ดู: 84903|ตอบกลับ: 185
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น ด้วยFiller Aqualift แบบไม่ต้องผ่าตัด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokjung เมื่อ 2012-1-15 23:49

มาแชร์ประสบการณ์ อายเหมือนกันค่ะ แต่ก็ อยากโชว์ เพราะว่า มีปมด้อยมานานมาก อยากเสริมสะโพกมานานมาก แต่ก็หาข้อมูลทั้งศัลยกรรม ทั้งฉีด ทั้งเสริมไขมััน ทุกอย่างแล้วค่ะ เลยตัดสินใจ เลือกแบบฉีดฟิลเลอร์  เสริมสะโพก โดยไม่ต้องผ่าตัด คือกลัวการผ่าตัดด้วย เพราะต้องวางยาสลบ นึกภาพแล้วกลัว เลย คิดทำวิธีฉีดฟิลเลอร์ เพราะคิดว่า น่าจะไม่เจ็บมากและ สามารถทำกิจกรรมต่างๆได้ ตามปกติ    ก็สรุปว่า ไปทำมาแล้ว  ข้างละ 200 cc  แต่คุณหมอยังบอกว่า ให้มาเติมอีก  แต่เราว่า มันใหญ่มากแล้วนะ แล้วก็ชอบแล้วทรงนี้  ดูธรรมชาติ ใส่เดรส หรือ ยีนส์ สวยพอดี   แต่ ยังงง ว่า คุณหมอบอกว่า ให้มาเติมอีกได้ ถ้าต้องการให้ใหญ่กว่า นี้  

หรือคุณหมอ ชอบของใหญ่  555555555555   

มารีวิวรูปกันค่ะ    เพิ่งกลับมาจากต่างประเทศ ชอบอาบแดด อาจจะดำหน่อยนะค่ะ เพราะ ส่วนมาก ป็อกจะอยู่ต่างประเทศเป็นหลัก และ สามีก็ชอบให้ผิวสีนี้นะค่ะ  กลัวหาว่าก้นดำ  อิอิ

ก่อนฉีด ก้นตกๆ และสะโพกดูแฟบขาดความกระชับ หย่อนยาน นิ่มๆ ไม่ชอบอะค่ะ

ก้นแบนมาก พอนอนมันบานออกข้าง ไม่สวยเลยค่ะ เลยบอกคุณหมอว่าอยาได้ก้นงอนๆ แล้วก็ เวลาใส่เสื้อผ้า เดรส หรือ ยีนส์อยากได้แบบ ก้นเด้งๆแน่นๆ ค่ะ

ผ่านไป 50 นาที เหมือนนานมากแต่พอเสร็จก็แค่ 50นาที เกือบ 1 ชั่วโมง คุณหมอชวนคุย เปิดเพลง คุยโน่นคุยนี้ ให้เราเพลิน แถมน้องพยาบาลก็ เม้ามอย แบบว่า คุยไปหลายเรื่องมาก แต่ก็เจ็บเหมือนกันนะค่ะ  แต่ทนได้ค่ะ  เสร็จก็ลุกขึ้นมาให้น้องพยาบาลถ่ายรูปทันที  แต่ตอนแรกก็ลอง ลุกๆเบา นั่งยองๆ เบาๆ ว่าได้มั้ย เออได้ ไม่เป็นไร แต่ก็รู้สึกตึงๆมากๆ แต่ก็เดินได้ นั่งได้ แต่ต้องนั่งเบาๆค่ะ

ก้นด้านข้าง  ยังดูบวมๆ เหมือนตึงๆ แต่ก็ ชิวๆค่ะ สามารถเดินได้ปกติ  และก็ไม่เจ็บแล้วหลังจากฉีดเสร็จ ก็ตึงๆ บ้าง

