ดู: 20611|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ซิลิโคนหมอเทพ ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ปี54ทั้งปีเข้ามาสิงอยู่ในเวบนี้เกือบทุกวันคือเรากำลังมองหาข้อมูลการเสริมหน้าอกอยู่หน่ะคะ และตอนนี้ก็เล็งๆหมอเทพเอาไว้คะ เพราะด้วยงบประมาณที่มีไม่มากและเวลาในการพักฟื้นด้วยคะ แต่ที่สงสัยเอามากๆก็คืออยากทราบว่าหมอเทพท่านใช้ซิลี่โคนยี่ห้ออะไร และใช้ผิวเรียบรึผิวทราย คือที่เห็นรีวิวบางรายคุณหมอใส่ผิวเรียบให้หน่ะคะ ส่วนตัวแล้วอยากใส่ผิวทรายคะ แล้วถ้าเสริมกับคุณหมอเทพ เราจะขอกล่องใส่ซิลีกลับมาให้คุณสามีไว้ดูต่างหน้าได้มั๊ยะคะ ลูกๆคนสวยของหมอเทพช่วยมาไขข้อข้องใจให้หน่อยนะคะ อยากอึ๋มมากๆคะ
อยาบทราบข้อมูลเช่นกันค่ะ กำลังว่าจะไปทำหลังสงกรานต์นี้อ่ะคะ เพื่อนๆพี่ๆคนไหนรู้ช่วยตอบทีค่ะ
รู้สึกจะเป็นยี่ห้อ Mentor นะคะ
ส่วนตัวเสริมที่สวยงามมาค่ะปัจจุบันสวยดีค่ะมีแต่คนชอบ
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-8 11:05
ส่วนตัวเสริมที่สวยงามมาค่ะปัจจุบันสวยดีค่ะมีแต่คนช ...

พี่ทำมานานยังคะ แล้วที่สวยงามต้องนอน รพ. หรือทำเสร็จกลับได้เลย การดูแลหลังบริการเปนยังไงคะ
แล้วถ้ามีปัญหาอะไร หมอรับผิดชอบหรือป่าวคะ โทดทีนะคะที่ถามเยอะ แต่อยากทราบรายละเอียด
สนใจที่สวยงามเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-1-8 12:43
พี่ทำมานานยังคะ แล้วที่สวยงามต้องนอน รพ. หรือทำเสร็ ...

ทำมา5ปี่กว่าละค่ะรู้สึกว่าจะให้นอนพัก1คืนนะคะแต่ว่าพอดีเหมารถไปทำเพราะตอนนั้นอยู่พัทยาอ่ะค่ะทำเสร็จเลยขอกลับเลย ค่อนข้างถึกหน่อย อิอิ บริการก็โอเคค่ะหายห่วง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 18:34:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-1-8 07:56
อยาบทราบข้อมูลเช่นกันค่ะ กำลังว่าจะไปทำหลังสงกรานต ...

พี่ก็คิดว่าจะกลับมาทำช่วงสงกรานต์เหมือนกันจ้า หาข้อมูลหมอเทพอย่างเดียวเลย ไม่ได้มองแพทย์ท่านอื่นหน่ะ พี่อยากทราบแค่ว่าหมอเทพท่านใช้ซิลี่ผิวเรียบรึผิวทราย ส่วนตัวชอบผิวทรายงัย เป็นกำลังใจให้นะคะ สาวๆอย่าหยุดสวยเน๊าะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 18:35:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-8 11:04
รู้สึกจะเป็นยี่ห้อ Mentor นะคะ

ขอบคุณคะสำหรับคำตอบ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 18:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-8 15:47
ทำมา5ปี่กว่าละค่ะรู้สึกว่าจะให้นอนพัก1คืนนะคะแต่ว่ ...

