เจ้าของ: Pleple12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูกันจมูกแรกหมอชื่อดังแห่งนึง 60,000 ในที่สุดแก้จมูกใหม่หมอชัยโรจน์ 65,000 กับ

[คัดลอกลิงก์]
งามเต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เพื่อนเราก็เพิ่งไปทำมา ตามเจ้าของกระทู้ไป เสียไป 70000 ตอนนี้บวมซะ ใหญ่อลังการ ยังไม่เห็นว่าความสวยจะปรากฎเหมือนเจ้าของกระทู้เลยนะ นี่ก็ครบเดือนแระ ไม่เป็นทรงเลยอ่ะ รูจมูกคด ไม่เท่ากันอีกตะหาก หมอก็บอกว่ารอยุบๆ เห็นแล้วสงสารแทน  

แสดงความคิดเห็น

รออย่างที่หมอบอกจะดีกว่าค่ะใจเย็นๆค่ะ  โพสต์ 2013-5-6 10:16
เจ้าของกระทู้หายไปไหนค่ะ
มีเรื่องอยากจะปรึกษาหน่อยค่ะ
สวยเวอร์อ่ะ
หน้าใสมากเลยครับ เปลี่ยนไปเยอะ
สวยมากค่ะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ผิวก็ใสด้วยค่ะ
ทำหน้าเรียวนี่สนใจมากค่ะ ทำยังไงเหรอคะ แล้วค่าใช้จ่ายแพงไหมคะ สนใจๆๆๆ เจ้าของกระทู้สวยและเซ็กซี่ขึ้นมากมายคร่าา ฝากขอข้อมูลหน่อยนะคะ kelly_gd1@hotmail.com / ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^_^
สวยเข้ากับหน้าดี เป๊ะค่ะ
สวยขึ้นเห็นๆๆ
สวยแล้วค่า
เยี่ยมไปเลย
อุ้ย...กลายเป็นนางฟ้าไปเลยค่ะ สวยเว่อร์อ่ะ
เหมือนกับ คนละคนเลยค่ะ

เหมือนดาราเลยค่า ^_^ สวยสุดๆ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำแต่จมูกอย่างเดียวรึป่าวค่ะ
แรกๆก้ดูน่ากลัวเหมือนกันนะค่ะ
พอหายแล้วสวยขึ้นมากเลย
เปลี่ยนไปเลยนะค่ะ สวยมาก
มารีวิวเรื่อยๆนะค่ะ รอชมอยู่ค่ะ
ทำอะไรไปบ้างคะพี่สวยกว่าเดิมเยอะเลยอ่ะ
ราคาเท่าไหรค่ะผลออกมาสวยมากๆเลยคะ
โอ้โห เปลี่ยนไปเลยค่ะทำที่ไหนคะสวยมาก
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยนะคับ
เข้ากับหน้าคุณมาก
หน้าหวานขึ้นเยอะเลยอ่ะ
สวยมาก เหมือนไม่ใช่คนเดียวกันเลย คุณหมอสุดยอดไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้