เจ้าของ: Pleple12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูกันจมูกแรกหมอชื่อดังแห่งนึง 60,000 ในที่สุดแก้จมูกใหม่หมอชัยโรจน์ 65,000 กับ

[คัดลอกลิงก์]
กรี๊ดดดดดดดดดดดด สวยเว่อร์
สวยสุดๆเลยค่่ะ
ป๊าดดดดดดดดดดดด !!!~ สวยมากๆๆๆๆ  เลยค่ะ ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาพูด นอกจากคำว่าสวยมว๊ากๆๆ
ภาพตอนเด็กกะโหลกกะลามาก พอทำจมูกรอบแรก ก็พื้นๆดูมีอายุด้วย แต่พอแก้จมูกตัดปีกทำวีเชฟ โอแม่เจ้า สวยที่สุด สวยยังกับดารา ขนาดอีหนูแหวนบินไปบินมาทำศัลยกรรมที่เกาหลีไม่รู้กี่รอบ ยังสวยสู้คุณที่แก้รอบเดียวไม่ได้เลย ดีใจด้วยนะคะ ช่วยบอกหน่อยว่าทำกับหมออะไร จ่ายเงินเท่าไหร่ แล้วที่สำคัญที่สุด ผิวสวยขึ้นมาก โอ้ ! อิจฉาอะ
ดูดีขึ้นมากครับ แล้วกว่าหน้าจะเรียวนี่ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ครับ ถึงจะเห็นความแตกต่าง
สวยยยย มากๆๆๆค่ะ
อยากรู้รายละเอียด ม๊าก มาก
ฉีดเมโส กับ ไอพีแอล  ที่ไหนค่ะ  ราคาเท่าไหร่
แล้วสิวจะกลับมาขึ้นเยอะอีกไหมค่ะ

สนใจมาก  พอดีหน้าเป็นสิวเยอะมาก
ปัจจุบันสวยมาากคะ
สวยขึ้นมาก ค่ะ

ทำอย่างอื่น เพิ่มด้วย หรือ เปล่าค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกคะ^^ชอบจริงๆ
ทำวีเชฟกับเสริมจมูก 2 อย่างใช่ป่ะคะ? ได้ทำไรนอกเหนือจาก 2 อย่างนี้ป่าวอ่ะ ชอบมาก สวยจริงๆ
wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
ขาวขึ้นเยอะด้วยทำอะไรบ้างอะคะกับผิว
ยังกะคนละคนเลย ที่บ้านจำได้มั้ยเนี่ย แก้แล้วสวยขึ้นมากมาก สมกับราคาจริงจริงคะ
สวยมากกกก ที่สุดค่ะ อยากทำ มาก รอบแรกนี่ทำกะหมอฉันทัส รึป่าวคะ
บอกได้คำเดียว....สุดยอดค่ะ
สวยขึ้นมากเรยค่ะ วีเชพคุณหมอทำอะไรให้บ้างคะ แอบสนใจ ^^
เข้ามาดูกี่รอบก็สวยคัฟ  เราเพิ่งไปร้อยไหมวีเชฟที่เอเมดมารอผลอยู่ว่าจะเป็นยังไงเพราะเพิ่งทำมา 6วัน บวมอยู่แต่น่าจะโอ
สวยมากค่ะ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อเลย ^_^
สวยมากค่ะ ดูกี่ทีๆก็ไม่เบื่อเลย ^_^
พี่ก็เข้าไปคุ่ยกับคุณหมอมาแล้วว่าจะแก้  อันเก่าทำมา 60000 เหมือกัน ใหญ่และโด่งมากด้วย

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอคิดราคาแก้เท่าไรคะ เดิมทำแบบโอเพ่นหรือป่าวคะ  โพสต์ 2012-2-17 12:20
สวยขึ้นกว่าจมูกเดิมมากมาย
สวยขึ้นมากกกกมายยยยเลยค่ะ
สวยมากๆๆเป็นคนละคนไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้