ตอนแรกก็เราก็เล็งๆที่สวยงาม(เลอลักซ์) เหมือนกันคะ แต่พอเห็นหลายเคสมีปัญหาเยอะ แล้วหมอท่านก็ไม่ค่อยจะรับผิดชอบอ่ะ ก็เลยแบบว่ากลัวๆว่ามีปัญหาแล้วหมอท่านไม่ใส่ใจคะ ทำมา5ปีแล้ว หน้าอกคงคล้อยสวยมากๆนะคะ อยากเห็นจังเลยคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-11 02:43:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้โทรไปถามที่คลีนิกมาแล้วคะ เจ้าหน้าที่ ไม่ทราบว่าเป็นภรรยาคุณหมอรึเปล่า พูดให้คำแนะนำดีมากๆ ใจเย็นไม่รีบร้อน ยังได้คุยกับลูกชายคุณหมอด้วย พูดเพราะเอาใจใส่ลูกค้าดีนะคะ โทรไปเพื่อนัดคิวทำช่วงเดือนเมษาคะ ได้ถามลูกชายหมอด้วยว่าใช้ซิลียี่ห้ออะไร ผิวเรียบรึผิวทราย ลูกชายท่านก็บอกว่ามีทั้งสองแบบ เราสามารถเลือกตามที่เราต้องการได้ มีแอบขอกล่องซิลิโคนกับทางคลีนิกมาด้วย ลูกชายท่านก็ขำๆคะ ว่าจะเอาไปทำไม ไมแบบว่าไม่ไว้ใจทางคลีนิกหรอ อะไรประมาณนี้ แต่เราบอกว่าอยากจะเอามาให้สามีดู จะได้ไม่ต้องอธิบายอะไรมากมาย
เพื่อนๆก้อจะทำกับหมอเทพกันทั้งนั้นค่ะนมกลมสวยมากแต่ละคนแถมฟื้นตัวและหายบวมไวด้วยนะคะจากที่เห็นมาหลายคนแล้ว
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-13 13:22
เพื่อนๆก้อจะทำกับหมอเทพกันทั้งนั้นค่ะนมกลมสวยมากแต ...

จริงหรอคะ อยากเห็นหน่ะคะ หมอท่านใส่ให้เยอะมั๊ยคะ แล้วนมกลมชิดดีมั๊ยคะ พูดแล้วอยากให้ถึงคิวตัวเองเร็วๆจังคะ ขอบคุณนะคะ ที่เข้ามาเยี่ยมชม มีกำลังใจทำกับหมอเทพเพิ่มขึ้นมาอีกคะ
คุณหมอเค้าจะดูฐานหน้าอกเดิมเราด้วยอ่ะค่ะ
ขอให้ออกมาสวยๆๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สาธุ สมพรปากนะคะ  โพสต์ 2012-1-13 14:42
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:41:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-13 14:34
คุณหมอเค้าจะดูฐานหน้าอกเดิมเราด้วยอ่ะค่ะ ...

แป่ว เรายิ่งฐานไม่ค่อยมีด้วยสิ เป็นคนใหล่กว้าง ยิ่งอยากได้หย่ายๆด้วยสิ งานนี้ไม่รู้หมอท่านจะจัดให้เท่าไหร่ แบบว่าแฟบได้ใจมากๆคะ เนื้อหน้าอกก็น้อย เมื่อสามีเอาลูกโป่งใส่น้ำ ตามจำนวนซีซีที่บอกไว้ ลองใส่ดู 315ซีซี มาใส่ใต้เกาะอกดู มันใหญ่มากๆ ตัวเล็กๆ แบกนมสองข้างที่ได้ คงลำบากแน่ๆ แต่ยังงัยทำทั้งทีก็ต้องจัดเต็มเท่าที่คุณหมอจะให้ได้แน่นอนคะ แล้วนอ้งนมของตัวเองทำที่สวยงามเป็นงัยบ้างคะ อยากเห็นรีวิวจังเลยคะ เพื่อนเราก็ทำที่สวยงามเหมือนกัน ทำมาสองปี ใหญ่ คล้อยสวยมากๆเหมือนกันคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnaram เมื่อ 2012-1-8 15:47
ทำมา5ปี่กว่าละค่ะรู้สึกว่าจะให้นอนพัก1คืนนะคะแต่ว่ ...

