั่นใจให้ป๊อกได้ค่ะ ยังไงถ้าเพื่อนคนอื่นจะทำก็ดูดีๆนะคะ  
เราสามารถขอดู ขอกล่องกลับบ้านได้ด้วยหรอคะ เพิ่งจะรู้นึกว่ามันเป็นความลับทางการแพทย์ แหะๆ เห็นกระทู้แฉแล้ว  กลัวพ่อค้ามันมาเห็นแล้วปลอมกล่องอีกจัง
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-30 15:21:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ ค่ะ  ป็อกขอ พี่โอ๊ตกลับมาเลยค่ะ  แล้วเช็คเรียบร้อยค่ะ ปลอดภัย ของแท้ สบายใจค่ะ เพราะ พี่โอ๊ตให้กลับมาและแกก็สอนวิธี การดูด้วยค่ะ  ทำกับคนมีจรรยาบรรณ  สบายใจค่ะ ก้นเด้งๆๆๆๆ   แต่เหมือนยุบๆไป นะค่ะ จะไปเติมเร็วๆนี้ค่ะ  
เริ่ดค่ะพี่ จริงๆเรื่องแบบนี้จรรยาบรรณสำคัญที่สุดจริงไหมคะ
เบื้องต้นนี่เราจะดูยังไงคะพี่ว่าเป็นของแท้ ตามกลโกงของพวกพ่อค้าไม่ทันเลยค่ะสมัยนี้ ปลอมเนียน
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-3 14:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้กำลังมีโปรแกรมจะไปร้อยไหมยกกระชับสะโพกค่ะ อยากให้ก้นเด้งๆๆกว่าเดิม ตอนนี้อยู่ในระหว่างรอคิวค่ะ ทำแล้วจะมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังนะจ๊ะ
เคยได้ยินแต่ร้อยไหมยกกระชับหน้า นี่มียกกระชับสะโพกด้วยหรอคะ
ว่าแต่คุณป๊อกนี่ดูแลสะโพกดีจริงๆค่ะ อิอิ เห็นทำหลายอย่างเลย
คุณป๊อกนี่คงก้นสวยมากนะคะ เห็นเสริมสวยตลอดเลย เราสนใจนะคะร้อยไหมยกสะโพก คือเราพอมีสะโพกอยู่แล้วค่ะ มีปัญหาคื่อมันไม่กระชับนี่แหละ ทำให้ได้รู้วิธีแก้อีกอย่างแล้ว ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะเก็บไว้เป็นตัวเลือกอยากปรึกษาครอบครัวก่อนค่ะ
ส่วนมากเห็นแต่คนไปทำหน้า คุณป๊อกมาแปลกทำแต่สะโพกอิอิ
ร้อยไหมยกสะโพกแพงมากไม๊ของคุณป๊อกใช้ไหมกี่เส้นคะ ที่คุณป๊อกไปทำคิดราคายังไงคะ คิดตามเส้นไหมที่ร้อยหรือเหมาจ่ายเลยคะ
ที่รู้มาส่วนมากจะเหมาจ่ายเป็นจุดๆไปนะ ส่วนเรื่องจำนวนไหมเยอะ นี่ตอบยากค่ะบางคนถ้าร้อยมากตึงมากไหมก็มีปัญหา ของแบบนี้ต้องแล้วแต่หมอพิจารณาเอาเองนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้