เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Who with Who.Com?

[คัดลอกลิงก์]
เฮ้ออออออ โชคดี ที่ผุ้จัดการมาดึงตัวให้กลับ ก่อน เลยไม่มีภาพ หลุด งิงิ
..
...
ทันคราบ   ไปถึงเกิดเลย
เพื่อนบอกกูเล็งตั้งแต่มา
มึงมาไม่ทันไร  ปาดหน้าเค็กไปแดก
5555+  
อันนี้ไม่เกี่ยวน ...
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-11-2 17:19

อะไร ยังไง ใคร เหรอ อันนี้ ไม่ทัน... มัวแต่เมาอยู่
โธ่ ช่างเป็นคนดี โดยกำเนิดแท้
ยอมสละกาย ถวายพลี เป็นการขอขม่าต่อสื่อๆๆ
นับถือเจงๆๆ
ปล  เห็นม่ะน้องเค ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-11-2 17:46

เหรอ...เดี๋ยวเอารูปมาแฉ ซะดีไหม
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-11-2 18:39
ตอนนี้มีการซุบซิบในวงการสื่อ....และเพื่อนๆดาราในวงการ
ว่ามีการแอบถ่ายภาพดารากลุ่มหนึ่ง จัดปาร์ตี้โดยไม่ ...
                                      ขอบคุณบทความจาก
                               จากนิตยาสาร  MAIY  MAGAZINE.
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-11-2 17:18

ชอบๆ อ่านไป งงไป แต่ก็ขำดี 555
รูปนี้ฉันสวยมะคะ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-2 14:39

หน้าเหมือนคนจะเป็นลมแดด ...สวยตรงไหนอ่ะ
ช่ายๆๆ คอนเฟิ้มม

เพราะว่านั่งใกล้  คนนี้   มากกที่สุดในงาน

เป็นพยานในศาลได้คราฟ   ชิๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-11-2 17:44

ม่ายจริงครับ ขอแถลงต่อสื่อครับ ว่าม่ายได้เปลี่ยนชุดที่ร้านแต่อย่างใดครับ

เพราะว่า ในขณะนั้นที่เดินไปหลังร้าน เพียงแต่ไปเข้าห้องน้ำเฉยๆครับ

ไม่ได้หยิบกระเป๋า หรือเสื้อผ้า หรือสิ่งใดไปด้วยเลย

แต่ว่าตอนกลับออกมา เพียงแค่ถอด แจ๊คเกต ออกเท่านั้นเองครับ

ม่ายได้เปนเหมือนที่สื่อ ลงข่าวแต่อย่างใดครับ

อิ อิ

ถ้าไม่เชื่อ ก็ถามเพื่อนซี้ ดารา นาม ว่า ซ. จัง ได้นะครับ

เพราะว่าฝากไปวางกระเป๋าให้เองกับมือก่อนไปห้องน้ำ ก่อนที่จะตกเป็นข่าวครับ

ขอวอนต่อสื่อ ให้สืบหาแหล่งข้อมูล และที่มาให้มีความกระจ่าง

ก่อนที่จะลงข่าวด้วยน่ะครับ เดี๋ยวประชาชนจะเข้าใจกันผิดหมด

อิ อิ
อะไร ยังไง ใคร เหรอ อันนี้ ไม่ทัน... มัวแต่เมาอยู่
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-2 18:36

..อ้อ..
ก็ร้านเลิกไง..ไม้ไปต่อไปหาเพื่อนอีกกลุ่ม
ดีนะ ที่เราเปนคนเรียบร้อย เรยไม่มีกรณีปาร์ตี้มั่วหมามุ่ย เหมือนคนอื่นเค้า
..อ้อ..
ก็ร้านเลิกไง..ไม้ไปต่อไปหาเพื่อนอีกกลุ่ม
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-11-2 19:49

อ๋อ รู้งี้ไปด้วยก้ดีเนอะ เสียดายจัง ...
ถ้าม่ายติดว่า ถ้าต้องไปทำงาน

ก็จะไปต่อด้วยแล้ว

ฮ่าๆๆๆๆ
เหรอ...เดี๋ยวเอารูปมาแฉ ซะดีไหม
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-2 18:37

ตัดต่อค่ะ ไม่มี๊ไม่มี
เอิท รูปเทอสวยมากกกกกกกกกกก อีเพื่อน
วอนส่ืออย่ากล่ันแกล้ง
ทุกอย่างท่ีเห็นเป็นเพียงเคร่ืองมือของคนท่ีจ้องจะทำร้ายช่ือเสียง
ขอให้ส่ือเห็นใจ
ลอยกระทงกันให้สนุกนะครับ
ใครไปลอย ฝากลอยเผื่อด้วยนะครับ
วอนส่ืออย่ากล่ันแกล้ง
ทุกอย่างท่ีเห็นเป็นเพียงเคร่ืองมือของคนท่ีจ้องจะทำร้ายช่ือเสียง
ขอให้ส่ือเห็นใ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-2 20:11

นางเเบบ ป เทอทำเสียภาพพจน์กลุ่มหรือเปล่านี่

ดีนะ ที่ชั้นไม่ได้ไป (หรือเปล่า)

เเบบว่ากลุ่ม เรา คอนเซฟ  เบาๆ ใสๆ นะ
ช้านไม่ได้ทามรายเลยจ้าเพ่กิ๊ฟ
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-3 09:09:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช้านไม่ได้ทามรายเลยจ้าเพ่กิ๊ฟ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-2 20:57

สวยที่สุดคะ
ไปลอยกระทงไหนกานมามั่ง
มะคืนไปกะเสดมา....ง
โอ้ย!!!!เด็กกะเสด
แม่เจ้า
ไปลอยกระทงไหนกานมามั่ง
มะคืนไปกะเสดมา....ง
โอ้ย!!!!เด็กกะเสด
แม่เจ้า
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-11-3 10:48

ไปงานวัด ฝั่งธนมา ... เด็กเทคนิค ...อู้ววววววว เหอะๆ  
ลอยปัตตานี  โจรใต้โอ้โห  พ่อคุณ
5555
ล้อเล่นนนนน
ไปงานวัด ฝั่งธนมา ... เด็กเทคนิค ...อู้ววววววว เหอะๆ  
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-3 10:53

คุณลุงชอบแนว Hard Core เหรอครับ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-3 11:29:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด วัดอรุณเริดที่สุด
มิได้ไปลอยที่ไหนเลยครับ

ไม่ได้ลอยกระทงมา 5 ปีละเนี่ย

ไม่มีใครชวน
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-3 11:38:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มิได้ไปลอยที่ไหนเลยครับ

ไม่ได้ลอยกระทงมา 5 ปีละเนี่ย

ไม่มีใครชวน
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-3 11:33

หนึ่งม่ายบอกพี่หละ พี่ก็ไปลอยคนเดียว ลอยมาหลายปีแล้ววววุ้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้