ที่สวยงามรับบัตรเครดิตมั้ยค่ะ
คุณเด็กน้อย ทำหน้าอกวันไหนนะคะ แล้วหมอเทพแกให้กี่ cc ค่ะ อย่าของไซสเล็กกว่าที่หมอเทพให้นะคะ ไม่งั้นอาจจะรู้สึกว่า ทำไมพอยุบบวมแล้วอกชั้นกระทัดรัด ทำเจ็บทั้งที ดูมๆไปเลยคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-10 16:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-3-10 08:46
คุณเด็กน้อย ทำหน้าอกวันไหนนะคะ แล้วหมอเทพแกให้กี่ cc  ...

ไม่รู้เราเป็นพี่่ปะนะ เราอายุ 32 จ้า ชื่อแดงนะ ยินดีที่รู้จักมิ้วคะ เห็นนมมิ้วแล้วอยากจะไปพบหมอเทพเร็วๆจัง เรายังไม่ได้ปรึกษาหมอเทพเลยคะ ส่งเมลล์คุยกับท่านหน่ะคะ เพราะว่าระยะไกลกันมากๆ แต่นัดคิวเอาไว้แล้วคะ ปรึกษาเสร็จก็ทำเลยคะ จะทำวันที่ 7 เมษา เวลา 8 โมงเช้าคะ คิวแรก เห็นหมอท่านบอกอย่างนั้น ตามที่เราได้ขอกับคุณหมอไว้คือ อยากได้ใหญ่ๆ เว่อร์ๆ เพราะส่วนตัวตอนนี้ไม่มีเลยคะ ใส่เสื้อในคัพ 70 เอเอ ไม่ค่อยจะเต็มคะ เราสูงแค่ 147 เองคะ หนัก 47 อีก หุ่นค่อนข้างมะขามข้อเดียวคะ กะเอาไว้ว่าจะขอหมอสักคัพดีคะ แต่ก็คงแล้วแต่คุณหมอจะแนะนำว่าจะใส่ใหญ่สุดได้เท่าไหร่ เราเองทำงานรับจ้างเต้นส่ายเอวด้วย ก็เลยอยากได้แบบว่าหน้าอกใหญ่ๆหน่อย ทั้งรำไทย ทั้งเต้นแขกหน่ะ ก็จริงอย่างที่มิ้วบอกนะ ทำทั้งที เจ็บทั้งที ก็อยากให้คุ้มๆ ส่งเมลล์ไปกำชับคุณหมอไว้แล้วว่าเสริมใต้กล้ามเนื้อ ผิวทราย แล้วที่สำคัญขอกล่องซิลิโคนหมอมาโชว์เพื่อนๆในเวบด้วยนะ เรื่องของเรื่องขอมาให้สามีดูว่าหมอไทยไม่ได้มั่วๆอย่างที่เขาได้ยินมา แล้วน้องนมมิ้วเป็นยังงัยบ้าง ตอนนี้แผลเป็นแห้งสนิทรึยัง ยังงัยก็ขอให้น้องนมปลอดภัย แผลสวยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-3-10 16:38
ไม่รู้เราเป็นพี่่ปะนะ เราอายุ 32 จ้า ชื่อแดงนะ ยินดี ...

