12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nu_Int
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยมาดูจมูกหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ผมก็เป็นภูมิแพ้นะค๊าบ บ

ตื่นมาน้ำมูกไหล จาม ประจำ ยิ่งช่วงนี้ทุกเช้าเรย

บางทีก็สั่งน้ำมูกอ่ะคับทนมะไหว แต่ว่าไม่รู้สึกเจ็บหรือว่าอะไรเรย ผมสั่งแบบไม่ได้เอามือปิดอีกรูนะคับ ทำแบบหายใจแรงๆ อ่าา มานก้อออกมาล่ะ

เรื่องบวมที่ส่วนหัวตา ของแต่ละคนมันยุบบวม ใช้ระยะเวลาต่างกันครับ ของ จขกท. อาจจะยุบช้าก็ได้คับไม่ต้องวิตกหรอกครับ เพราะว่า 1 เดือนแผลคงแห้งสนิทแร้วละ เหลือแค่อาการบวม

ทางที่ดี ลงรูปล่าสุดหนอ่ยสิคับ จะได้รู้ว่าเป็นยังไง ^^
ลองไปพบคุณหมอนะคับ

ให้คุณหมอตรวจให้เราจะได้สบายใจ
Nu_Int สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 06:00:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ลงรูปล่าสุดดีกว่านะคับ
ตอนนี้ 1 เดือน 18 วันแล้วค่ะ แต่หัวตายังบวมอยู่เลย
1 เดือน น่าจะหายบวมได้แล้วจะคะ
แล้วก็น่าจะเห็นเป็นรูปสันจมูกได้แล้วละคะ
ก็ลองไปปรึกษาหมอ...ดูละกันนะคะ
ว่าทำไมยังบวมยู่คะ

รีบๆๆไปปรึกษานะคะ

เป็งห่วงจ้า
ขอไห้หายไวๆๆแล้วก็สวยๆๆนะจ้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้