เจ้าของ: janeyza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เจนนี่ เสริมหน้าอก+จมูกกับคุณหมอศรัณย์อินทามาระ 43 ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ
จมูกสวยเริศมากเลยคะ ชอบบบบบคะ ชอบบบ  

หมอที่คุณเจนนี่ไปทำ มีเสริมจมูกแบบกระดูกหลังหูไหมคะ ?

ปล.ได้หน้าอกใหญ่ สวย สมใจแ้ล้ว ดีใจด้วยค๊า

แสดงความคิดเห็น

หมอไม่ทำกระดูกหูแค่มีเทคนิคอื่นที่ดีและปลอดภัยกว่าค่ะ  โพสต์ 2012-1-17 17:42
นึกว่าเป้ยปายวาดมาเองนะคะเนี่ย สวยๆๆๆ
สวยมากๆ ค่ะ ทรงมันคล้อยๆ เหมือนธรรมชาติดีนะคะ
แต่อยากเห็นรูปแบบครึ่งตัว จะได้เห็นทรงหน้าอกชัดอ่ะค่ะ

เจนนี่สวยเสมอ ><
สวยมากคะเหมือนธรรมชาติมากๆ
สวยน่ารักเซ็กชี่ดีคะ
สวยมากเลยค่ะ เหมือนเป้ยด้วย
ชอบจังเลยค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 12:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ThumSyeJoung เมื่อ 2012-1-5 13:59
ทุกอย่างโอเคหมดเลย แต่อยากแนะนำ1อย่างเพิ่ม  ฉีดฟิลเล ...

จิงๆไม่อยากได้้ปากอวบอิ่มหรอกค่ะ อยากได้ปากกระจับมากกว่า อิอิ ไม่ชอบปากบนอะ แต่หมอคงไม่ทำให้ ฮือๆ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 12:36:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Miniskirt เมื่อ 2012-1-7 21:11
จมูกสวยเริศมากเลยคะ ชอบบบบบคะ ชอบบบ  

หมอที่คุ ...

เสริมแบบโอเพ่นคุณหมอศรัณก้ทำสวยค่ะ หมอเชี่ยวชาญค่ะ ลองเข้่าไปปรึกษาดูน้า แต่เจนนี่เสริมแบบซิลิโคนค่ะไม่ได้โอเพ่น
ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ แล้วชื่อคลินิคอะไรค่ะ
อัฟเดตรูปเรื่อยๆนะค่ะ สวยมากค่ะ
สวย&เซ๊กซี่มากกกกกกกกกก ค่ะ
สวยมากคะ นู๋เจนนี่ไม่เจอกันหลายเดือนอัพอกแล้ว ขอให้สวยขึ้นขึ้นนะคะ
อยากทำบ้างจังแต่มีแต่คนบอกว่าเจ็บมากๆเลยกลัว  ของตัวเองพักกี่วันคะชอบจัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evenarnia เมื่อ 2012-1-9 23:14

สวยมากๆๆเลย  ชอบๆๆ   พี่เจนนี่เปนไอดอนหนูเลยนะ  ชอบพี่เจนนี่มากๆๆเลย
ขอทราบชื่อคลีนิค ที่อยู่เบอร์ติดต่อได้ป่าวคะ แล้วราคาประมาณเท่าไรคะสวยมากคะ มีแพลนว่าจะกลับไทยไปทำหน้าอกต้น พ.ค เล็งหมอเทพไว้แต่ยังไน่ใจ อยากหาข้อมูลหลายๆที่ก่อน ขอบคุณคะ
คุงเจนนี่ ใช้ ครีมแก้มบุ๋ม  ไม่ทราบซื้อจากที่ไหนค่ะ เห็นว่าตอนนี้ของปลอมเยอะมาก  
เเวะมาเยี่ยมคนสวย
ลืมไปเลยอะว่าเจนี่บอกว่าจะไปทำน้องนม
สวยมากๆค่ะ
คุณเจนนี่สวยมากเลยค่ะ ทั้งจมูกและน้องมิลค์ สมส่วน เริ่ดค่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-27 17:44:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย k13feb เมื่อ 2012-1-8 11:27
สวยมากเลยค่ะ เหมือนเป้ยด้วย

ขอบคุณค่า
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-28 14:56:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Miniskirt เมื่อ 2012-1-7 21:11

หมอที่คุ ...

เสริมโอเพ่นเทคนิคเกาหลี 25000-40000ค่ะ

จริงๆต้องให้คุณหมอแนะนำเพราะบางเคส ไม่จำเปนต้องเสริมแบบโอเพ่น หรือบางคนอาจต้องโอเพ่นคุณหมอจะแนะนำเราอีกทีค่ะ

ส่วนหน้าอก ชอบมากมาย ขอบคุณนะคะ
สวยมากคะ เหมือนเป้ยนะคะเนี่ย สวยเซ็กซี่มากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้