12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Together
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กะคุณหมอนวรัช พญาไท ศรีราชาจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เราจะไปทำจมูก ที่พญาไทศรีราชชา เอาแบบไปให้คุณหมอดูได้ไหม
เจ็บมั๊ยค่ะ หลังจากทำมา
ไม่ต้องกลัวค่ะ ทีแรกกลัวมากเหมือนกัน ทำจิง ๆ ไม่มีไรน่ากัวเลย หมอมือเบามาก หมอเก่งค่ะ
จมูกทรงเดียวกันเลยกะที่คุณหมอทำให้ ทำที่เดียวกันด้วย แต่ไม่รู้ว่าขอเราหายแล้วจะสวยแบบนี้มั้ยนะ ลุ้นๆ
อยากทราบว่าต้องนัดคุณหมอล่วงหน้านานไหมคะ ^^
น่ารักมากเลยค่ะ แทบไม่มีรอยช้ำเลย เข้ากับหน้าพอดีเป๊ะ
ซิลิโคนแข็งหมั้ยค่ะ  อยากทำกะหมอ แต่กลัวซิลิโคนแข็ง  โยกไม่ได้
ลองคุยกะหมอดีๆนะ หมอชอบวางสิริโคนสูง
สวยมากๆเลยคะหายไวไวนะ
ทำออกมาแล้วสวยธรรมชาติมากเลยคะ
เจ้าของกระทู้ยิ้มน่ารักดี
เราไปทำมาแล้ว อีก 3 วันก้อครบ 1 เดือนยังไม่สวยขึ้นเลย ตัดปีกจมูกก้อไม่เท่ากัน อยากร้องไห้ที่สุด
ดีจร้ เราไปทำมาแต่ไม่ใช่ที่พญาไท บางคนบอกสวยธรรมชาติแต่ความรู้สึกไม่ชอบเลยเวลาถ่ายหน้าตรงไม่เห็นดั้งเลยอยากจะหาที่ใหม่ เคยเห็นเพื่อนทำที่พญาไทสวย เลยสนใจ พอจะมีไรแนะนำไหมค่ะ
สวย น่ารักมากค่ะ เหลาฮัมพ์พร้อมเสริมประมาณเท่ารัยค่ะ
ใช่ สวยจังดูเป็นธรรมชาติดี โด่งด้วย อยากทำมากๆ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
น่ารักมากมายค่ะ เห็นแล้วก็อยากไปแก้ค่ะ สวยมากๆเลยค่ะ ของพี่ว่าจะตัดปีกจมูกด้วยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้