รูปด้านตรง ชอบค่ะ เพราะดูก้นเด้งๆดี ของป็อก เลือกวิธีฉีดแบบ ไม่เย็บ เพราะมีหลายที่ ใช้วิธีเย็บ แต่ที่นี่ หมอบอกว่า ไม่ต้องเย็บแผล เพราะสวยกว่า ธรรมชาติกว่า ไม่มีคีลอยย์ ด้วยค่ะ

ใครเคยฉีด เสริมสะโพก บ้าง รบกวนเอารูปมาแชร์กันหน่อยนะค่ะ  

อย่างไร ก้นดำบ้างไรบ้าง นิดหน่อย อย่่าหาว่า หน้าไม่อายนะ อยากเอามาโชว์จริงๆ เพราะชอบก้นแบบนี้ และสุดท้ายชั้นก็ได้มา

การเสพติดความสวยอันต่อไป ที่เล็งอยู่ คือ ฉีดเสริมหน้าอก หน้าใจให้มัน บึมๆ สามีคอมเม้นต์มาค่ะ และที่สำคัญ ก็อยากทำอยู่ด้วย
แต่ดูอยู่ว่า จะทำแบบศัลยกรรม ดี หรือว่า แบบฉีด   ให้ก้นสวยเข้าที่ก่อนแล้ว ลุยกันใหม่ค่ะ  

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

ขอเข้ามาดูดัวยน๊า และขอบคุณมากที่ทำให้ได้ความรู้มากขึ้นค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-15 23:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokjung เมื่อ 2012-1-15 23:55

มาดูได้ค่ะ คอมเม้นต์ได้ค่ะ  ตอนนี้เห่อ ก้นอันใหม่อยู่ค่ะ  แต่ตอนนี้ ยังไม่ให้สามีจับนะค่ะ กลัวว่าทรงจะไม่สวย ห้าๆ คิดไปเอง  รอให้เข้ารูปก่อน คุณหมอบอกว่า สัก ประมาณ  2 อาทิตย์ให้คุณหมอดู อีกทีค่ะ   
สวยจังค่ะ ทำกับคุณหมออะไรเอ่ย ค่าเสียหายเท่าไหร่ และมันจะอยู่กับเราได้นานแค่ไหนคะ ..เราก้อยากทำค่ะ แฟบอย่างแรง อิอิ แต่ไม่เห็นมีใครมาโพสเรื่องนี้เลย ขอบคุณ จขกท มากมาย ที่มาแชร์ประสบการณ์กันนะคะ สวยวันสวยคืนน๊าา
ช่ายๆๆราคาเท่าไหร่ แล้วฉีดที่ใหนมีเบอร์ป่าวอะคัฟ อยากฉีดอยู่เหมือนกันถามหลายๆๆที่ราคาสูงเอาการ สูงกว่าการผ่าแบบใส่ถุงซิลิโคน แต่อยากทำเพราะเหมือนเจ้าของกระทูบอกไม่อยากโดนผ่าตัดเพราะวางยาสลบ  บอกราคากับหมอเบอร์ติดตอ่ด้วยนะคัฟ สนใจมากๆๆ สวยงอนดีอะ อยากก้นงอนๆๆเหมือนกันแต่พอยุบบวมแล้วไม่รู้จะยังงอนป่าวอะ  อย่าลืมมาแชร์รูปให้ดูหลังยุบบวมนะคัฟ จะได้ไว้ตัดสินใจ

แสดงความคิดเห็น

dia
อยากรู้เหมือนกันค่ะ ราคาเท่าไร หมออะไรค่ะ  โพสต์ 2012-2-8 00:11
ขอบคุณนะคะ ที่มาแชร์ประสบการณ์น่ะคะ ขอบคุณน่ะคะ่
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 11:28:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยจริงนะค่ะ ก้นดำไปหน่อย  อะ เซงเหมือนกัน ไปขัดมาหลายรอบแล้ว  แต่แฟนป็อก ชอบก้นดำๆ เลยโอเค  5555555   ป็อกทำกับ เอเจนซี่ ที่ดิวมาจากต่างประเทศ ชื่อ คุณ โอ๊ต นะค่ะ    คุณโอ๊ต ใจดีมาก และ เรื่องราคาพิเศษกว่า ราคาหน้าคลินิคค่ะ

