เจ้าของ: Pongpangggg
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก กับคุณหมอกิตติชัยคร้า ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอย่างเราจะทำมาสวยเหมือแ้งป่าวน้า
จะไปเสริมวันที่26จ้าเปงกำลังใจให้ด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

สู้ๆๆๆๆๆๆคร้า ทำใจให้สบาย ออกมาสวยแน่ๆๆคร้า ^^  โพสต์ 2012-4-26 14:34
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-26 14:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ภาพล่าสุดคร้าา^^

วู้สวยจังเลย ตอนนี้มันมีอาการทะลุมิค่ะ กลัว อิอิ ราคาที่ยัฮีน่าสนใจจังเลยยย อิอิ

ไม่เลยคะ ไม่มีอาการอะไรเลยคะ ^^  โพสต์ 2012-7-10 13:59
อิจฉาจังเลย โด่งสวยธรรมชาติมาก ทรงนี้แหละที่เราต้องการ
ทรงสวยเว่อ สวยทั้งจมูก และจขกท เลย อยากทามบ้าง พักพื้นกี่วันอ่าค่ะ
แล้วทำมานานแล้ว มีปันหาเรื่องอะไรมั้งไหมค่ะ เป็นช่วงเวลาตัดสินใจอยู่อ่ะค่ะ สึกษามากพอสมควร อยากรู้จากพี่มั้งอาค่ะ
ค่อยมีกำลังใจหน่อยค่ะ เดือนหน้าจะไปแก้จมูกใหม่กับหมอกิตติชัยแล้ว แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวเลยค่ะ โชคดีที่ได้มาเจอกระทู้น้องค่อยโล่งอก แต่ไม่รู้จะออกมาสวยแบบน้องหรือเปล่าเพราะพี่ไม่ค่อยมีเนื่้อที่ปลายจมูก ต้องไปเสริม+ทำปลายหยดน้ำ+แต่งปีกจมูกเลย ชอบแบบจมูกน้องอ่ะสวยดี
รับส่วนลดพิเศษ เสริมจมูก พ.กิตติชัย ยันฮี
ติดต่อ พลอย 089-9835956
ด้วยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7ปี ยินดีให้คำปรึกษา จองคิว และให้บริการทั้งก่อน-หลังการขายฟรีค่ะ)
ตัดปีกด้วยรึป่าวคะ
สวยค่ะ ชอบปลายจมูกสวยดี^^
ฮีากกกกกกกก จมูกสวยจังค่ะ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-10 13:59:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาตอบนานเลย
ป๋องแป๋งสวยกว่าเดิมเยอะมากค่ะ
อ้าวเฮ้ย!!!!!!!! ข้างหลัง นั่น มัน   

อะไรคะ???  โพสต์ 2012-7-15 14:13
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 14:14:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอทำสวยมากๆเลย ,, คือเราอยากถามค่ะว่า ราคาซิลิโคน มีราคเท่าไหร่บ้าง ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะ ขอละเอียดๆๆๆเลยนะ

ขอบคุณค่ะ
พักฟื้นกีวันค่ะถึงหายเขียว
แล้วปรึกษาเสร็จคุณหมอทำให้เลยป่าวค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้