สวัดดีค่ะพี่แดง มิวล์คะยินดีได้รุ้จักนะค่่ะ
เรื่องแผลยังไม่แห้งค่ะ ตัดไหมยังไม่ครบนะคะตอนนี้ เพราะดึงสายเดรนออกตอนที่ฟื้นจากยาสลบ อกเลยบวมเยอะเพราะเลือดไม่ได้ระบาย แผลที่รักแร้ก็เลยมีผลตามไปด้วย หมอนัดตรวจแผลทุกๆสามวันค่ะทยอยตัดไหมเรื่อยๆ จากรอบอกที่ทำวันแรก 34 ล่าสุดเหลือ32ค่ะ รอบอกเดิม 29.5
ชอบหมอเทพตรงที่มีความรับผิดชอบนี่ละคะ แต่เวลาปรึกษาแกให้น้อยละเกิน พูดไม่ถึง3นาทีเลยคะ = = แต่รับประกันตลอดชีวิตนี่ซิเริศ.....
เราก็ทำกับหมอเทพค่ะ ทำมาปีกว่าแล้วปัจุบันไม่มีใครรู้เลยค่ะว่าทำมาเพราะนิ่มมากและทรงสวยมาก ของเราใส่ตั้ง500แน่ะ เพราะเราต้องถ่ายแบบค่ะ เพื่อนเราเกือบทุกคนก็ทำกับหมอทั้งนั้นเลย ไม่ผิดหวังค่ะ เกิดถ้ามีปัญหาอะไรก็ไม่เสียเงินเลยซักกะบาท
ลองดูข้อมูลที่ "ณรวี" อีกที่ซิคะ เพื่อเป็นทางเลือกได้ เพื่อนทำมาสวย
หมอเทพมีปัญหาหมอแก้ให้ไม่คิดเงิน ส่วนตัวเราเลือกหมอเทพเพราะมั่นใจว่าหมอมีความรับผิดชอบและมีจรรยาบรรณแพทย์อะค่ะ หน้าอกสวยมากและนิ่ม พักฟื้นไม่นาน แผลหายเร็วและไม่น่าเกลียด
ส่วนเรื่องซิลิโคนหมอมีทุกยี่ห้อ แต่เท่าที่ถามคุณหมอมาหมอจะทำให้เฉพาะผิวเรียบ เนื่องจากการใส่ซิลิโคนผิวทราย เวลาใส่เข้าไปแล้วตามปกติซิลิโคนจะเคลื่อนไปมาได้ใต้ผิวหนัง ถ้าเป็นซิลิโคนผิวทรายด้วยความที่ผิวหยาบ เวลาซิลิโคนเคลื่อนก็จะพาเนื้อเราไปด้วย ดังนั้นจะทำให้เกิดลอนที่หน้าอกได้ กรณีที่คนไข้อยากทำผิวทรายหมอก็ทำให้ได้แต่! หมอจะไม่รับผิดชอบกรณีนมมีปัญหาเป็นคลื่นนะคะ(อารมณ์ว่าเตือนแล้ว)

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะสำหรับข้อมูล แน่นมากๆ ทำให้มั่นใจหมอเทพเต็มร้อยเลยคะ  โพสต์ 2012-3-11 02:53
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-11 02:50:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-3-10 19:05
สวัดดีค่ะพี่แดง มิวล์คะยินดีได้รุ้จักนะค่่ะ
เรื่อง ...

อ้าวทำไมอย่างนั้นอ่ะน้องมิวส์ แต่ก็ดีนะ จาก29.5 มาเป็น 32 ขึ้นไปเยอะมากๆ ตอนนี้น้องนมได้กี่วันแล้วจ้ะ ตัดไหมอีกนานป่ะกว่าจะหมด แต่ก้อยังโชคดีนะ ที่หน้าอกไม่บวมมาก เท่านี้กำลังสวยเลยคะ ส่วนตัวพี่เองอยากได้บึ้มๆ แต่แฟนบอกว่าอย่าให้ใหญ่มากเดี๋ยวจะมีปัญหาปวดหลังทีหลัง ยังงัยก็ขอให้น้องนมสวยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-3-11 02:50
อ้าวทำไมอย่างนั้นอ่ะน้องมิวส์ แต่ก็ดีนะ จาก29.5 มาเป ...

นัดครั้งที่จะถึงนี้คาดว่าน่าจะตัดครบหมดนะคะ เพราะหน้าอกตอนนี้เริ่มมีความรู้สึกว่ามันมีอะไรวิ่งอยู่ในอกแบบจี๊ดๆ คาดว่าน่าจะเป็นการสร้างพังผืด แต่ยังไม่กล้านวดหน้าอกค่ะ คือถ้าเรานวดเร็วอกอาจช้ำได้ถ้าข้างในแผลยังไม่หายและอาจบวมขึ้นมาอีกรอบ ช่วงอาทิตย์แรกหลังทำน้องนมมีแต่อาการชาและเจ็บบรอเวณรักแร้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้