แกเชียร์เรื่อง ร้อยไหม กับ โบท็อกซ์ ฟิลเลอร์  อยู่ ว่าแต่ ร้อยไหม คืออะไร งงมาก เพิ่งกลับมาจากต่างประเทศ งงค่ะว่า คืออะไร  

เมลล์ พี่โอ๊ต agency_oat@hotmail.com  082-333-7800    ป็อกดิวกับแกจากอิตาลีเลยค่ะ   
ขอบคุณนะคะ  ใช่ตัวเดียวกับที่ฉีดหน้าอกหรือเปล่าคะ  แล้วไม่ต้องวางยาสลบเลยหรือคะ  เจ็บมากหรือเปล่า  เพราะเคยฉีดจมูกแล้วมันเจ็บมากเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 12:48:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดยาชาของเกาหลีค่ะ  ตอนฉีดไม่เจ็บเลย แต่ตอนใส่ฟิลเลอร์เข้าไป และตอนหมอปั้นใส่กลม เจ็บเหมือนกัน แต่ทนได้ค่ะ เพื่อความสวย  

ตอนไปทำสะโพก   คนมาร้อยไหม เยอะเหมือนกันก มีคนร้อยมา แล้วดูหน้าเล็กๆ ไม่มีแผลไรเลย  มันคือ ไหมอะไรค่ะ  

ใครไปร้อยมาแล้ว ตอบด้วยค่ะ อยากสวยครบสูตรค่ะ ช่วงนี้ สามี บ่นๆว่า แก่ เลย ไม่ยอมแล้วค่ะ
ฉีดสวยมากค่ะ  สะโพกก็ฉีดสวย หน้าอก ยิ่งสวยค่ะ   เพราะการฉีดจะทำให้ดูธรรมชาติมากๆ  กว่าการศัลยกรรม  แต่ราคาจะสูงหน่อย
คุณป็อก บอกหมอว่า ฉีดทรงอะไรค่ะ ทำไมก้นดู สวย หน้าหยิกจังค่ะ อยากทำๆๆ ตอนนี้ เริ่มบ้าศัลยกรรมไปแล้วค่ะ มาเจอเว็บดั้งโด่ง ได้ความรู้เยอะมากเลยนะค่ะ  

รบกวนถามนิดนึงนะค่ะ   พี่โอ๊ต  โทรไปถามแล้วค่ะ มีหลายหมอ มากเลยที่เก่งเสริมสะโพก   เดี๋ยวจะให้เพื่อนไปทำค่ะ พอดีเพื่อนถามแอน มาพอดีว่า จะไปฉีด เป็น สาวประเภทสอง น่าจะใช้เยอะนะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-26 12:22:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokjung เมื่อ 2012-1-26 12:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pokjung เมื่อ 2012-1-26 12:23

ตอนนี้สะโพกนิ่มแล้วค่ะ สวยมาก   หมอที่พี่โอ๊ตแนะนำมา ฉีดไม่เย็บด้วยค่ะดีจัง เพราะเพื่อนที่ไปฉีดมา เห็นว่าต้องเย็บด้วย แต่ถาม หมอแล้ว หมอที่ฉีดป็อก บอกว่า ถ้าเย็บจะมีแผลเป็นไม่สวย ป็อกเลยเอาแบบไม่เย็บค่ะ

