เจ้าของ: Pleple12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาดูกันจมูกแรกหมอชื่อดังแห่งนึง 60,000 ในที่สุดแก้จมูกใหม่หมอชัยโรจน์ 65,000 กับ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากกกกมากกที่สุดเหมือนคนละคนเลยอ่ะคะ
อยากทำมั่งจัง
หมอชื่อดังแห่งหนึ่งนี่คือใคร...บอกหน่อยค่ะอยากรู้ หมอเดียวกันมั้ย?
แก้มาสามรอบแล้วยังเฉยๆอยู่
ไม่รู้จะเอาไงกะมันแล้ว จะหยุดหรือไปต่อดี

แสดงความคิดเห็น

อยากรู้เหมือนกันค่ะ แล้วพี่ดาดาคิดทำอย่างไรบอกด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-2-17 12:23
สวยมากๆๆเลยค่ะ ^ ^
สวยขึ้น ล้านเท่า เลยค่าาาา
เจ้าของกระทู้หายไปไหนน๊าาา เค้าไปทำจมูกที่นี่มาเหมือนกัน มีเรื่องจะปรึกษาอ่ะค่ะ
สวยโฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
คุนหมอชัยโรจน์ ใช่ป่าวคับ ?
ราคาแต่ละคนเท่ากันมั้ยคะ สนใจมากมาย
หน้าเด็กขึ้นมากเลยครับ
ต้องต้องไปเสียดายเงินเลยที่แก้ ดั้งอันแรก นรกแตกมากๆ
แต่ดั้งอันนี้ สวยมากๆเลยค่ะ ทำแล้วหน้าคลายๆดาราที่เคยเป็นแฟน ออยธนา จำชื่อไม่ได้เลยค่ะ
แก้จมูกใหม่แล้วหน้าดูเรียวขึ้นเยอะเลยคะ
แอบดีใจด้วย อยากไปทำบ้าง
สวยมากๆๆๆเลยค่ะ
สวยมากค่ะพี่ :)
หมอชัยโรจน์เก่งนะ เจ้าของกระทู้กลับมาตอบคำถามเพื่อนเพื่อนดั้งโด่งซิคะ
สวยกว่าเดิมเยอะเลยค๊ะ
ทำจมูกมาแล้ว 20 วันกลัวไม่สวยอะ
ฉีดผิวขาวด้วยหรือ้ล่าค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ ทำหน้าเรียวที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
เราก็ทำกับหมอเหมือนกันทั้งตาทั้งจมูกพร้อมกันเลย ตอนนี้เพิ่งได้เดือนครึ่งเอง
เราก็ทำกับหมอเหมือนกันทั้งตาทั้งจมูกพร้อมกันเลย ตอนนี้เพิ่งได้เดือนครึ่งเอง
สวยมากเลยค่ะเห็นแล้วอยากทำจมูกมากพอดีกำลังหาข้อมูลและเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ที่นี่ เพื่อนๆคนไหนมีข้อแนะนำบ้างช้วยแนันำหน่อยนะค่ะ
อยากถามว่า จขกท ด่วยว่าไปทำมาที่ไหนค่ะ
ทำจมูกอย่างเดียวเหรอคะ ทำไมติดผ้าก็อตเยอะจัง
สวยนะ แต่แพง จะทำดีไหม ผ่านมาขนาดนี้เปนไงบ้างคะ อัพรูปเพิ่มได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้