เจ้าของ: Pleple12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูกันจมูกแรกหมอชื่อดังแห่งนึง 60,000 ในที่สุดแก้จมูกใหม่หมอชัยโรจน์ 65,000 กับ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นเยอะมาก เปนกำลังใจให้คะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-1-18 22:50
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 22:45:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Madoomadoo เมื่อ 2012-1-18 04:11
หวัดดีคะทุกคน.  เราก้อเป็นคนหนึ่งที่ไปทำจมูกที่นี่ม ...

อย่าไปคิดมากเลยพี่เดี๋ยวก็สวย เอาง่ายๆนะพี่หนูอะทำครั้งแรกหกหมื่นที่นึงนะ เค้าพรีเซนดิบดีว่าดารามาทำ ดียังงั้น ยังงี้ แต่พอหนูบอกว่าใหญ่ไปเค้าบอกว่ามันสวยแล้วอะ ตามจริงหนูไม่ได้อยากมาแก้กะหมอชัยโรจน์เลยนะ แต่หมอเก่าไม่แก้ให้อะพี่เลยต้องลองเสริชดูอะ แล้วก็มาทำ แต่ตอนแรกตั้งใจว่าไม่แก้แล้วจะทำวีเชพอย่างเดียว บังเอิญหมอทักว่าควรแก้จมูกเลยทำ หนูเก็บตังเกือบปีอะพี่ ตอนยังไม่ยุบบวมนะหนูโทร"ปหาเค้าเลยอะ อีกสองวันเค้าไปหาหนูถึงมหาลัยเลย เป็นพี่ผู้หญิงใจดีมากแล้วเค้าบอกใจเยน หนูก็คิดว่าเค้าโกหกนะพี่แต่พอเห็นเค้าเปนห่วงเรา หนูเลยอารมเยนลงอะ พอหายแล้วนะหนูอย่างโล่ง  หนูอาจจะโชคดีดวงสมพงกะหมอรึเปล่าไม่รู้นะ อันนี้คิดเองนะ แต่ไงพี่ลองไปคุยกะพี่ผู้จัดการดิ คนเนี้ยจัดการได้หมดอะ เมื่อก่อนอะพี่คนชื่อแอมดูแลหนู แต่ตอนนี้ไม่รู้เเล้วอะว่าใคร ไงก็เอาใจช่วยแนะนำเลยนะคุยกะคนที่มีพาวในนั้นอะ เค้าทำให้หมดอะ หนูอย่างตกใจตอนเค้ามาหาเลย
60,000 นี่ ทั้งหน้าเลยป่าวคะ หรือแค่จมูก

ที่แรกก่อนแก้กะหมอชัยโรจน์นี่แค่จมูกไม่รวมปีก  โพสต์ 2012-1-18 23:05
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 23:11:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ตอนบวมสุด

ด้านข้างอย่างบวม

เข้าที่แล้ว หน้าตรง อัพแล้วนะคร่าตามที่รีเควสนะค่ะ

สวยมากเลยค่ะ ทำแล้วอยู่ได้กี่เดือนค่ะ  โพสต์ 2012-1-23 13:34
กว่าจะเข้าที่ ประมาณกี่เดือนค่ะ อย่างในรูป ล่าสุดก้ได้จ๊ี พอดีอยากไปทำ มาหจ้า
สวยมากๆเลยค่ะ ดูคนละคนเลย
อึ้งอ่ะ  สวยไปเลย!!!!
ดูจมูกยาว และสวยขึ้นมากเลยคะ
ทำหน้าเรียวเท่าไหร่ค่ะ  

สวยขึ้นเว่อๆ  
วีเชฟนี้ถาวรมั้ยคะ
อร๊ายยยยยยยยยยย  คนละคนนนนนเรย  สวยมากกกกค่า
สวยมากเลยค่ะ สนใจ ไอพีเอลอะค่ะพี่  เป็นยังไงมั่งค่ะ ขอให้พี่สวยวันสวยคืนนะค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำหน้าเรียวบ้าง เค้าเรียกว่าไรค่ะ  เท่าไหร่ค่ะ ที่ไหนเอ๋ย
รูป จขกท เปนคนเดียวกันทั้งหมดรึป่าวคะ
โครตสวย
แบบว่าสวยสุดๆๆเลยคะ
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
โครตสวย
แบบว่าสวยสุดๆๆเลยคะ
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
สวยยมากคะ เป็นดาราได้เลยนะ
อยากถามเรื่องดับเบิ้ลอิมแพลนท์ นี่หล่ะค่ะ เห็นมาสองสามกระทู้แระเทพมากก
อยากทราบว่าหมอมีวิธีทำยังไงบ้างอ่ะคะ
สวยมากค่ะ ผิวดีมากจริง ๆ ว่าแต่ทำหน้าเรียวนี่คือทำอย่างไรหรอคะ
คนละคนหรือเปล่าเนี่ย
สวยคะ หมอชัยโรจน์ คลีนิคอยู่ที่ไหนคะ
ว้าววว !!
สวยแบบเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยคะ
นอกจากทำจมูก,หน้าเรียว
แล้วทำอะไรเพิ่มไหมคะ
เง้อ สวย อิจฉาเลยอ่ะ
สวยเริ่ดมากค่ะ
ยังกะคนละคนกันเลย

^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้