12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ratanathorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางล่างบนกับหมอภูจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
ติดต่อ คลินิค ทางโทรศัพท์ยากมากๆ
พี่คะ ถ้าตัดปากเสด แล้วได้ดัดฟันได้ไหม อ่าคะ ปากจะใหญ่เหมือนเดิมไหม

แสดงความคิดเห็น

ปากไม่ใหญ่หรอกค่ะ แต่พี่คิดว่าน่าจะดัดฟันให้เรียบร้อยก่อนน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-1-7 20:30
ขอบคุณมากๆครับ

ไม่แน่ใจน้อง ti-tle ได้ดูรูปรึเปล่า เพราะรูปหายหมดไปช่วงนึง ต้องลงใหม่จ๊ะ  โพสต์ 2012-1-7 20:31
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 20:29:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปหายไปเกือบหมดเลย ขอลงรูปใหม่ล่ะกัน จะแก้ไขก็ไม่ได้ด้วย

ปากสวยมากคับ ปล หน้าใสโครตๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย ratanathorn เมื่อ 2012-1-3 14:33
รูปก่อนทำ และ รูปปัจจุบันประมาณ 3 อาทิตย์ ความรู้สึกท ...

สวยค่ะ ^^
ปากยุบเร็วจัง ของเราทำมาสองเดือนกว่าๆ แล้ว เหมือนไม่ค่อยบางเท่าไหร่เลย มุมปากก็ดูยังไม่ยกขึ้น พอทราบไม่ค่ะว่านานแค่ไหนมุมปากถึงยกขึ้น
ปล. กระจับสวยมากๆ เลยค่ะ ของเรากระจับตรงกลางใหญ่มากตอนช่วงเดือนแรก ตอนนี้สองเดือนกว่าๆ บางลงมาจากเดือนแรกนิดเดียวเอง

หมอบอก 3 เดือน สวย อาการจะดีขึ้น ปากจะบางขึ้นจ้า  โพสต์ 2012-1-10 18:21
เมื่อวานพึ่งไปตรวจครบเดือน ปากก็ยังเจ็บและชาอยู่เลย ใจเย็นๆ น่ะจ๊ะ  โพสต์ 2012-1-10 18:21
  เราได้คิววันนี้ตอนบ่าย2แหละตื่นเต้นจัง

ขอให้ได้รูปปากตามที่คิดไว้น่ะค้า  โพสต์ 2012-1-10 18:20
ตอนผมทำซื้อหลอดมาเยอะเลยปรากฏว่าคาบหลอดไม่ได้เลยครับ อิอิ อันนี้จะเป็นเหมือนกันป่าว หมอเดียวกันจ้า

ความรู้สึกเดียวกันเลย เม้มปากมากก็เจ็บแผล แต่ผลพลอยได้น้ำหนักหาย เย้  โพสต์ 2012-1-10 18:19
ไปแล้ว ปรากดว่าไม่ได้ทำ หมอบอกปากบางแล้ว ฮือเสียใจมาก แต่ก็จัดโบท็อกไป 100 ยูไม่ให้เสียเที่ยว

ริวิวรูปให้ดูบ่อยๆ น่ะจ๊ะ  โพสต์ 2012-1-12 10:14
ข้อมูลแน่นจริงๆ คับ กระทู้นี้ ชอบๆๆ ผมหาข้อมูลมาจะ 2 ปีล่ะ ไม่ได้ไปทำซักที
ปากสวยมากเลยค๊ะ แต่ยังไม่แนใจราคา ราคาที่ทำมาเท่าไหร่น๊ะค๊ะ ขอ อีกครั้ง อยากทำข้างบนอย่างเดียวเพราะ หนากว่า เจ้าของกระทู้ นิดหน่อยแต่ทรงเดียวกันเลย (เจ้าของกระทู้แจงได้ระเอียดมากชอบๆ) แล้ว ระหว่าง ทรงปีกนก กับ ทรงกระจับ ดุแล้ว คนส่วนมากนิยม ทรงกระจับ เพราะอะไรเหรอค๊ะ
สวยมากคะ จะไปทำพรุ่งนี้แร้ว ตื่นเต้นจัง
ปากสวยมากค่ะ อยากทำบ้าง
อยากถามว่าหมอภูทำคนเดียวหรือเปล่าครับไม่มีหมออืนทำให้ช่ายป่ะครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้