ตอนนี้สะโพกผาย สวยมาก และรู้สึกนิ่ม ธรรมชาติ แต่ก็จะมีเขียวๆ นิดหน่อย

เดี๋ยวจะไปดูดไขมันกับพี่โอ๊ต  ที่หน้าท้องและ ต้นแขน จะมารีวิวให้ดูกันค่ะ    มาไทยครั้งนี้  ขอสวยแบบจัดเต็มค่ะ และจะมารีวิวให้เพื่อนๆ ทุกคนดูกันนะค่ะ
ข้างละ 200cc  ขึ้นสวยมากค่ะ    แล้วถ้าก้นไม่มีเลย ข้างละ 300 CC  แน่เลยค่ะ   
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-31 12:26:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้างละ 300 cc น่าจะได้นะค่ะ ลองโทรถามพี่โอ๊ตดูค่ะ เพราะพี่โอ๊ตแกจะประเมินและ บอกได้ว่า ต้องทำแบบไหนถึงจะสวย เอาทรงไหน กับหมอท่านไหน  ค่ะ

อัฟเดทนะค่ะ ตอนนี้ สะโพกเริ่มนิ่มแล้ว  พี่โอ๊ตบอกเทคนิคว่า ให้ทาน อาหารเสริมที่แกให้มาด้วยค่ะ และดื่มน้ำเยอะๆ

นิ่มสวย  ไม่ต้องเย็บ ไม่เขียวด้วยค่ะ หมอมือเบามาก เพราะป็อกชอบเป็น คีลอยน์  เลยเลือกแบบไม่เย็บค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 15:27:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟเดทนะค่ะ  ก้นนิ่มแล้วค่ะ ธรรมชาติมากๆ   และที่สำคัญใส่กางเกงยีนส์ แล้วสวยพอดีเลยค่ะ สามี แฮปปี้ มาก  เดี๋ยว ป็อกกลับมาจากอิตาลี จะมา อัฟหน้าอก ด้วยค่ะพี่โอ๊ต ขอบคุณมากค่ะ
คุณ ป็อกจังค่ะ  ของคุณป็อก ฉีดแล้วต้องเย็บหรือเปล่าค่ะ  เพื่อนปุ๊ก เขาอยากฉีดหน้าอก แต่อยากได้แบบแพงที่ ไม่ต้องเย็บอะค่ะ  รบกวนด้วยค่ะ
โทรติดต่อ พี่โอ๊ต ได้เลย นะค่ะ พี่โอ๊ตจะให้ราคาพิเศษ ใช่มั้ยค่ะ  อิอิ   ตอบหลังไมล์ด้วยค่ะ ว่า พี่โอ๊ตให้ราคาเท่าไหร่
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-9 12:10:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของป๊อก ฉีดเสริมสะโพก แบบไม่เย็บค่ะ  เอาแบบดาราทำอะค่ะ เพราะถ้าเย็บจะเป็นแผล ไม่สวยเลยค่ะ
อยากทราบราคาค่ะ ^^

สวยมาก ^^
ฉีดสะโพกกับหมอท่านไหนคะและราคาเท่าไหร่ กำลังสนใจหาที่ฉีดอยู่ค่ะ
ว้าว สวยมาก ทำที่ไหน  ออกมาดูธรรมชาติ แล้วแบบไม่เย็บต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่ ดาราทุกคนทำแบบไม่เย็บนะ
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไร่คะ คลีนิคไหนคะ สนใจมากค่ะ ขอบคุณมากนะคะที่มารีวิว
เราก็อยากฉีดบ้างค่ะ อยากมีก้นเป็นของตัวเองเหมือนกันค่ะรบกวนตอบหลังไมค์หรือไลน์ที่เบอร์นี่ได้มั้ยคะ รบกวนจริงๆค่ะ0890540998
ว้าว สวยมากเลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่แชร์ความสวยให้คนอื่น
หายากมากเลยคนที่มารีวิวพวกหน้าอกหรือก้น^^
สนใจจัง คงต้องเก็บเงินสักระยะ==
มีปัญหาเรื่องก้นเหมือนกัน อยากใส่กางเกงสวยๆ ก้นไม่มีเลยเเละเเบบมากด้วยต้องคอยใส่เสื้อยาวเพื่อปิด เป็นปมด้อยมาก รบกวนถาม 200cc นี่ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้